ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] I got the power of the God-class พลังจากมิติต่างโลก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 03:16:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ไอ้พระเอกนี่มันหื่นได้โล่ห์เลยนะ
พอมีพลังพิเศษก็ล่อซะไม่บันยะบันยังเลย

โลภมากเกือบลาภหายแล้วมั้ยหล่ะ ::Foo::
ยังดีที่มีโอกาสแก้ตัว
แต่ได้เท่านี้ก็ดีเกินพอแล้ว
ขอบคุณครับ

buark

ใจคอจะเสียบทุกคนรึไงพ่อคุณ ผมอยากหยุดเวลาได้แบบนี้บ้างจัง 

buark

ใจคอจะเสียบทุกคนเลยนะพ่อคุณ แต่ถ้าผมมีมั่ง ผมก็คงเอาเหมือนกันแหละ

potato guy

ครบเลย พลังที่ชายหลายคนใฝ่ฝัน

Edit: ตอนจบหักมุมเเฮะ นึกว่าจะใช้พลังใช้ซั่มสาวไปทั่ว ดันมายอดเวลาซั่มตัวละครคนเดียว

Kit.m555

ตัวละครในเกมส์โดดหนีไปสะงั้น
แต่ได้ได้พลังมาก็คุ้ม พลังอื่นๆมีบองอีกสินะ
EDIT : พลังย้อนกลับอย่างฮา
มีเควสพิเศษอีก ::Evil::

FARM1 HGf

ชอบเเนวนี้มากพลังวิเศษ หยุดเวลา  สะกดจิต ของ อาจารย์ NPC

แนวฮารเ็ม สีสวยของอาจารย์เเจ่มที่สุด

อ่าน กำลังกินเด็กเลย แวะมาตอบก่อน

ขอบคุนที่แปลเรื่องดีๆให้อ่านกันครับ

ปล.พลิกล็อค ตอบจบนางเอกเดี่ยว 5555

ddcc

40นาทีก็นานนะ เอ็งยังเอาจนเวลาเริ่มกลับมาเดินอีก 555
นั่นมัน endgame !!??
ชายที่แท้จักไม่จัดปาร์ตี้หมู่ แต่จะครองไว้ เอ็งมันพ่อพระ

kirakun

รอบนี้เป็นพลังพิเศษจากต่างมิติ​ ค่านี้ทำเรื่องได้น่าสนใจมากๆ​ ตอนจบเลเวลตันเวลาคงไม่เดินตลอดการแน่ๆ​ หรือไม่ก็ครบคุมเวลาได้สมบูรณ์กักตัวนางเอกไว้ไม่งั้นโดนเอาพลังคืน

จบแบบhappy endซะงั้นแต่ก็ยังดีได้นางเอกในดวงใจเพียงคนเดียว

neokiseki

พลังนี้จะเหมือนเรื่องที่แค่คนอื่นหยุดแต่เวลาไม่ได้หนุดจริงๆรึเปล่านะ
คุมดวลาได้จริงๆเรอะถึงขนาดย้อนเวลาได้นี่

sutet

หยุดเวลาได้อะไรก็สบายอะ The world
มีย้อนเวลาด้วยแแหะ เอาไว้กินคนเดียวสินะ ถถถ

nekki

เล่นเปิดซิงเด็กยกห้องแบบนี้น่าอิจฉาสุดๆ
โอ้มีท่าไม้ตายตบท้ายแบบนี้ด้วย จบแบบผิดคาดจริงๆ

nowhereman

ของวิเศษตอนนี้ เป็นอะไรที่โดนใจมาก อ่านแล้วอยากมีพลังแบบนี้บ้าง
จัดปาร์ตี้ในห้องเรียน ดูจะโหดไปนิด แต่ตอนจบนี่ เรียกว่าจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งก็คงไม่ผิดเนอะ

Popoing

หยุดเวลา แล้วฟื้นฟูได้แบบนี้  จัดกันรัวๆ

จบแบบนี้แฮปปี้เอ็นดิ้งแน่นอน

mklx1319

ทำไมการหยุดเวลามันเหมือนจะมีเงี่ยนงำบางอย่างซ่อนอยู่กันนะ
แถวตัวละครจากเกมก็จากไปแบบแปลกๆ

อืม ความรู้สึกเหมือนไม่ได้อ่าน คือรีเซ็ตหมดทุกอย่างแต่ ก็ยังเงี่ยนอยู่ว่างั้นเหอะนะเรกะจัง ฉากเซ็กใหม่นี่สุดจริง แต่จะดีกว่านี้ถ้าทุกคนมันมีอารมณ์ร่วมตาม

diamond1

ชอบพลังแบบนี้จริงๆเลย คงบันเทิงน่าดู

พลังจากต่างมิติ ตอนจบแถมมีแบบหักมุมด้วย