ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] I got the power of the God-class พลังจากมิติต่างโลก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 03:16:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

มีแต่ของซิงทั้งนั้นอย่างนี้ต้องเดินให้ทั่วโรงเรียน

edit อ้าวนักสู้ต่างมิติ เจอของดีเข้าไปติดใจเลยซิท่า

janara

อยากซื้อมาใช้ ที่ไหนมีขายครับ

แหม มันมีย้อนเวลาด้วย

DARKAXL

ของโคตรดีย์อ่ะ อยู่ๆก็อัญเชิญตัวละครในเกมแล้วได้พลังมา  แถมเป็นตัวละครที่มีพลังเหมาะจะใช้ทำเรื่องอย่างว่าอีก หวานคอหมาสิครับ ถึงจะมีข้อจำกัดเรื่องเวลา แต่ถ้าใช้ดีๆก็ไม่มีปัญหา ว่าแต่ หยุดเวลาแล้ว ควบคุมร่างกายแล้ว แล้วควบคุมจิตใจล่ะ?

นึกว่าจะงานงอกซะแล้ว รีเซตเวลาใหม่แล้วตรั่บๆกันแค่2ต่อ2 ก็ไม่เลว

tadds

สุดท้ายคงได้เอากับไอ้ตัวที่ออกมาให้พลังสินะครับ
edit: สุดท้ายได้คนเดียวสะงั้น555+

BiBPY

แล้วnpcนี่ออกมาหายไปใหนหละเนี่ย
รึจะออกมาให้พระเอกจัดการต่อนะ

เป็นไปอย่างที่คิดด้วยแฮะ5555
แต่ว่าเรกะจังนี่ซึนจังเลยนะ

mindza2212

เรกะหายไปเฉยเลยจะมีบททำไมหว่า

คิดว่าไม่มีบทซะแล้วแต่ติดใจพระเอกเฉย

ARMY THEGUARDIAN

ติดตามซี่รี่นี้ทุกตอน ส่วนใหญ่จะหยุดเวลาซึ่งหากินได้ตลอด พระเอกก็โชคดีเกิ้น

edit:พีคเฉย 555 นึกว่าจะจบแบบพระเอกหมดพลังละก็จบ แต่พระเอกก็ได้เมียคุ้มจิงๆ

Hungry

ซีรี่พลังวิเศษนี่สุดจริง กินตั้งแต่แม่ยันลูก

ย้อนเวลากลับไปแต่ยังกลับมาสงสัยจะติดใจ

B&B

ภาพประกอบนี่ทีน ภาพที่มีเสียงออกมา สุดยอดดด อิอิ

พลังเทพของแท้ แถมอัพเลเวลได้อีก สักพักสามารถควบคุมเวลาได้นี่แบบโกงเชี่ย แค่นี่ก็ op แล้วววว

::Punch:: ::Punch:: ::Punch::

เอิ่มมม ไม่คิดว่าที่เดาไว้จะทำได้จริง... สวดยอดดดด แต่พระเอกไม่ได้ใช้ละน่าาา

สกิลดีๆ แบบนี้ ใช้ดีๆ ครองโลกบายๆ เลยจร้าาา

ขอบคุณ​ครับ​

poom2902

สะสมแต้มอัพพลังได้ด้วย ::Ahoo::

mryenta4

หยุดเวลา มาอีกแล้ว ได้จากต่างมิติ อีกด้วย 55+

อยากมีแบบนี้มั้ง

Edit ย้อนเวลาก็มี สรุปได้เมียเลย คุ้ม

tuix

พอหยุดเวลาได้ ก็ไล่เอาสาวไปทั่วเมืองเลยนะ อิอิ

โดนท่าไม้ตายย้อนเวลาซะเลย สุดท้ายได้เอา สาวจากต่างมิติคนเดียว แต่ก็คุ้มล่ะ

oilza12120

HK

เดาว่าเดียวต้องคืนพลังแน่ๆ ช่วงกับกำลังปล้ำสาว 555

***ชอบไปตรงที่บอกว่า อสุจิย้อนกลับนี้แหละ แถมติดใจด้วยนะสาวต่างมิติ

pizzahutcha

ไอ้พลังแบบงี้พักนี้มาบ่อยมากๆผมล่ะชอบ

ติดใจได้กลับมาซ่ะงั้น