ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] I got the power of the God-class พลังจากมิติต่างโลก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 03:16:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

superdo

ใช้ไม่ยั้งเลยนะ หยั่งงี้ เรกะสาวน้อยในเกมต้องกลับมาเล่นงานด้วยแน่ๆ

เข้าใจผิดแล้วหง่ะ นี่ไม่ใช่วิธีสู้ของโลกนี้นะ แต่ก็เอาเถอะนะ ติดใจก็ดีแล้ว สู้กันแบบนี้แหล่ะนะ ถึงใจจจ

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

mooyomooyong

อ่านตอนแรกแล้วอยากได้เกมนี้อะโคตรโกงงงงงง
EDIT หลังอ่าน - ตอนหลังมาขออีก สงสัยจะติดใจ555+ แล้วมาอยู่ด้วยกันเป็นเมีย

Pattarapol Teng

พลังแบบนี้ใครจะไม่อยากได้ครับถามจริง555

Edit. สนองนางหน่อยนะ55 อย่างน้อยคนเดียวน่าจะช่วยเยียวยาได้พอสมควรเบย

artboy

เกมนี้ค่ายไหนผมขอชื้อด่วนเลยครับแบบนี้

ตอนจบนี้ผลิกคดีเลยเดานึกว่าโดนทั้งหมดอีกตอนแรก สุดท้ายได้เมียคนเดียว

นายไข่ย้อย

แนวแปลกๆมาอีกแล้ว น่าสนุกดีเรื่องนี้ ขอเสพแวบนึง

เหมือนจะติดใจนะผมว่า 555+
อิอิอิ

Worrarat Imkaow

นี่มัน!! THE WORD!!! นี่นา!! ไว้อ่านจบแล้วจะมาบอกความรู้สึกนะครับ
.
.
.
ทำได้มากว่าหลุดเวลานี่นา ถึงจบแบบไม่ได้ฮาเร็มแต่ก็ได้แฟนก็ถือว่าดีนะ ::WooWoo:: ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ

sun_day

แนวหยุดเวลานี้มาฮิตจริง แต่ก็ชอบนะ

เหมือนจะหักมุมแฮะ ติดใจเลยละสิ

absolteone

time288

เวลเตมนี่ หยุดได้ต่อเนื่อง ไม่มีวันหมดชัวๆ  ::Beggar::

กรรม ย้อนเวลาเฉย ไม่มันเบย 55

Just_Oneman

คิดว่าพลังที่ได้รับมามันง่ายไป ต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนแน่

***Edit*** คิดมากไป แต่สุดท้ายที่ทำมาก็ถูกย้อนกลับไปหมด โชคดีของเหยื่อ ส่วนตัวเอกก็ถือซะว่าได้รับประสบการณ์สุดยอดไป ยังดีนางเอกยังติดใจ

cloudser

::Thankyou::มาเป็นซีรี่เลยแนวเครื่องมือกับพลังวิเศษ ชอบๆ พระเอกนี้ก็ฟลุคมักจะได้ก่อนคนอื่นเขา แล้วตัวละครที่ออกมาจะเสร็จพระเอกป่าว เที่ยวเพลินทั้งพระนางเลย555 อ่านๆต่อ

Edit พระเอกนี้มันร้าย55จัดเป็นปาตี้เลย สุดท้ายโดนเอาคืนย้อนซะหดเลย555 แต่เรกะเริ่มติดใจพระเอกถึงกับออกเควสพิเศษ

เดินผ่านมาเฉยๆ

พลังโครตน่าอิจฉา พระเอกจะโชคดีไปไหนวะ55555 อยากรู้จะเกิดไรขึ้นต่อ
.
.
พลังอัพเกรด ยังจัดฮาเร็มได้อีก มึงคือพระเจ้าแล้ววววว
เรกะติดใจเฉย

kenandinw

สาวแว่นนี่จัดว่าเด็ด

edit ท้องทั้งโรงเรียนคงไม่แปลก ไม่สิอาจทั้งโลกเลยมั้ง