ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] I got the power of the God-class พลังจากมิติต่างโลก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 03:16:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tapaton07750

simongang

แหมม ติดใจจนต้องเพิ่มเป็นเควสกันเลยทีเดียว

bankmc1107

เกมขายที่ไหนจะไปซื้อเก็บไว้บ้านใช่พลังย้อนเวลาแล้วกลับมาให้...อีก

mariners1

ทุกอย่างเป็นพลังได้จริงๆ อัพเวลจนเวลตันนี่ใช้พลังได้ไม่จำกัดแน่ๆ

ปล.ไม่ได้เข้ามานานมากๆ พลังแบบนี้เล่นได้กับทุกอย่างจริงๆ ::JubuJubu::
———————————-
แหม่ มีย้อนเวลากลับซะด้วย
สงสัยจะติดใจแหงๆๆ

namogt

ถ้ามีพลังแบบนี้จริงๆคงสนุกโครตๆผมจะเก็บตัวท๊อปให้เรียบเลย

xesnos

ดูท่าวันเดียวจะไม่พอนะพลังนี่. อยากได้บ้างงง

ขอเกมมาเล่นด่วนๆเลยเกมนี่

ninepeeza281

อยากมีพลังแบบนี้

มีอะไรกับตัวละครในเกมซะงั้น

foreveriq

ใช้เล่นซะขนาดนี้ ต้องพลาดมั้งแหละ เจ้าของพลังน่าจะมาถ่วงคืนนะ รออ่านต่อไป

ทำเลวขนาดนั้นยังไม่โดนอะไร แถมตอนจบยังได้เมียอีก อืมมมม ช่วงหลังๆนี่รู้สึกเละมากเลย
อุตส่าว่างพล็อตเรื่องมาดีแล้วนะ เสียดาย

sexsuremami

ดีสุดอยากได้พลังแบบนี้เลยครับ
อื่อทำไมต้องย้อนกลับด้วยไม่มันเลยน่าจะสะกดจิตทั้งโลกนะครับ
แต่ภาพสวยแปลก้อ่านง่ายมากครับขอบคุณครับ

M'eena F'irst

เกมส์์์์์์์อะไรกันเนี่ย ผมคงต้องไปหาในสตรีมมาเล่นบ้างแล้วสิ แล้วพลังที่เหลือของพระเอกจะมีผลต่อไหมอยากรู้จัง

Creader

ชอบจริง เวลามีพลังพิเศษเนี่ย
--
Edit
สุดท้ายติดใจ ขอยึดไว้คนเดียวเลยนะ

ชลชาติ สก

พลังนี่มันจะดีเกินไปนะแล้วค่าตอบแทนที่ใช้พลังละ

ดูเหมือนนางจะติดใจนะมีกลับมาอีกรอบด้วย