ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punsr999

ผมชอบดาวครับ บุคลิกเป็นพี่สาวดี ต่อกันด้วยแก้มด้วยนะ ผมแฟนคลับแก้มครับ

puretank

นั่นสิ....ทำไมถึงไม่มีหัวหน้าเผ่าเสือดาวนะ
จะได้แข่งแล่นเรือสนุกๆหน่อย จะวนรอบแกรนด์ไลน์แล้วเนี่ย เรือคนอื่นยังไม่ออกจากท่าอีสบลูเลย ::DookDig::

ฮือ สงสารนางเอกโดนพักงาน

jeab2504

latipk

::JubuJubu:: คำตอบของดาวนั้นช่างเจ็บจี๊ด "ซื้อถุงยาง"
เหวอไม่รู้จะเหวอยังไงแล้วมั้งนั่น ชอบ!!!
ปล.ดาวยอมเปิดใจแล้วยอมให้เปิดซิงรูทะเว้ล ช่างน่าตื่นเต้นจริงๆเชียว
ทุกอย่างจะจบลงถ้าผสมพันธุ์บนเตียง

Channarong Saekow

งานนี้ไม่ตายก็เลี้ยงไม่โตแน่นอน (RIP แฟนเก่าน้องดาว) โดนรุ่นใหญ่จัดให้แบบนี้ 

Punksmanonhell

ดาวมาจริงเว้ยตอนนี้ แต่เจ้านั่นยังกล้ามาสู้หน้าอยู่เนาะ

Rivermoon

ซื้อของให้นายโทนชิ้นเดียว นิ่งทั้งร้านเลย ดาวช่างแพรวพราวจริงๆ

[email protected]

มาขอบคุณอีกครั้งในช่วงที่เคลีบดแบบนี้นะครับ ถามจริงๆเถอะถ้าดาวไม่ทำแบบนี้จะไดเคลียกันรึปล่าว

gritkin

ไม่เข็ดจริงๆ เจอโจทก์เก่าอีกละ แถมไม่สำนึกกู้เงินออกรถเกาะผู้หญิงกินด้วยมั้ง เสียคนหมด