ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt7

เริ่มโดย nato87, เมษายน 05, 2019, 10:01:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tong2929

boonde madee

navy868

Qtaro Qtaro

หายไปนานแต่ก็คุ้มค่ากับการรอคอยครับ มนุษย์ลุงยังคงหื่นเหมือนเดิมชอบประตูหลัง

Ryoma Kechi

เฝ้ารอลุงพลมานาน 
วันนี้ได้กลับ ปึ๋ง ปั๋ง อีกแล้ว

Soonthorn Jansuktanat

โดนไปสองแล้ว  โดนัทต้องโดนมากที่สุดในฐานะที่อาวุโสสูงสุด จัดเต็ม  ขอบคุณครับ

tetete

น่าสงสารน้องอุ๊ โดนตาลุงจัดหนักมาตั้งนานยังทำใจไม่ได้เลย

diamond1

sultant

ยังคิดถึงหมอพลอยครับ. ไม่แวะเติมเต็มหมอพลอยเดี่ยวๆอีกสักตอน ก่อนจะไปเปิดสาวชุดต่อไป แบบว่าแฟนคลับหมอพลอยอ่ะครับ

Poowanart Koedmanee

มหากาพย์ความเสียวกันเลยทีเดียว สาวห้าวโดนัท จะโดนจัดหนักขนาดไหนบทสาวปากแข็งแต่ก้นนิ่มนี่ฟินจริงๆ อีกเรื่อง 2 สาวไม่กินเส้นพิมมี่แนนนี่ ตาลุงจะกล่อมยังไง ลุ้นเลย

version

รอนาน สนุกดีครับ
การตอบเพื่อขออ่าน แบบนี้ ที่จริง  เข้าข่ายโดนแบน
นะครับ  การตอบลักษณะนี้ ไรท์ ไม่ปลื้ม แน่นอนครับ ครั้งหน้า ให้ ตอบ แบบมี สาระ ร่วมกับเนื้อหา ด้วยนะครับ  ตอบแบบแพทเทิร์น อย่างนี้ ถ้าเห็นอีก ผมจะแบน การใช้งานนะครับ   

au2000

ตอนนี้รอนานหน่อย แต่ก็เต็มที่เลย
ลุงพลจัดเมียเด็กทีละคน จัดหนักเลย
โดนัทจะโดนขนาดไหนเดี่ยวรู้กัน

testman

เป็นการรอคอยที่นานมากครับ ลุงพลแกนี้รบกันข้ามปี ไม่มีเหนื่อย คนอ่านก็รอ เอาจริง ๆ รอนาน ๆ แบบนี้ มันไม่ค่อยต่อเนื่อง มันเริ่มจะออกเบื่อ ๆ แล้วครับ ถ้าเป็นไปได้ ขอหมอพลอยมาแก้เบื่อหน่อยจะดีมาก ๆ เลยครับ