ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Wife in Heat ร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 21, 2018, 07:47:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag: NTR

เอาไปอ่านเล่นๆกันอีกเรื่อง

เรื่องนี้อยู่ในมังงะ [Wakatsuki] Inbi na Jukujo no Chichi Shibori เรื่องที่ 3

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

nowhereman

นึกว่าโดนคำสาปแมวซะอีก ที่ไหนได้นางแค่เก็บกด ท่านประธานคงต้องช่วยอีกรอบ

boba

kaithai

ฮิฮิ  แมวยืมร่าง ไปใช้เหรอ
เอ๊ะหรือไปเอง 
แต่ก็ดีแฮะ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

darthvader

อืมม์ ตกลงนี้ร่านไปเองหรือเพราะปีศาจแมวเข้าสิงนี่
แต่ยังไงผลก็โดนเรียนร้อย แล้วท่าทางสามีไม่ค่อยทำการบ้าน
คราวนี้ คงติดใจไปแล้ว

ท่าทางจะสะกดจิตตัวเองว่าโดนแมวเข้าสิง  ::Shout::

B&B

เอิ่มมม... เอาเป็นว่า รู้แค่ว่าหูแมวได้มาจากแมวตัวนั้น ::Thinking::

NTR แบบนี้ยังไงดีละ ก็สนุกละกันมั้งนะ

หมดมุขคร้าบบบ

ขอบคุณครับ

สงสัยนางจะเมาน้ำกาม  ::HoHo::

pinmonkey

วิญญาณสาวหูแมวเข้าสิงแน่เลยครับ ร้อนแรงจริงๆ ขอบคุณมากครับ

Pharadorn Kaewsan

Phoowadol

อึมๆๆๆ ยังไงดีละ.  ตกลงไอ้ที่ผ่านมา ตอนฟิจเจอริ่งกันกับประธานชุมชน นั่น โดนแมวเข้าสิงใช่ปะ ประมาณว่า(นางแมวยั่วสวาท) แต่ก็นะ ท่านประธานก็ลีลาดีใช่ย่อย เล่นเอาคุณนายแตกไปตั้งหลายรอบ นี่ขนาดยังไม่โดนเสียวก็เสร็จไป2 แล้ว เห่อๆ
พอโดนเสียบจริงๆท่านประธานก็ล่อซะจนนาวลืมผัวไปเลยเนอะ. อิอิ
ปล.  เอ่อ.......นั่นนมหรือนั่น ใย๊หย่าย....ว่าแต่ ดูแววแล้วน่าจะโดนแมวเข้าสิงอีกหลายรอบแน่ๆเลย ใช่ปะครับ อีตาท่านประธานก็คง จะแวะมาเติมเต็มบ่อยๆเช่นกันด้วย (มั๊ง). อิอิ
สุดท้าย ขอบคุณมากครับ ท่านHypNos

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าอย่ารังแกสัตว์ ระวังแมวจะเข้าสิง  ::Oops::

Akira Watanabe

::Sweat:: เรื่องเนื้อมันงง ๆ ตกลงมันเป็นแมวปีศาจ โมโหก็เลยแกล้งแม่บ้านหรอ 55+

akine

::Bloody:: เพราะหูแมวทำพิษใช่ไหม หรืออยากอยู่แล้วเนี่ยแล้วโทษแมว

Manapon Popo1

ตกลงมันเป็นยังไงกันแน่งง 555 ขอบคุณครับ

Rattana Charukhom

สงสัยโดนแมวเข้าวิง +กับจิตใต้สำนึกมี่ผังไม่ค่อยทำการบ้านด้วยแน่ๆ

ravit.weera

แมวเกี่ยวอะไรเนี่ยย มีหูแมวแล้วเงี่ยนแบบนี้หรอ แหม่

infinityex

เจอพลังแมวเข้าไป เลยไวต่อความรู้สึกไง เหมือนเราเล่นแมวอะ