ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Musashimaru] Pick Up!!ยอดหญิงสิงห์รถบรรทุก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 08, 2020, 06:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เพิ่งแปลเสร็จหมาดๆ ลัดคิวลงให้ก่อนเลย
ซ่อนหน้าสุดท้ายหน้าเดียว

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-16

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eknow

คิดว่าจบแบบ แม่นางได้คนนั่งรถบรรทุกเพิ่ม ช่วยขนของ และทำทุกวัน 555
อ้าว พี่สาวเคลมของน้องสะแล้ว หรือไอหนุ่มนี่มันรู้

แต่รู้สึกว่าคนญี่ปุ่นจะมีปัญหาเรื่องฆ่าตัวตายเยอะนะครับ เท่าที่สัมผัสมา

yopern

เจอจอมหื่นตัวจริงเข้าแล้ว ทั้งใหญ่ ยาว ทั้งอึด ทน แถมเอาไม่เลิกอีก อิ่มไปนานแหละแม่สิงห์รถบรรทุก

edit อะไรมันจะบังเอิญขนาดนั้น หนีน้องมาเจอพี่ แต่เรื่องฆ่าตัวตายคงเลิกคิดแล้วล่ะ ผิดหวังมาหาพี่ได้

freelance

ไอหนุ่มทีแรกกะจะมาโดดหน้าผาไม่ใช้เหรอเปลี่ยนใจไวจังเลย
อยู่กับน้องแล้วอยากตายก็ไปอยู่กับพี่แทนก็ได้ แถมได้เปลี่ยนที่เอาด้วย

mawin101

ตอนจบ พระเอกเลิกคิดฆ่าตัวตาย  แล้วย้ายมาอยู่กับนางเอกเพราะติดใจ

mawin101

noohun

นี่ตกลงจะให้หมดห่วง หรือ(น้ำเชื้อ)หมดไข่ กันแน่ห๊ะ ไอ้หนุ่ม
หน้าตาดี แต่หรรมใหญ่ ก็เป็นปัญหาสินะ
ปล.คุณพี่สาวรถบรรทุกใจดี สุดเอ๊กขนาดนี้ หาได้จากไหนครับ

โลกกลมจริงจริ๊ง
ว่าแต่ นักแสดงที่ว่านั่น AV สินะ

naris1423

พระเอกเกิดติดใจนางสิงห์รถบรรทุก ที่เอาดุ้นเข้าไปได้หมดทั้งดุ้นเป็นคนแรก
สงสัยคงจะได้เป็นเด็กรถถาวรแทนการโดดหน้าผาฆ่าตัวตายซะละ

น่าจะเป็นเรื่องบังเอิญที่แฟนน้องสาวจะฆ่าตัวตาย ดันมาตรงกับพ่อหนุ่มว่าที่นักแสดง av คนนี้นะ

everythink

โหดุ้นกับตัวไม่เข้ากันเลย อะไรจะใหญ่ปานนั้น
555 ไปๆมาๆ เป้นแฟนน้องสาวซะงั้น

nowhereman

สิงห์รถบรรทุกเจอเล่นหมดกล่องขนาดนี้  งานนี้ท่าทางไม่ยอมให้โดดผาฆ่าตัวตายแน่ๆ
พาติดรถไปตลอดชัวร์

ผิดคาดตอนจบ ได้ลิ้มรสแฟนน้องซะงั้น  พระเอกก็ไปถ่ายหนังแทน อันนี้เข้าท่า

Nickeezz

ตอนแรกจะมาโดดผา เจอเด็ดขนาดนี้เข้าไปไม่ต้องโดดแล้วล่ะไอหนุ่มเอ้ย ต่อยันเช้าไปเล้ย  ::DookDig:: ::DookDig::

ต่อยันเช้าจริงๆด้วยแฮะ พลังม้าจริงๆ จบแบบ Happy เหมือนกันนะครับเนี่ย ขอบคุณสำหรับผลงานมากครับ

keatmano

น่าจะได้เจอคู่ที่ถูกตัวเสียที ... ขับกลับไปบ้านจัดการให้พอเหอะ

มิน่า ตอนแรกถึงบอกหน้าเหมือนคนรู้จัก ... ถ้ามีตอนต่อ คง 3P

Hungry

ท่าทางไอหนุ่มจะมีงานทำแล้วน้ะ บริษัทขนส่งคงจะได้คนเพิ่ม

พลิกล็อคไม่ได้ทำงานต่อ แถมคนใกล้ตัวน้องเขยนี่เอง  ::DookDig::

Sodemacom107

ต่อยันเช้าแน่ๆ ไอ้หนุ่มไม่โดดแล้วแน่เลย  ::HoHo::

อ้าวแฟนน้องซะงั้น  ::Waiting::

MADAOO

นางเอกเป็นผู้หญิงประเภทห้าวๆสายรุกเลยนะครับ(ฮา) แต่ไม่ใช่ทอมบอย
ส่วนไอหนุ่ม อย่าคิดสั้นฆ่าตัวตายเลยนะ

เอ๋ ดันเป็นพี่สาวแฟนซะงั้นอ่ะครับ หักมุมเกิน นึกไม่ถึงเลยครับ แถมเจ้าตัวไม่รู้ด้วย(ฮา)