ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 48

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 30, 2021, 08:58:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dumrongsak

บริษัทนี้ผลิตแต่สินค้าดีๆทั้งนั้น

Montakan

::HeyHey:เจอกันไม่ได้ตอ่งรำลึกถึงความหลังทุกที

Sopun Jeekkee

อูย ซับซ้อนไปทุกเรื่องเลย ดีแล้วแยกกันฆ่ากันและกลับมาใกล้ชิดกัน ซ่อนอะไรอีกแน่

chipchip

เดี่ยๆว วางแผนเอาของคืนกันก่อนมั้ย

Num num

swss2511

××Mon××

รู้สึกว่าจะโยงใยเรื่องราวไปหลายกลุ่มมากเลย พันธมิตรของเจษจะมีเพิ่มขึ้นมาอีกใหม ส่วนจ๋าจากคนรัก กลายเป็นศัตรู แล้วจะกลายมาเป็นพันธมิตรกันอีกใหมครับ

somchat

ดูเหมือนจะกลับมาเฉลยตอนต้นเรื่อง เพื่อที่จะเดินเรื่องต่อให้น่าติดตามมากขึ้น เยี่ยมครับ

testman

ตกลง ณัฐฐากลับมาหาเจษฏา แล้วอริศราจะทำยังไงล่ะทีนี้ น้องดิวผมจะจางไปในสายลมไหม

ones26421

แบบนี้ถ้าต้องเลือกระหว่าง ดิว ณัฐฐา แล้ว ลูกสาวกำนัน เลือกยังไงดี

winnythepooh

หมึกที่ใช้สักให้เจษก็คงเป็นสินค้าของบริษัทแน่ๆ

KengNaJa

ถ่านไฟเก่ามันยังมอดไม่หมดสิครับเนี่ยย
ระวังเพลินจนลืมคิดเรื่องอื่นๆนะครับอาจารย์เจษ

cannavaro

เจอขนาดนี้ณัฐาคงไม่กล้าหักหลังจารเจษอีกแล้วแหละ

Csc It

ถ่านไฟเก่าประทุขึ้นอีกแล้วแต่ผมอยากให้อาจารย์ลงเอยกับน้องดิวเป็นfcโดยเฉพาะ ปัญหาอาจารย์ข้างหน้าช่างหนักเหลือเกิน

jesada1921