ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกรัก(ตอนที่1 ของสายรหัสนี้พี่รักมาก)

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 26, 2018, 03:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สุดยอด ประทานพร

กำพล

อยากรู้ว่าพลจะได้พี่พีชหรือจะโดนพี่พีชจับทำผัว

Hunter191

poraset

lingsan

งานเขียนเยี่ยมยอด ใส่ใจรายละเอียดมากๆ สุดยอดจริงๆ

akerue

donki

เรื่องนี้เคยอ่านอย่างที่ท่านผู้ประพันธ์กล่าวแหละครับ อันนี้เป็นการเริ่มตำนานของนายพลกับพี่พีชใช่มั้ยครับ? งานนี้เนียนมากนะครับ ขนาดยังไม่ได้เกินกว่ามือและลิ้น ยังพริ้มกันขนาดนี้

Eldy CR

ตอนนี้ยังไม่เกี่ยวกับสายรหัสอะไรเลยใช่ไหมครับ ...เพราะรู้จักกันตอนฝึกงานแล้ว

yumer

ดูดให้ขนาดนั้น จัดเลยครับสาวดูดให้คืออยาก

1678405

ดูจากที่เขียนมาคิดว่าพลคลตัวค่อนข้างเล็กไม่อย่างนั้นคงสลัดให้หลุดได้ยากยิ่งอารมณ์ติดขนาดนี้แล้วด้วย

Mr.x69

ดูแล้วน้องพล จะได้ไหมนี่ รอลุ้นอยู่นะครับ

อิทธิพล ทบชา

ยอมรับเลยว่าพระเอกเรื่องนี้มีความเป็นสุภาพบุรษ เเม้จะเจอสถานการณ์แบบนี้กลับทนอยู่ได้ยอมใจว่ะ

gaingane

พอลองไปอ่านย้อนดูก็ชวนให้สงสัยจริงๆด้วยว่าพี่พีชเป็นใคร ตอนนั้นหลงเสน่ห์น้องไอซ์จนไม่ได้สนใจพี่พีชเลย

solomon1977

คิดว่าอีกซัก2ตอนพีชคงยอมให้พลเองล่ะครับแต่เมื่อไหร่พีชจะใจอ่อนเนี่ย