ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 22 - สมภารไม่กินไก่วัด

เริ่มโดย Victor19, มีนาคม 15, 2024, 11:57:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rruaay

สุดท้ายสมภารจะได้กินไก่วัดไหม

nar007

วาดนี่ก้อกลัวเกินเหตุ พี่วีแกนิสัยดีจะตายสาวๆแกเยอะเลือกได้อยูแล้ว

tumouan

แต่ไก่ตัวใหม่อาจเสร็จสมภาร

พระพาย

สมัยนี้ จะกินไก่วัดหรือไม่ ไม่เป็นปัญหาหรอก อยู่ที่การจัดการมากกว่านะวี  555

pomm99

พอไ่ม่ได้เป็นไก่วัดแล้วก็จัดหนักไปเลย

mspeed

แล้วนางจะบอกน้องเค้าทำไมนะ

คาผ่านมน

1819

สมัย เป็น น.ศ. เข้าใจวี แต่ สงสาร น้องออยมาก    ทำไม พี่ชายไม่ไว้หน้าน้องเลย   น้องออยเลย คงไม่กล้าเจอหน้าวี  อยากให้มีเเมทช์ แก้ตัว ออยวี จัง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

t2222t2000

น้องวาดนี่จะตามรอยที่พี่ติ๊กหรือเปล่าน้อ

abfun

โอยยเป็นผมจัดก่อนเลยครับ ไม่รอแล้ว

Kingmar

เสียดายไหม. แต่ก็ดีนะไก่วัดมันเหนียวกินไปอาจติดคอ

sun_307

เจอเจ้านายดีแบบนี้ จะไม่ให้ลูกน้องรักได้ไง เป็นแบบปกครองง่าย ทำงานได้เต็มความสามารถ

swss2511

ไก่วัดอวบอัดน่าอร่อยก็ต้องกินบ้าง

yothin_d

แซนวิชเลขาเก่าใหม่เลยมั้ยครับ

montoya2109