ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง ของโบว์เองค่ะ ตอนที่ 6 พี่ตู่

เริ่มโดย Bow_ka, ธันวาคม 27, 2023, 01:29:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

ความเดิมจากตอนที่แล้วนะค่ะ
https://xonly8.com/index.php?topic=282181.0
ตอนนี้ โบว์โพสเรื่องราวเป็นช่วงๆในเม้น  มันเลยดูไม่ต่อเนื่อง  เดี๋ยวโพสตอนนี้จะเอาให้จบเรื่องของพี่ตู่เลยนะค่ะ
-----------------------------------------------
อย่างที่เล่ามาในตอนที่ 5  พี่ตู่แกเริ่มจะพูดทีเล่นทีจริง  หยอดๆใส่โบว์จนสังเกตได้
จากที่แรกๆนี่เข้มจนโบว์กลัว
โบว์ดูออกค่ะ  แต่ลึกๆยังคิดว่า ก็แค่หยอดตามประสาคนเจ้าชู้  แถมพี่ตู่ยังตำแหน่งใหญ่  ไม่น่าจะมาอะไรกับพนักงานอย่างโบว์

หลังจากที่พี่ตู่ถามว่าให้โบว์พาไปกินข้าวร้านอร่อยๆที่อำเภอสาขาโบว์หน่อย   แต่โบว์บอกว่าวันหยุดนี้โบว์กลับบ้าน  ( จริงๆจะไปหาพี่วุธ )
ปรากฎว่า เย็นวันเสาร์ หลังจากโบว์ไปถึงห้องพี่วุธไม่นาน พี่ตู่ก็โทรมาหาโบว์ค่ะ
ดีนะโบว์ปิดเสียงไว้  และโบว์ไม่รับสายค่ะ
สักพัก ก็โทรมาอีก  โบว์ก็ไม่รับสายอีก
แล้วพี่ตู่ ก็ไม่โทรมาอีก
จนเย็นวันอาทิตย์นั่นแหละค่ะ  โบว์ขึ้นรถโดยสารเพื่อที่จะกลับไปห้องที่พักที่อำเภอที่ทำงาน โบว์เลยโทรกลับพี่ตู่

พี่ตู่แอบดุโบว์นิดนึง ฟังดูก็รู้ว่าแกล้งดุ  แกบอกว่า จะโทรถามงานโบว์ ซึ่งก็คิดในใจว่าจะมาถามงานอะไรกับโบว์เนี่ย  ซึ่งมันก็เป็นข้ออ้างแหละค่ะ
สรุป โบว์ก็บอกไปว่า โบว์กำลังนั่งรถโดยสารกลับบ้าน
พี่ตู่ก็บอกว่า   พอดีเลย ผมกำลังจะไปธุระที่อำเภอนั้น   ไว้เจอกัน
โอ๊ยยย อะไรเนี่ยยยย

พี่ตู่ไปถึงก่อนค่ะ แกไปจริงๆ รอที่ท่ารถ บขส  เลย
โบว์ไม่คิดว่าแกจะมา  พอไปถึงเห็นแกชะโงกๆหาโบว์แล้วตกใจเลย

ทำไงได้ล่ะค่ะ ก็ต้องให้แก พาไปส่งที่ห้อง  ซึ่งระหว่างนั่งรถแกไป  แกก็บอกว่า แล้วพาผมไปทานข้าวร้านนั้นด้วย
โอ๊ยยยยยย ตานี่เอาจริงซะด้วย   อยู่ไกลยังอุตส่าขับรถมา   เล่นแบบนี้เดี๋ยวโบว์จะลองเล่นด้วยซะหน่อย คงไม่กล้าทำอะไรโบว์หรอก 

ถึงห้องโบว์ พี่ตู่ไม่เข้าไปเลยค่ะ นั่งรอข้างนอกหอ  ให้โบว์เอาข้าวของไปเก็บ แล้วก็ไปทานข้าวกัน

เชื่อมั๊ยค่ะ  ว่าวันนั้น แค่ทานข้าวกันจริงๆค่ะ  ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
การคุยกัน ทีเล่นทีจริง   แอบมาถามโบว์ว่ามีแฟนยัง  ซึ่งโบว์ก็ตอบไปว่าโสด  ( ไปตอบแบบเปิดโอกาสให้พี่ตู่ทำไมก็ไม่รู้ >< )
พี่ตู่เลยบอกว่า ถ้าโบว์ไม่กลับบ้านเสารหน้าจะมาอีก เดี๋ยวผมจะบอก

ผ่านไปถึงวันเสาร์ ถัดไปเลยค่ะ   พี่ตู่ก็มาจริงๆ  เพราะโบว์ไม่ได้กลับบ้าน ( พี่วุธแกกลับบ้านไปธุระของแก )
ซึ่งก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นอีกแล้วค่ะ   
การคุยกันเป็นไปอย่างสนิทสนมมาก
เต็มที่ของวันนั้นคือ การเขกหัวโบว์เล็กๆ ค่ะ  เหมือนผู้ใหญ่ลงโทษเด็กดื้อไรงี้

เราคุ้นเคยกันมากขึ้น   แต่จนถึงวันนั้น  ไม่มีอะไรเกิดขึ้นมากไปกว่าโดนเขกหัว  แค่นั้นจริงๆ
สารภาพว่าโบว์ตายใจมาก

พี่ตู่ถามโบว์ว่า วันเสาร์ถัดไป โบว์จะกลับบ้านไหม
โบว์บอกว่ากลับค่ะ  ( ก็ไปหาพี่วุธนั่นแหละ  แต่โบว์บอกพี่ตู่ว่ากลับบ้าน )
พี่ตู่เลยบอกว่า  วันศุกร์หน้าวันเกิดผม  ถ้าวันเสาร์โบว์ว่างไปทานข้าวเป็นเพื่อนผมหน่อยนะ

เอาแล้วไง จะทำไงดี
ยอมรับค่ะ ว่าแอบเผลอใจลึกๆให้พี่ตู่ แต่ยังรักพี่วุธ ค่ะ    กับพี่ตู่คือแค่ปลื้ม กับความสุภาพ  ไม่ฉวยโอกาสกับโบว์  แถมยังเป็นผู้ใหญ่ภูมิฐานดูดีค่ะ

เอาไงดีๆๆๆๆ  พี่วุธก็อยากไปหา   พี่ตู่ก็อยากไปกินข้าววันเกิดด้วย เขาอุตส่าชวน

ผลสุดท้ายคือ โบว์โทรไปบอกพี่วุธว่า วันเสาร์มีโอทีค่ะ  น่าจะไม่ได้กลับ ไว้เจอกันเสาร์ถัดไป  ><"

ตัดมาที่วันเสาร์เลยค่ะ
พี่ตู่มารับโบว์ที่ บขส  ของอำเภอเมืองค่ะ  โบวืถือกระเป๋าใบเล็กๆมาใบเดียว  กะว่าทานข้าวกับพี่ตู่แล้วจะแอบโทรบอกพี่วุธให้มารับ บอกว่าเซอร์ไพร้ส์งานเสร็จเร็ว อิอิ
( เพราะตอนนี้พี่วุธรับรู้ว่าโบว์ทำโอทีค่ำค่ะ นานๆจะมีโอทีวันเสาร์ช่วงงานเร่ง ได้ค่าแรงเยอะค่ะ)

พี่ตู่พาโบว์ไปทานข้าวที่ร้านอาหารแห่งนึง  มีดนตรีสดเล่น   อาหารอร่อยมากกก  บรรยากาสดี  ร้านอยู่โซนนอกๆอำเภอพอสมควร โบว์เลยไม่กังวลว่าคนรู้จักจะมาเจอ
พอไม่มีความกังวล การพูดคุยของเราเลยเป็นไปอย่างสนุกสนาน
แล้วพี่ตู่ ก็พูดขึ้นมาว่า  จะจัดโบว์มาดูงานเดี่ยวอีก ตอนไหนดีนะ
โบว์บอก อ้าว วันนั้นพี่ตู่ให้โบว์ผ่านแล้วไม่ใช่หรอค่ะ
พี่ตู่บอก นั่นมันผ่านเพราะพี่ให้ไปซ้อมกับเพื่อน  แต่ที่รอบแรกไม่ผ่าน การลงโทษมันต้องมีนั่นแหละ

โบว์บอก แง๊ ไม่ดีมั๊งค่ะ  โบว์บอกแล้วว่าไม่กล้ามาคนเดียว   
พี่ตู่บอก  แล้วจะให้ผมลงโทษยังไง  บอกผู้จัดการโบว์หักเงินเดือนดีมั๊ย
โบว์รู้แหละว่า เป็นการพูดเล่น  แต่ก็เล่นด้วยไปตามน้ำละกัน
โบว์บอก โอ๊ยย อันนี้ยิ่งหนัก แง๊ๆๆ

งั้นลงโทษยังไงดีนะ ขอคิดก่อน  คิดออกแล้วจะบอก
โบว์เลยบอกว่า  อย่าลงโทษโบว์รุนแรงนะค่ะ  ความผิดเบาๆแค่นี้ัเอง
พี่ตู่พูด อืมๆๆ  พยักหน้าอมยิ้ม แล้วก็ยกเบียร์มาดื่ม

เราดื่มกันไม่เยอะค่ะ   ไม่มีใครเมา
สักพักพี่ตู่ก็เรียกเช็คบิล  จ่ายเงินเสร็จก็ไปที่รถ

พอขึ้นรถ พี่ตู่ถามว่า  บ้านอยู่ไหน  จะไปส่งบ้าน 
เอาแล้วไงงานเข้าละ  จะบอกว่าให้ไปส่งหอพี่วุธ ดีมั๊ยนะ
แต่สิ่งที่โบว์ตอบไปคือ  โบว์ว่าจะไปเล่นกับเพื่อนก่อนค่ะ

พี่ตู่แกล้งดุ แล้วบอกว่า เด็กดื้อ ไม่ยอมกลับบ้าน 
งั้นถ้าไม่กลับบ้าน อยุ่เป็นเพื่อนผมก่อนละกันนะ

แล้วแกก็ขับรถไป โดยไม่รอคำตอบจากโบว์........
ในใจโบว์งี้ ว้าวุ่นไปหมดค่ะ เอาไงดี  ปากก็พูดเปิดโอกาสให้เขาขนาดนั้น จะเลี่ยงยังไง  จะแก้ปัญหายังไงดี

ไม่ทันตั้งตัวค่ะ

พี่ตู่เลี้ยวรถ เข้าสถานที่แห่งนึง
มีพนักงานของสถานที่นั่นมาโบกรถ แล้วพี่ตู่ก็ลดกระจกลง บอกว่า  "ชั่วคราว" พร้อมกับจ่ายเงินให้พนักงานคนนั้นไป ไม่รู้ว่ากี่บาท
พนักงานโบกรถ ให้มาที่ห้องห้องนึง  พอเสียบหัวรถเข้าไปที่จอดรถของห้อง
พนักงานก็รูดผ้าม่าน ปิดรถพี่ตู่ไว้ค่ะ
ใช่ค่ะ " มันคือโรงแรมม่านรูด !!! " นี่คือการเข้าโรงแรมม่านรูดครั้งแรกในชีวิตโบว์เลยค่ะ  ตั้งแต่เกิดมาเคยได้ยินแต่ชื่อ
ในใจโบว์ อึ้ง  สับสน ตกใจ กลัว  ไม่รู้ว่าตอนนั้นคืออารมณ์ไหนกันแน่
พี่ตู่ดับเครื่องรถ  เอามือมาจับมือโบว์ไว้
โบวถามว่า พี่ตู่พาโบว์มาที่นี่ทำไม
พี่ตู่ตอบว่า  " อยู่เป็นเพื่อนผมนะครับโบว์ "
โบว์ตอบไปว่า " พี่ตู่ค่ะ ....โบว์...กลัว "
พี่ตู่ถาม พลางลูบหัว " กลัวอะไร  กลัวผมเหรอ "
โบว์......เงียบ ..........
พี่ตู่มองหน้าโบว์   แล้วเขกหัวโบว์เบาๆ ว่า  หน้าซีดเลย เด็กดื้อ
โบว์หยิกมือพี่ตู่ไปนิดนึง
เราเงียบกันทั้งคู่ไปแป๊บนึง

พี่ตู่พูดด้วยน้ำเสียงจริงจัง ... " โบว์ครับ  ถ้าโบว์กลัว แล้วอยากกลับบ้านตอนนี้บอกมาเลยนะครับ  ผมจะถอยรถแล้วพาโบวืกลับตอนนี้เลย "
โบว์เงียบ แล้วบอกว่า  พี่ตู่ค่ะ  โบว์กลัว

พี่ตู่ถามอีก  " โบว์อยากกลับมั๊ยครับ  บอกมาได้เลย ผมไม่อยากฝืนใจโบว์ "

โบว์ตอบ    ".......... คือออ โบว์ ... โบว์ ...... "

พี่ตู่ยังกุมมือโบว์  แล้วถามย้ำด้วยเสียงจริงจังอีกรอบ   " ผมถามโบว์เป็นครั้งสุดท้ายนะครับ ถ้าโบว์อยากให้ผมพากลับบ้าน โบว์พูดออกมาเลย ว่าให้พาโบว์กลับบ้าน ผมสัญญาว่าจะถอยรถพาโบว์กลับทันที "

ไม่รู้อะไรบังคับปากโบว์ไว้  สิ่งที่โบว์พูดออกไป คือ    "พี่ตู่...ค่ะ  โบว์ .................. โบว์ ............"

ไม่มีคำถามจากพี่ตู่อีกรอบแล้วค่ะ 
สิ่งที่เกิดขึ้นคือ
พี่ตู่ เอามือมาปลดเข็มขัดนิรภัยที่โบว์คาด ออก
แล้วเอามือมาปรับเบาะรถทีโบว์นั่งอยู่ให้ค่อยๆเอนลงไป จนกลายเป็นท่านอน
แล้วพี่ตู่ ก็โน้มตัวลงมา
หน้าเราชิดกันจนเกือบจะชนกัน
แล้วพี่ตู่ก็ ค่อยๆจูบมาที่ปากของโบว์
ความอึ้ง มันยังเกิดขึ้นในใจโบว์
ลิ้นพี่ตู่พยายามสอดเข้ามาในปากของโบว์  จนในที่สุด ความอึ้ง ความกลัว ความตกใจ มันแทบจะไม่เหลือแล้ว
ลิ้นพี่ตู่เข้ามาในปากโบว์จนได้
และลิ้นของเราทั้งสองคนก็ได้สัมผัสซึ่งกันและกัน

เราจูบกันนานพอสมควร  มันเต็มไปด้วยความสุข ความปลดปล่อย อย่างที่โบว์ไม่คิดว่ามันจะเกิดขึ้น 
จากพี่ตู่ คนที่โบว์ประมาท ไม่คิดว่าแกจะกล้าทำ

พี่ตู่ผละออกจากการจูบ  มองมาที่โบว์
ยิ้มๆอย่างเจ้าเล่ห์  แล้วพูดขึ้นมาว่า  " ผมรู้แล้วว่าจะทำโทษโบว์ยังไง  หึหึ "
โบว์หยิกไปที่แขนพี่ตู่ ครั้งนึง ด้วยความอาย  ซึ่งโบว์รู้ชะตากรรมตัวเองอยู่แล้ว
เขาเปิดโอกาสให้บอกว่าอยากกลับบ้านตั้งหลายรอบ ก็ไม่ยอมพูด  สมควรแล้วที่จะโดนพี่ตู่ทำโทษ

หลังจากโดนโบว์หยิก
พี่ตู่ก็โน้มมาจูบโบว์อีก    เราจูบกันสักพัก  พี่ตู่ก็เริ่มผละจากปาก  มาหอมที่ซอกคอของโบว์

ไม่รู้อารมไหน โบว์เลยถามหยอกๆพี่ตู่ไปว่า  ทำไมต้องอยากลงโทษโบว์ด้วยค๊ะ
พี่ตู่เลยตอบว่า  ก็โบว์ดื้อไงครับ

แล้วพี่ตู่ก็ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อโบว์ออก ทีละเม็ด
เม็ดที่ 1 เม็ดที่ 2  เม็ดที่ 3
เสื้อชั้นในก็โดนมือพี่ตู่สอดไปข้างหลัง ปลดตะขออย่างรู้ตำแหน่ง ( เสือจริงๆเลย พี่ตู่เนี่ย)
เสื้อชั้นในถูกดึงลง
นมโบว์ก็เปิดให้พี่ตู่เห็นย่างเต็มๆตา
พี่ตู่คราง อือๆ ในลำคอ  แล้วค่อยๆใช้ลิ้น เลียวนที่หัวนมโบว์ ซ้าย .... ขวา  อย่างช้าๆ
ความเสียวที่พี่ตู่จัดให้ ทำให้โบว์ทั้งครางและบิดตัว  ส่ายหน้าไปมา อยุ่ที่เบาะรถพี่ตู่

แล้วมือพี่ตู่ก็สอดเข้ามาในกางเกงโบว์

มันเป็นกางเกงผ้าเบาๆ  ขอบเอวกึ่งยางยืด กึ่งทางการ
ทำให้มือพี่ตู่สอดเข้ามาอย่างง่ายดาย
โบว์สะดุ้งเบาๆ

ทั้งนม และน้องสาวโบว์ โดนมอบความเสียวโดย ลิ้นและนิ้วพี่ตู่
โบว์ครางอย่างเต็มเสียง
แล้วพี่ตู่ ก็ค่อยๆหยุด แล้วเปิดประตูด้านข้างแกออก  แล้วเดินอ้อมมาที่ประตูรถ ฝั่งโบว์

โบว์ยังนอนเอนที่เบาะรถ เพราะความเสียว ( มากกกกก )   จากพี่ตู่มอบให้
พี่ตู่ค่อยๆปรับเบาะรถให้เอนขึ้น
แล้วพยุงโบว์ออกจากรถ
โบว์โดนโอบ และจูงมือ เข้าไปในห้อง
เรานั่งข้างๆกันที่ขอบเตียง

พี่ตู่ลูบหัวโบว์เบาๆ   มันทำให้โบว์คลายความตื่นเต้นลงเยอะเลยค่ะ
แต่แล้ว แกก็จับโบว์นอนลง  เสื้อก็โดนปลดกระดุมออกตั้งแต่ในรถ
กางเกงก็แทบจะหลุดออกแล้ว
โบว์ทำได้แค่หลับตา

ไม่ทันได้คิดอะไรไปมากกว่านี้  ความรุ้สึกทืี่สัมผัสได้คือ
เสื้อกำลังโดนถอดออกไป ทั้งเสื้อนอก และเสื้อชั้นใน
จากนั้น กางเกงก็ค่อยๆโดนรูดลงออกไปจากปลายขาตัวเอง
โบว์หยิบหมอนมากอดเอาไว้
ปล่อยให้พี่ตู่ จัดการทำโทษความปากแข็งของโบว์ ให้สาสม
เมื่อมองให้เห็นเพราะกอดหมอนบังไว้
ก็อาศัยจับความรุ้สึกเองว่า เรากำลังโดนรุกล้ำยังไง
ความรู้สึกแรกคือ ตัวเองกำลังโดนเลียที่หัวนม อย่างแผ่วเบา  ด้วยการวนของลิ้นอย่างชำนาญ ข้างซ้าย ..... ข้างขวา

หลังจากนั้น ลิ้นพี่ตู่ ค่อยๆ เลื่อนลงมาที่สะดือ

แล้วค่อยๆเลื่อนลงมาที่  ต้นขาโบว์

ขาโบโดนจับให้ชันขึ้นที่ขอบเตียง

แล้วความเสียวแบบเต็มที่ก็เกิดขึ้น มือทั้งสองของพี่ตู่ จับขาโบว์ไว้ไม่ให้ขยับ
แล้วพี่ตู่ก็เริ่มเลียที่น้องสาวของโบว์ อย่างช้าๆ
โบว์กัดหมอน  พร้อมทั้งครางออกมาในลำคอว่า "อื๊ออออ  อื๊อออออออออออออ "

จากที่ค่อยๆเลีย   ความรู้สึกที่สัมผัสได้อีกคือ ลิ้นพี่ตู่ ค่อยๆแทรกเข้ามาในร่องน้องสาวโบว์

จากที่กัดหมอนคราง อื๊อออ อื๊อออออ
ความเสียวที่มีมากขนาดนั้นทำให้โบว์ผละปาก ออกจากการกัดหมอน  แล้วครางออกมาด้วยเสียงชัดเจนว่า   " พี่ตู่  อ๊าาาาาาาาาาาา  โบว์  อ๊าาาางงง  "
ทั้งดิ้น ทั้งคราง ขนาดนั้น จนพี่ตู่ได้ใจ จัดการเลียน้องสาวโบว์อย่างเมามัน
ไม่นานพี่ตู่ก็ลุกขึ้นมาคร่อมโบว์
พร้อมทั้ง เอาน้องชาย ซึ่งมีขนาดใหญ่ มาจ่อที่น้องสาวโบว์

พี่ตู่เอาหัวของมันมาถูไถ ที่ร่องเสียวของโบว์
แล้วดันหัวเข้ามานิดนึง  แล้วถามด้วยสีหน้าพึงพอใจแกมสะใจว่า  " โบว์อยากให้ผมทำโทษมั๊ยครับ " 
โบว์ได้แต่เอาหมอนมาบังหน้าไว้ แล้วส่ายหน้า  เชิงให้คำตอบว่า   " ไม่มีทางที่จะบอกพี่ตู่หรอกว่าโบว์เสียวขนาดไหน"
พี่ตู่ดันเข้ามาแค่ส่วนหัวอีกนิด แล้วโยกเอวเหมือนจะดึงออก  แล้วดันเข้ามาแค่หัวอีก  แบบนี้ 3-4 รอบ 
แค่นี้มันก็เสียวอย่างสุดๆไปเลยค่ะ
แล้วก็ถามโบว์ว่า   "โบว์ อยากโดนพี่ทำโทษมั๊ยครับ"
โดนเข้ามาแค่หัว  โบว์ก็เสียวจนครางไม่เป้นศัพท์แล้วค่ะ
พี่ตู่ดันเข้ามาลึกอีก ประมาณครึ่งลำ  ก็ถามอีกว่า "อยากมั๊ยครับ"
แล้วพี่ตู่ ก็ดันเข้าๆออกๆแบบครึ่งลำสักพัก 
โบว์เผลอดูดออกไปว่า " พี่...ตู่...... อ๊าาาาา"
พี่ตุ่ถาม  " เสียวมัียครับโบว์ อยากมั๊ยครับ "
โบว์ตอบ "  อ๊าาา โบว์ ...... ยะ   โบว์.............."
พี่ตู่ดันเข้ามาทั้งลำค่ะ   แช่ไว้สักพัก  ก็ดันเข้าดันออก
มันลึกมากกกกก  มันใหญ่  และเสียวสุดๆๆๆๆ

โบว์คราง  " อ๊าาาาาา   พี่ตู่   โบว์.............."
พี่ตู่ถาม  " โบว์ อะไรครับ "
แล้วก็กระหน้ำแทงเข้ามา

" โบว์    ยะ   อยากกกกก  "    ไม่ต้องอายแล้วค่ะ  โบว์ตอบเพราะความเสียวมากจริงๆ  และอยากจริงๆ    อยากให้พี่ตู่ทำโทษโบว์นานๆ แรงๆ

" อยากอะไรครับโบว์ "  พี่ตู่ถามด้วยความพอใจ และสะใจ

" โบว์  ยะ อ๊าาาา  อยากกกก   โดนนน  อ๊าาาา พี่... ตู่  ทำโทษ   อ๊าาาาาาาาาาาาาาาา  "
หลังจากพูดจบ พี่ตู่ก็กระหน้ำแทงโบว์ ไม่ยั้ง   จนโบว์ แทบจะเสร็จ

แล้วพี่ตู่ ก็พยุงโบว์ไปนั่งเก้าอี้ตัวนึง
มันสร้างความสงสัยให้โบว์ตั้งแต่แรกว่า เก้่าอี้แปลกๆตัวนี้มันคืออะไร
ตอนนี้โบว์ได้รุ้ซึ้งแล้ว

โบว์โดนจับให้นั่งที่เบาะสีแดงบนเก้าอี้ตัวนั้น
ขาโบว์ โดนจับไปวางที่ แขนแปลกๆของเก้าอี้ ทั้ง 2 ข้าง  ซ้ายขวา

ท่านั่งของโบว์ตอนนี้ คือ  นั่งอ้าขาอยุ่บนเบาะ โดยจับแยกที่แขนเข้ากี้ที่ทำไว้เฉพาะท่านี้
พี่ตู่ แทรกตัวเข้ามายืนระหว่างขาทั้งสองของโบว์
มันช่างพอดีกับที่พี่ตู่จะยืน และสอดน้องชายอันใหญ่และแข็ง ของแกเข้ามาในตัวโบว์
พร้อมทั้งยืนกระเเทก ความเสียวโดยที่โบว์ไม่สามารถจะขัดขืนได้เลย เพราะขาโดนล็อคไว้
โดนกระแทกความเสียวที่เก้าอี้แบบนี้ มันช่างเสียวมากกว่าท่านอนปกติ มากๆ ค่ะ

โบว์โดนพี่ตู่ทำโทษตรงเก้าอี้อย่างเมามัน ไปสักพัก  ก็โดนโรงแรมโทรเข้ามาบอกว่าหมดเวลา ซึ่งโบว์เสร็จไปแล้วสองรอบ  แต่พี่ตู่ยังไม่เสร็จเลย (แข็งแรงมากกก) พี่ตู่กระแทกความเสี่ยวใส่โบว์ต่ออีกหน่อย  แล้วพยุงโบว์ลงมา  เรากอดจูบกันอีกแป๊บนึง  แล้วจัดแจงใส่เสื้อผ้า พี่ตู่ทำสีหน้าเซ็งๆ   ( ก็น่าจะเซ็งแหละเพราะกำลังทำโทษโบว์ ก็โดนขัดจังหวะซะได้ ><"  )

พี่ตู่พาโบว์ขับรถออกไป แล้วถามโบว์ว่า  บ้านอยุ่ที่ไหน จะไปส่ง
โบว์ไม่กล้ากลับไปเจอพี่วุธตอนนี้ค่ะ  แล้วก็ไม่รุ้จะไปไหน เลยบอกว่า ไม่ไปหาเพื่อนแล้ว โบว์อยากกลับห้อง ( หมายถึงห้องที่อำเภอนั้น )   พี่ตู่ไปส่งได้มั๊ย
พี่ตู่บอก ไปได้

พี่ตู่ค่อยๆขับรถพาโบว์ไปส่ง  เพราะมันดึกแล้ว  ทั้งยังหมดแรงไปกับการทำโทษโบว์อย่างหนำใจด้วย
ขับไกลนะค่ะ   หลายสิบกิโลเลยล่ะ
ไม่ต้องถามนะค่ะ ว่าส่งโบว์ถึงห้องแล้ว พี่ตู่กลับเลยไหม

ไม่กลับค่ะ  พี่ตู่นอนที่นี่
แต่ท่าทางเราจะไม่ได้นอนทั้งคู่ค่ะ  ><

Bow_ka

เขียนมายาวๆ ถ้าอ่านไม่รู้เรื่อง หรือชอบไม่ชอบยังไง บอกกันได้นะค๊าาา

meowmeng

pamaaeng

Raymond

หูยยย อยากเป็นพี่ตู่เบย จะต่อเวลาค้างคืนเบย

Bow_ka

อ้างจาก: Raymond เมื่อ ธันวาคม 27, 2023, 09:51:53 หลังเที่ยง
หูยยย อยากเป็นพี่ตู่เบย จะต่อเวลาค้างคืนเบย
ง่าาา ชอบหรอ โบว์โดนทำโทษแบบนี้อ่าา

Bow_ka

อ้างจาก: Raymond เมื่อ ธันวาคม 27, 2023, 09:51:53 หลังเที่ยง
มันต่อเวลาได้หรอค่ะ อันนี้โบว์ไม่รู้  ตอนที่รับสายโรงแรม เหมือนพี่ตู่จะเซ็งๆอ่า   ถ้าต่อได้ ทำไมแกไม่ต่ออ่าค่ะ  แต่ก็อย่างที่บอก  แกก็ได้ลงโทษโบว์ทั้งคืนอยู่ดีอ่ะ  ><

Raymond

อ้างจาก: Bow_ka เมื่อ ธันวาคม 27, 2023, 10:18:04 หลังเที่ยง
มันต่อเวลาได้หรอค่ะ อันนี้โบว์ไม่รู้  ตอนที่รับสายโรงแรม เหมือนพี่ตู่จะเซ็งๆอ่า   ถ้าต่อได้ ทำไมแกไม่ต่ออ่าค่ะ  แต่ก็อย่างที่บอก  แกก็ได้ลงโทษโบว์ทั้งคืนอยู่ดีอ่ะ  ><
แหม ตอบแบบนี้ เดี๋ยวชวนไปพักแบบค้างคืนซะเบย

Bow_ka

อ้างจาก: Raymond เมื่อ ธันวาคม 28, 2023, 06:36:13 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Bow_ka เมื่อ ธันวาคม 27, 2023, 10:18:04 หลังเที่ยง
แหม ตอบแบบนี้ เดี๋ยวชวนไปพักแบบค้างคืนซะเบย
จะทำไรหรา

tsuphan

1819

แล้ว ทำไมพี่ตู่ ไม่ต่อเวลา ล่ะ ยังไม่เสร็จแท้ๆ หงุดหงิดแย่ เลย   แต่ ก็ว่า เถอะนะ โบ รักแฟนอย่าง พี่ วุธยังไง ถึง เปิดโอกาส ให้ ชายอื่นเข้ามา ให้นอกใจนอกกาย  ด้วยตัวเอง 
ถ้าจะ โดนแบบนี้ ขอเลิกกับแฟนไปเลยดีกว่า   สงสารวุธโดนสวมเขา 2เขาแล้ว   ไม่รู้จะโดนอีกกี่เขา    ใช้ข้ออ้างเลิกกัน เพราะ ความ ห่างไกลห่างเหิน ก็ได้  น่าจะดีกว่่า ความลับแตก เพราะแฟนนอกใจกาย 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511