ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Sex Friend Like This เซ็กซ์เฟรนด์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2020, 06:26:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

lwana4

โดย Character ของพระเอกกับนางเอกน่าจะเป็นคนชอบโชว แล้วก็ชอบแปลกๆ เรื่องราวน่าจะเป็น Outdoor sex นะครับ

Edit : โห มีทุกรูปแบบเลยมากเกินคาด

lolicon

ว่าไปมันกฌทะแม่งๆจริงๆนะครับนี่ ภาคปะกิตมันแปลมาแบบนี้เลยเหรอครับท่าน

ผมว่าเรื่องนี้ต้องจบแบบไปเอากันในที่สาธารณะแหงๆฮะ

ว่าแล้วขอดูหน่อยนะคร้าบ ว่าเดาถูกไหมน้อ

และ ขอขอบคุณมากๆนะครับท่าน ที่กรุณาแปลมาให้ได้อ่านกัน ^_____^

ออกแนวเพื่อนกันเอามันส์ดีสินะฮะเนี่ย *0*

เอ้อ ทำไปได้ ...แต่ เอาก็เอานะ ฮึบๆ อึ๊บๆ

faith

หลอกให้กินไอติมอุ่นซะงั้น ติดใจละสิ เดี๋ยวต้องโดนบ่อยๆแน่ๆ

ผช มีแฟนแล้วอีก เซ็กแบบเพื่อนนี่มันดีจริงๆแฮะ

syndromz

เดี๋ยวนะทำไมไอติมหน้าตามันแปลกๆ แล้วยังเปลือยล่าง จะโดนคนแถวนั้นจัดก่อนมั้ยละนั่น

มีแฟนแล้ว. สงสารแฟนนางจริงๆ

Thad5555

akasaboy

ขอเดาว่าเดินทางกลับไม่ถึงบ้าน คงแวะจัดกันข้างทางที่ไหนสักที่แน่ ๆ

นี่ขนาดไม่ใช่แฟนนะ ถ้าใช่ไม่ได้ออกไปไหนแน่ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

psycho-field

Pruttinan Maikham

นี่มันคือการชวนไปกินไอติมที่ห้องสินะ55
ตอนจบนี่คงเป็นแค่เซ็กเฟรนกันต่อไปนั่นแหละ

Thuresaz

คุณเธอไม่รู้จริงหนือแกล้งกันแน่นะครับ
::Sobad::
น่าจะกินไอแท่งติมต่อทั้งวัน
มีระบบเติมน้ำไอติมฟรีด้วยนะ
::HeyHey::

cosmos789

ตกลงจะกินอะไรกันแน่เนี่ย โดนจัดแน่

Edit จัดไปขนาดนี้ในฐานะเพื่อนนะเนี่ย

ToyEmpty

oakx

โดนซัดแน่ๆ ::DookDig::

ท่าทางจะซัดกันจนแฟนกลับมา  ::Falling::