ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tem19991

highprotein

ตื่นเต้นโครตๆ ถ้าได้สัมผัสสักครั้งในฃีวิตนี้

Cake'Z

โอ้ น่าสนใจจจ รีบๆตัดสินใจนะไอ้หนุ่ม เดี๋ยวคนอื่นชิงตัดหน้ากลายเป็นหมาหงอยไม่ได้ทำสักที

สรุป เขาแลกคู่กันกระจุยกระจาย พวกนายทำกันไม่สนโลกกันอยู่ 2 คน 555555 พิธีกรประกาศอยู่ก็เอาได้้้

phoenix

มันน่าจะมีปาร์ตี้แบบนี้กันบ้างนะ อยากไปร่วมงานบ้างจัง

Hunfrid

แบบนี้ ไม่ใช่แค่ ปาร์ตี้สวิงกิ้งธรรมดาๆหรอก มันต้องมีอะไรหลังจากนั้น

น่าอิจฉาจิมๆ ถ้ามีตอนต่อ กลัวจะกลายเป็นพระเอกได้เรื่อยๆ นางเอกเสร็จคนอื่นหน่ะสิ

ReArm

แนวนี้เรียกกาตูนไรครับ​ แล้วมีภาคต่อไหมครับ​ :)
ชอบลายเส้นคนนี้นะ​ แต่แอบงงบางฉากเหมือนไมใช่พีะเอกเลย​ ดูแก่แปลกๆ

jamebond000

ปาตี้สวิงกิ้งชอบๆ สงสัยมีจัดกับสาวๆคนอื่นด้วยแน่ๆ

iten1234

พบกันแบบนี้จะเป็นพรหมลิขิต อาจจบสวยได้คบกัน

Kolo Olo

Kolo Olo

nagatobimaru

บุพเพอาละวาดให้คู่กันแล้วไม่แคล้วกันครับ สวยแบบนี้มีบุพเพแถวนี้บ้างคงดี

Edit: ดีแล้วครับที่นางเอกไม่วนไปเหมือนคนอื่นๆ จบใสๆแบบนี้ดีครับ

smokergame07