ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:00:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟหกด่าสว

ตอนนี้รู้แล้ว คนผิดคือผมเอง ทำไมถึงโดนคนเขียนหลอกได้นะ  นี่มันภาคต่อชัดๆ สุดยอดครับ สุดยอดจริงๆๆ

yaiyai08

aek2aek2

น่ากลัวได้เมียฉลาดรู้ทุกอย่างแม้แต่ความลับของเรา

Toshiie

พ่อตาน่าจะมีแผนไรในใจ ไม่น่าปล่อยง่ายๆ

sawatcat

ลืมเรื่องตาเฉย​ไปแล้ว​มาโผล่กับเรื่องนี้ใด้ไงนี่ ยอดจริงๆ​

winking

สุดยอดจริงๆภาคต่อลุงเฉยนี้เองพ่อตากับลูกเขยไม่ต่างกันแน่ๆติดตามต่่อไปครับพญาเทครัวหรือป่าว

จิตร จักรพรรดิ์

ได้ คนสวย รวย ฉลาด ใจดีครบเครื่องจริงๆ

ทีม ช่างเทวดา

ใจครูวิใช้ได้เลย แบบนี้มีสามคน สี่คนนแน่

MAC

ลุงชุบโชคดีหรือโชคร้ายครูวิน่าจะขี้หึงนะครับ ::Horror::

kchumpot

ครูวินี่ไม่เบาจรรองไม้แล้วพ่อก็ดุด้วยอยางนี้จะจีบน้องสาวยังไงหรือว่าไม่ต้องจีบมาเองโชคดีจังนายชุบ

tap tap

moodumhero

ขอบคุณครับเดินเรื่องได้สนุกน่าติดตามมากครับ ชอบนิสัยของชุบดูแมนมาก 

Pichit Ekz Sangkarn

พระเอก ก็คือพระเอก พ่อตาก็คือพ่อตา

whizper

ผ่านด่านพ่อตา(ลุงเฉย)มาได้ เก่งมากนายชุบ ยิ่งครูวิรู้เรื่องหลายด้วยนะ จัดสวิงชุดใหญ่เลย

savana911

ครูวิตอนแรกจะเท ไปๆมาๆ ยอมได้ทุกอย่าง น้อสาวตัวเองคงจะโดนด้วยหรือเปล่าครับ