ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Azukiko] Boku no Mamakatsu! 4 แม่บ้านขี้เหงา 4 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 22, 2021, 06:12:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manoptana

ตายจริงแม่บ้านขี้เหงา3คนหงี่จนาดนี้ ฮิเดซากิคนเดียวนะ จะรับไหวเหรอ เตรียมตัวช่วยมาบ้างหรือเปล่า ต้องมีโด๊ปช่วยด้วยแถมอุปกรณ์เสริม หรือแม่บ้านเขามีของเล่นประจำตัว

Peter Taowating

ว๊าววว  งานนี้ไอ้หนุ่มเจอสามรุมหนึ่งเลย งานนี้จะไหวไหมเนี่ย  แถมจัดกัน out door กลางบ่อออนเซ็นเลย  ::Glad::

555 แทบจะหมดแรงเลย จัดกัน 7 วัน ไอ้หนุ่มน่าจะติดใจงานแบบนี้แล้ว ได้เสียวกับสาวสวยแถมได้เงินด้วย  ::Glad::

gfthebc

หลังจบทริปนี้​ สงสัย​มี​นัด​กัน​ทริป​ต่อไป​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ทริปแรกนี้​สุด​ๆ​ไป​เลย​ครับ​ ผิด​คาด​ที่​ขา​กลับ​สาว​ๆ​เหนื่อยจน​หลับ​กัน​หมด​ เหลือ​พระเอก​ที่​ดู​เหมือน​จะ​มี​แรง​มี​กำลังวังชาเหลือเฝือ​ น่าอิจฉา​พลัง​หนุ่ม​จริงๆ​เลย​ครับ​

หลวงพ่อโกย

3 รุม 1 จะไหวรึไอ้หนู จบทริปคงแห้งตายกันพอดี

อึดมากไอ้หนู อัพเลเวลกลายเป็นเทพเจ้าแห่งเซ็กซ์ไปแล้ว

everythink

สุดยอด อยากไปออนเซนแล้วมีคนให้ทำแบบนี้มั้ง ในน้ำอุ่นๆ คงฟินน่าดู
ต้องย้อนไปอ่านบทแรกไล่มาละ มาเจอบทสุดท้ายสุดยอดเลย ชอบชุดนอนไม่ได้นอนอยู่ด้วยละ

Onlift

ไหวเหรอนั่น 3-1 ละสาวแต่ละคนไม่ทำมะดาเลยนะ

Osaka OneMore

อั้นไว้ 2 อาทิตย์เพื่อมาล่อ แสดงถึงความตั้งใจอันแน่วแน่มาก

อัพเวลจากเพื่อนเที่ยว เป้น ขวัญใจแม่บ้าน

Mr.king

Aod3917

12345

ตอนสุดท้ายไม่พ้นฮาเร็มสินะ 1รุม3 หรือ 3รุม1  ::Ahoo::

khunkhun

prasongwan

เรื่องราว มีจริงในญี่ปุ่น แต่เดี๋ยวนี้ ในไทย ก็เริ่มมีแนวนี้มากขึ้นเรื่อย ๆ ต้องลองเอาไปแต่งเป็นนิยาย ให้อ่านกันสนุก ๆ ขออนุญาต ทำเรื่องราว ไปเป็นต้นเรื่องสำหรับทำนิยายนะครับ

freestly

เล่นกันทุกวันแถมโดนรุมสามแล้วยังอึดได้ขนาดนี้ คารวะเลย

ควบสามเลยงั้นเหรอ อิจฉาจัง

untimateleo

ดำเนินมาถึงตอนสุดท้าย (ของซีรีส์นี้)

เท่าที่อ่านมา.. "พลังหื่น" เริ่มทะลัก!! 555+
เพราะถึงคราวไม่ได้พัก.. (อัอั้นมาตั้ง 2 อาทิตย์) จะได้จัดๆ ไปยาวๆ

เอาล่ะ..
ขออนุญาต ไปชม(อ่าน)ต่อนะครับ

หลังจากอ่านมา..

ม.. หม่อนี่!! ได้ฮาเร็มแม่บ้านที่เด็ดโครต!! 555+

เท่าที่อ่านมาจนถึงตอนนี้
(คหสต.)ผมชอบแม่นางผมคำขลับ(คนที่ 1) มากที่สุด.. นางดูปกติสุดแล้ว..

แม่นางคนที่ 2 ถ้าหื่นเตลิดต่อ.. รับรองได้ลูกด้วย ชัวร์!! (กุหนิชั่วแท้!! 555+)

แม่นางคนสุดท้าย.. นางของขาดสุด!! แต่ผมไม่ชอบประเภทอุปกรณ์(555+) ตามลำดับ

เฮ้อออ... หมด "พลังชีพ" กับซีรี่ส์นี้อีกแล้ว!! 555+

ขอบคุณมากครับ

(ปล. รู้สึกว่าจะมีตอนต่อแถมอีกตอนนะครับ.. เดาไม่ออกเพราะเป็นซับจีน.. แต่พลังหื่นนี่มาเต็มอีกเช่นเคย)