ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 7

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 12, 2017, 01:34:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noojane

outsider

ตอนแรกเข้าใจว่าเทพคชสารให้พลังกับก้องไปหมดแล้ว เข้าใจผิดไปเองเหรอเนี่ย

nithiwit sakfun

เอาแล้วไง ถ้าฮีโร่ของเราช่วยทั้งสองไม่ทันเรื่องใหญ่เลยนะนั่น 

may_290607908

moo1moo2

therasak

ศึกหนักทั้งรักและรบ ใครจะกำชัยทั้งสนามรบสนามรัก ลุ้นกันตัวโก่ง

songsak

ก้องจะช่วยท่านเทพทันไหม ไกรทองแปลงร่างเป็นพญาจรเข้แน่ๆไหนจะวรรณอีก ลุ้นมากๆครับ

nanzy153

civil2

benzuker

น่าสงสารท่านเทพโดนอัดไปละ แต่ชื่อคชสารทำให้ดูเป็นเหมือนช้างเพศผู้เลย

rubernanglong

::Ahoo:: ตัวละครฝ่ายธรรมะพ่ายแพ้ฝ่ายมารจังเลยเรื่องนี้

clickkuu

ถ้าผมเป็นดำผมจะไม่ปล่อยไปแน่นอน ยิ่งเป็นวรรณแบบในรูปด้วยนะต้องห่อกลับไปกินที่บ้านด้วย

waralek

พระเอกของเราจะช่วยทันไหม ลุ้นๆ ต้องลุ้นให้หนักด้วย 

sushinmana

สงสารไกรทอง คนอื่นจะช่วยนางวรรณได้ไหมนะ แต่นายดำคงช่วยไปแล้ว หึหึ

yumer

ก้องจะช่วยใครได้บ้างโดนจัด ไปหมดแล้ว ก้องเร็วๆนะครับ