ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Mirror Image ภาพสะท้อนในกระจกเงา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 29, 2020, 06:45:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mining231

ฝาแฝดเค้าเหมือนมีเซ้นต์สื่อถึงกัน จะรับรู้ความรู้สึกอารมได้ในบางครั้ ครั้งนี้ก็เช่นกัน รู้สึกเสียว -0-
คุ้มผู้ชายจริงๆ ควบ 2 ฝาแฝดเค้ารักกันดีไม่ค่อยทะเลาะกันหรอก เนอะ อิอิ

Crypt

สงสัยอยู่ในกรอบมานานมิโอะอยากลองมั้งเลยยอมอะไรง่าย ๆ แบบนี้ แถมยังมาโชว์พี่สาวด้วย ดูแล้วพี่สาวก็น่าจะมีแฟนคนเดียวกันนี่แหละ เหมือนได้โปรหนึ่งแถมหนึ่งเลยแฮะ แต่ก็นั่นแหละครั้งแรก คนแรกติดซะแล้ว

eiaws

ผู้ชายคงวางแผนที่จะได้อีกคน ติดโปรเลยทีนี้ได้สองคนฝาแฝด

เป็นไปตามคาดผู้ชายนี่โชคดีจริงๆ ได้สองฝาแฝด ตอนแรกคิดว่าเรื่องจะปวดตับไปในแนวทาสกาม โดนรุมแนวๆนั้น แต่อย่างงี้ก็แฮปปี้ดีคับ

MizZizZipPi

::Ahh::เลวจะเอาทั้งพี่ทั้งน้อง ไม่ถามความสมัครใจด้วย จู่ๆเปิดเลย

อ่านถึงตอนจบก็แบบสมยอมก็โอเคนะ นึกว่าจะข่มขืน หรือในสมองเรามีแต่แบบนั้นนะ  ::Horror::
เรื่องร้ายๆเข้ามาได้ มันก้อออกไปได้เหมือนกัน

akine

::Bloody:: โอยได้ควบ2เลย
edit : งือออิจฉาเป็นบ้าเลยอะ ทำไมโชคดีงี้น๊า

kimau001

จบแบบพระเอกกินแซนวิสสิครับ แฮมไก่ และ แฮมหมู อิอิ

negazero

พล็อตต้นเรื่องดูเหมือนจะดราม่านะ แต่ลงเอยแบบนี้อาจจะเดาง่ายไปหน่อย

จบแบบว่ากลายเป็นอยู่ 3 คนซะงั้น แต่คนพีนี่ดูโคตรหยิ่งไปหน่อยนะ

civil2

งานนี้มีรุมแน่ๆ ครับ
ผู้ชายจะโชคดีได้เมียสองหรือไม่นั้นต้องลุ้น

ได้เมียหุ่นแบบนี้สองคน น่าอิจฉามากๆครับ

ขอบคุณสำหรับคำแปลนะครับ ถ่ายทอดอารมณ์ของแฝดผู้พี่ได้ดีจริงๆ

siwapeeza

โอ้ววว หนุ่มจีบ 1 เหมือนได้สองเลยนะนี่

จบแบบนี้เหมือนจะฟินทุกฝ่ายนะนี่ แต่อ่านๆ ไปเหมือน รู้สึกว่านางเอกแอบจิตนิดๆนะนี่

thenero

คนพี่น่าจะแอบไปช่วยตัวเอง แล้วไอ้รุ่นพี่เห็นคงมาจัดให้ หลังจากนั้นคงเข้าลูปแกล้งเป็นน้องเพื่อครอบครองเอง

อ้าว แม่งยอมให้จัดตั้งแต่หน้าต่อไปเลยนิหว่า ::Angry::

note0521

ไม่ห้ามละ ดูหนังสดสะงั้น ทำงี้ก็ต้องมีอารมณ์กันมั่งและ ไอ้หนุ่ม ได้แซนวิสแน่นอน
แฝดอาจะรับรู้อารมณ์ได้ดี่กว่าคนทั่วไปมั๊ง แบบอยู่คนละที่อ่ะ  เวลาน้องมีเซ็กซ์อยู่อาจะรู้ได้ และก็มาหาที่ห้องประมาณนี้
ทรีซั่ม แน่นอน พ่อจะรู้ไหมเนี่ย ว่าลูกมีผัวคนเดียวกันเนี่ย  อิจฉาพระเอกจริงๆ ตอนแรกนึกว่าจะสลับตัวกันแลกแฟน กลายเป็นควบสองเลย

Minibar

อย่าไปยอมอิหนูแต่ น่าจะไม่รอด มีแฟนคนเดียวกัน

น่าจะมีหลายๆตอน ถามผู้ชายที่เป็นแฟนหน่อยครับ ไหวหรอครับ ต่อจากนี้ 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนแรกนึกว่าไอหนุ่มมันจะเนียนมาเอาอีกคนแล้วบอกว่าจำผิดคนซะอีก

แม่งได้2เลยวุ้ย

tertizzz

โอ้วไอหนุ่มนี่กะควบ2เลยนี่นาตามสไตล์บริหารตับ หวังว่าจะจบดีๆนะ แต่ไปดาร์คๆเลยก็ดี 5555
--------------------
ไม่ผิดคาดแต่ในใจก็อยากให้มีตอนต่อภาพสวยมาก ตอนแรกนึกว่าจะไปดาร์คแบบสุดเลยแต่จบแบบนี้ก็แฮปปี้? มั้ง

mindza2212

มีความรู้สึกในไอหนุ่มนี่จะได้เหมาทั้งพี่ทั้งน้อง แต่ก็ช่างกล้านะมาทำโชว์เลยเนี่ย

ไอหนุ่มมีโคตรคุ้มได้เมียสวย2คนไม่พอแถมเมียรวยอีก