ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dechakit

ผู้ช่วยหน้าอย่างเถื่อน ขอบคุณมากครับ

ข้อ 2
คิดว่าไม่น่ารอดครับโดนชัว ปล.คนแรกที่โดนถึงกับกระอักเลือด ::Suffocate::

Palm79

เข้ามาติดตามครับเนื้อเรื่องจะเป็นยังไงต่อ จะมีตัวละครเพิ่มอีกไหม

ข้อ2อ่านแล้วไม่ช็อคนะครับแต่เสียดายริเรีย คิดว่าโดนแน่ๆและต่อไปดิซซี่น่าจะโดนอีกเยอะ

virgoranger

vincenttatto

virgoranger

ไม่น่ารอดจากสิงโตแน่นอน ภาพสวยครับดาร์กมากกกก

vincenttatto

ตอนนี้ดาคสมใจแล้วพี่ จิงๆก็กำลังดีนะ แต่ผมว่าไม่น่าได้กินดุ้นยักษ์ นี่นางเอกเชียวนะ

songsak

1.นางเอกจะไปช่วยสาวน้อยได้ทันไหม หน้าตานักบวชไม่ค่อยน่าไว้ใจเท่าไรเลย

2.ดิสซี่จะใช้พลังปลดคำสาปสิงโตได้หรือป่าวหรือจะเสร็จสิงโตเจ้าป่าซะก่อนนะ

ipor

ipor

เปา จ๋า

อ่าฟินนนนน   

ผมว่ามันเกือบจะถึงจุดจะปวดตับแล้ว แต่มากเท่าไหร่นะสำหรับผม

ภาพสวยดีครับ

zerohunter5

แนวแฟนตาซี เนื้อหาเหมือนจะเป็นเรื่องยาวเลย น่าติดตามมากครับ

aquaracer

ภาพสวยมากครับ นางเอกโดนจัดตั้งแต่ตอนแรกเลย ท่าจะดาร์คมากจริงๆ

controlm

ภาพสวยมาก แบบนี้จัดมาเยอะๆครับ ขอบคุณคร้าบ  ::Yes!::