ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 33-2

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 23, 2019, 11:07:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tantawanjames

ครูโจ้จะโดนอาสินสอยด้วยไหมเนี่ยมาเห็นขนาดนี้แล้ว ผอ.นี่ก็เลวสุดขั้วจริงๆพลาดมาหลายครั้งแต่ยังไม่ล้มเลิกความตั้งใจพยายามกันต่อไปนะครับ

ton2012

test1234

Monte Cristo

เห็นชื่อแล้ว login เข้ามาอ่านเต็มก่อนเลย
เดี๋ยวอ่านจบแล้วจะให้ feedback นะครับ

Edit ครับ
Feedback ตอนนี้ผมว่า fade ลงกำลังดี
จะจบแบบนี้ไปเลยก็ได้ เพราะผมว่าครูโจ้แก้ผ้ากลางป่าก็นานพอแล้ว ประกอบกับ timeline คือวันรุ่งขึ้นก็กลับกรุงเทพฯ
การให้มีเรื่องอาเพศให้ครูโจ้ต้องไปแก้ผ้ากลางป่าอีกรอบ อาจจะทำให้ timeline พังได้
แต่สิ่งที่เพิ่มได้คือการทำให้ arc หลังจากนี้ คือครูโจ้เปลี่ยนไป แล้วไปหาเรื่องแก้ผ้าเดินโชว์ในโรงเรียน อะไรแบบนั้นแทนจะเข้ากันมากครับ

lit260499

กว่าครูโจ้จะได้กลับกรุงเทพฯคงแก้ผ้าโชว์ใครต่อใครอีกหลายคน แต่ไม่รู้ว่าจะมีใครได้จัดหนักครูโจ้บ้างเพราะแต่ละตอนมีคนเข้ามาขัดจังหวะทุกครั้งเลยเดายาก

pongsap

Noom Noomnoom

paoimpreza

ครูโจ้ทำเอาน้ำเดินตลอดเลย
จากพรานบุญ พรานสิน
จะโดนครูใหญ่มั้ย ลุ้นตลอด

3hman

ตัวละครในเรื่องนี้ พลังความหื่น เลเวล 99 ตันแล้วทุกคนสินะ

maitree_kongton

ผอ.สุชาติและครูชัยอุตส่าห์ออกแรงตามครูโจ้มาตลอด และแล้วคงทำได้เพียงแค่จินตนาการเท่านี้เอง

Anawat Por

ผอ.ก็ฝันเปียกไปสมน้ำหน้าคิดไท่ดีกับหลานตัวเอง

akennya

goo_za

Chamchoy Chareon