ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต้น ตอน โชว์เล็กๆงานสปอร์ตเดย์ที่ทำงานค่ะ

เริ่มโดย onelove, มกราคม 11, 2016, 04:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onelove

สวัสดีค่ะ ชื่อต้นนะคะ ตอนนี้อายุยี่สิบหกทำงานเป็นเลขาอยู่บริษัทขายรถยนต์แห่งหนึ่ง ต้นไม่ได้จัดว่าเป็นคนสวยอะไรมากแต่ที่พอจะอวดใครได้บ้างก็น่าจะเป็นรูปร่างนี่ล่ะค่ะ อาจเป็นเพราะว่าเป็นคนทานน้อยและชอบออกกำลังกายเป็นประจำและด้วยความที่เป็นลูกคนจีนก็เลยได้ผิวขาวๆมาแบบไม่ต้องกลัวแดดอะไรมาก

เวลาแต่งชุดออกกำลังกายไปวิ่งที่สวนสาธารณะแถวๆบ้าน เคยสังเกตุว่ามีหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่แอบมองกันเหลียวหลังเลยล่ะคะ เงินเดือนแต่ละเดือนก็หมดไปกับชุดออกกำลังกายรัดๆพวกนี้แหละ( 555 นอกเรื่องไปไกลเลย ) เข้าเรื่องเลยแล้วกัน คือต้นออกตัวแบบไม่อายเลยนะคะว่า เป็นต้นเป็นผู้หญิงที่หื่นตั้งแต่เด็กๆแล้วล่ะ อาจเป็นเพราะแอบดูพี่สาวมีอะไรกับแฟนเป็นประจำแทบทุกคืน

เดี๋ยวเรื่องพี่สาวจะมาเล่าให้ฟังวันหลังนะ เรื่องที่อยากจะเล่าตอนนี้ก็คือเรื่องที่ต้นชอบโชว์นี่แหละ ซึ่งเรียกว่าแอบโชว์ดีกว่า คือเราจะรู้ของเราคนเดียวอาจมีคนเห็นบ้างนิดๆหน่อยๆ ล่าสุดก็คงจะเป็นงานสปอร์ตเดย์ของบริษัทซึ่งจัดให้มีพนักงานในส่วนของออฟฟิศและโรงงานมาแข่งขันกีฬาร่วมกันก็เป็นกีฬาแบบขำๆฮาๆ พวกวิ่งวิบากชักคะเย่ออะไรแบบนี้ล่ะ

งานนี้ต้นไปหาเลือกซื้อกางเกงออกกำลังกายแบบรัดรูปมาใหม่เลยตัวนึง เลือกตัวที่ผ้าบางๆกะจะให้เห็นเป็นรอยกางเกงชั้นในชัดๆโชว์ให้พวกพนักงานฝ่ายโรงงานดูสักหน่อย พอถึงวันงานจริงๆต้นก็ใส่กางเกงตัวนี้ไปแต่กางเกงชั้นในก็ยังเลือกสีดำนะคะเอาแบบว่าพอเห็นเป็นรอยขอบก็พอ สังเกตุว่าก็มีคนมองพอสมควรนะคะตอนนั้น

ยอมรับว่าตื่นเต้นเหมือนกัน แต่สักพักก็มีเพื่อนมากระซิบบอกว่ากางเกงของต้นเห็นเป็นรอยขอบกางเกงในชัดเลยได้ยินหนุ่มๆพวกโรงงานแอบชวนกันดู ต้นก็ทำเป็นตกใจอายๆบอกเพื่อนไปว่าจะไปเปลี่ยนกางเกงตัวใหม่ดีกว่า ตอนนั้นนึกแผนดีๆสนุกๆได้ค่ะคือคิดว่าจะไม่ใส่กางเกงในไปเลยแล้วกัน อิอิ..

กำลังจะไปถอดในห้องน้ำ แต่ก็เปลี่ยนใจเดินไปที่รถแล้วขับมาจอดหลังแสตนเชียร์แล้วเปลี่ยนในรถเลยค่ะ55 รถของต้นติดฟิล์มกระจกข้างกับด้านหลังค่อนข้างมืดแต่ด้านหน้าไม่มืดเท่าไหร่ ต้นมองซ้ายมองขวาเห็นปลอดคนแล้วก็เอาว่ะ!! ถอดกางเกงเลยตอนที่ถอดกางเกงชั้นในนี่ยอมรับว่าเสียวมากๆ ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้แล้วต้นถอดเสื้อและเสื้อชั้นในออกด้วย สรุปว่าแก้ผ้าอยู่ในรถเกือบสิบนาที

เขี่ยของตัวเองเสร็จไปหนึ่งรอบค่ะ55 ตอนนั้นยอมรับว่าอยากให้ใครสักคนมาเห็นจัง อิอิ .. หลังจากนั้นทั้งวันก็ไม่ได้ใส่กางเกงในตลอดวันเลยค่ะ ตอนแข่งแชร์บอลจะรวมผู้หญิงผู้ชายแข่งด้วยกันมีการเบียดชนกันรู้สึกดีมากๆเลย รู้สึกได้ถึงน้ำที่หว่างขาเลยค่ะ55 ระหว่างที่กำลังแข่งเวลามองมาข้างสนามต้นได้สบตากับหนุ่มๆพนักงานฝ่ายโรงงานหลายคนเลย

เขาคงจะเห็นอะไรบ้างแหละแต่ก็ไม่เป็นไรเพราะเดี๋ยวจบงานวันนี้กว่าจะได้เจอพวกนี้อีกทีก็ช่วงงานปีใหม่โน่นเลย  ตอนค่ำก่อนกลับบ้านต้นเปลี่ยนมาเป็นกางเกงกีฬาขาสั้นของผู้หญิง( สั้นและบานมากๆ )เดินโชว์ขาขาวๆ ร่ำลาเพื่อนๆและแน่นนอนคือไม่ใส่กางเกงในค่ะ ต้นแอบเอากางเกงในใส่ไปในลังอุปกรณ์กีฬาที่ยืมมาจากโรงเรียนมัธยมแถวๆบริษัทค่ะ555

เรื่องแรกของต้นพอแค่นี้ก่อนนะคะ ก็อย่างที่บอกว่าต้นแอบเป็นสาวหื่นมาตั้งแต่เรียนมัธยมแล้ว มีเรื่องเล่าอีกเพียบเลย
สนุกๆเสียวๆทั้งนั้นแล้วจะกลับมาเล่าอีกนะคะ วันนี้ฟินมากๆค่ะ 

..............................................