ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 24 "บาดแผล"

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 01, 2019, 02:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petergg

หายไปนานนะท่าน ตัวร้ายก็เก่งเกิน
อะไรกันครับเนี่ย

crazylex

อาหลอง สนใจเอาไปทำหนังไหม ???
มันส์มาก

Soonthorn Jansuktanat

บทบู๊ที่ดีมาก และความระยำยิ่งมากขึ้นเรื่อย ๆ  สุด ๆ  ไปเลย ขอบคุณครับ

phantompain

สมเป็น เดอะ บอส ร้ายแล้วต้องร้ายให้สุดดดด

พงค์ พันธ์

รอนานมากเลยครับ 
ต้องกลับไปหาอ่านตอนเก่าๆแล้ว

tonnextgen

เข้ม จะช่วยแฟนได้มั้ยเนี่ย ::Orz::

mrcat2019

บทบู่ตอนนี้เข้มข้น มาก ต่อสู้กันไม่ยอมกัน วชิระนี้เก่งเกินคนมาก

DR.MAN

เข้มแม่งยอมอ่อนข้อให้เพื่อนป่าวเนี่ย

เด๋วสาวมึงตะโดนเยต่อหน้าแบบอีตาดนัย. (อีกใจนึงก็อยากให้เป็นแบบนั้น)

ส่วนพี่ดนัยเรา mind break จะเรียกสติกลับมาได้มั้ยน้อออ

poolter

มันส์มากทั้งฉากบู๊ ฉากเสียว

Sopun Jeekkee

แต่ละตอนเชื่อมโยงกันเนียนมาก ทำให้เหมือนดูหนัง มีรายละเอียดทำให้จินตนาการภาพออกเลย

surway2532

ไรท์บอกว่าบทบู๊เขียนยาก แต่ผมอ่านดูไรท์้อเขียนได้ดีไม่แพ้บทละครไทยบางเรื่องเลยนะคับ ได้ลุ้นตลอด

123aw

เหตุระทึกระหว่างเพื่อน มันจะจบแบบไหน ทำไมเพื่อนถึงเกลียดกับขนาดนั้น

kosit khemsuthipong

บู๊สุดแรงเกิดเพื่อเลนส์แฟนสาวเลย

Pongsathorn Weerahong

บทบู้สะใจเลยครับ เข้มจะพลิกสถานการณ์กลับมาชนะได้ น่าจะเสียเลือดมาก

แมว69

ตื่นเต้นเข้มเร้าใจ ฉากต่อสู้ยังคงความงดงาม