ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 14 – คุณหนู

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 14, 2016, 03:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ปล่อยไปก่อน ตอนนี้ยังไม่ค่อยสะดวกทั้งเรื่องเวลาและสถานที่ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
เสี่ยงลุยไปเลยไม่ต้องคิดมาก ถ้ามีปัญหาค่อยหาทางแก้กันอีกที

harzard

ห้องมีไว้นอน จะไปรออะไร บริหารเวลาหน่อย  ::Glad::

therasak

ลูกไก่ในกำมือแล้ว ไม่ต้องรีบ ถ้าให้ดีปล่อยไปเหอะติดคุกไม่สนุกหรอก

omega4

เสี่ยงไปหน่อยครับคุณพระเอก
ผมว่าปล่อยไปก่อน + เพิ่มความทรงจำไว้เล็กๆ
แล้วค่อยจัดชุดใหญ่โอกาสหน้าเหมาะกว่าเยอะคร้าบบ

ขอบคุณมากครับผม

samrong

DevilArt

คิดจะทำการใหญ่ต้องรอบคอบครับ  ปล่อยไปก่อนดีกว่าพาไปแล้วเจอแจ็คพ็อต  ขนาดนายเอกกว่าจะตั้งฮาเล็มได้ถ้าไม่มีพี่ตานีนี่อย่าหวังเลย ......ผีเป่าหัวเป็นยังไง เห็นชัดจากเรื่องนั้นแหละ ::GiveMe::

asiakook

เคี้ยวโลด เดี๋ยวให้ไรท์เตอร์ช่วย อิอิ ขอบคุณครับ

dayto

ลุยไปเลยครับ อย่ารู้จะออกแนวไหน 555

verbatim

lasazka

ขอบคุณครับ สาวน้อยท่าจะไม่รอด

ballzard

ถ้าให้เลือก คงเลือกปล่อยไปก่อนครับ โอกาศไม่ได้มีหนเดียว ได้ง่ายไปมันจะไม่สนุกครับ  ::WooWoo::

tony1234

ขอบคุณมากครับ แต่ปล่อยไปก่อนเถอะ เข้าห้องน้องแป้งอันตรายเกิน แค่ฝังความรักในสมองน้องแอลก่อน

arsenyo

ปล่อยไปก่อนเถอะครับ ค่อยมาจัดการวันหลัง
ท่าจะคุ้มกว่านะ

pocoroso

ปล่อยๆ บ้างก็ดีครับ อยากให้สวีทกับโบกี้และแป้งมากกว่า

koper2sunfad

พระเอกมันสับรางเก่งเป็นบ้าเลย