ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

นี่อาจจะเป็นสิ่งที่นักเรียนชายหลายคนฝันไว้
ได้เอาคืนครู555
อยากเจอคุณครูแบบนี้บ้างจัง

ruktala-2536

ครูก็คือคนธรรมดา เงี่ยนอยากโดนเหมือนกัน

primo1432

kvachira

ลูกศิษย์ตอบแทนพระคุณครูโดยการคืนความสุข อิอิ

offroad

ทดแทน​บุญคุณ​ของ​คุณ​ครู​ ทำถูกแล้วครับ ::Thankyou::

123non

สุดยอดเลยยย ครูและศิษย์เด็ดมากครับ

Taskger001 Taskger001

teenoihehe

papang01

ช่วงนี้ไรท์หายไปเลย ได้ไปเล่นสงกรานต์ที่ไหนไหมครับบ

Samart Phowongphailert

ST IN

มานะ มานี1

ผมว่าไม่ทดแทนคุณกันรอบเดียวแน่เลยครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ได้ขึันครูกับครูตัวจริงเลย ครูน่าจะสอนได้ดีนะครับ

pipatpee

โตแล้วทำโทษคุณครูคืน ใช้กระบองตีหลายๆ ที เลยนะครับ