ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 39

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 30, 2020, 08:37:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

ป๋ากูเปิดฮาเร็มอย่างเป็นทางการซะที สุดยอดจริงๆ

sthanya

ลุงไม่บอกไปล่ะ ก็ผัวของหนูทุกคนแหล่ะ

Debaker Singlek

จัดวันเย ลงตัวไมเนี้ย เมียเยอะจัด กะจะไม่พักผลิตน้ำบางเลยหรือไงป๋าชัย

Su345

holovelove

เมียเยอะคนอ่านก็สับสนไปด้วย   แค่สนุกมากๆคนครับ
เหงาๆ

boon66

อ่านไปอ่านมา. เริ่มจำเมียป๋าชัยได้ไม่หมดแล้ว

ช่วยย้อนอดีตแต่ละเมียหน่อยครับ

สงสารคนอ่านบ้างครับ

Narakja Naka

pinit oatsachan

มีเทียเยอะ​แภมรักกันดีอีกสบายป๋าเลยย

Coleman

วางแผน​ต้อนเมีย​มาอยู่​ร่วมกันจนได้

crossfire

ชอบสาวแว่น

iamsong

รวมกันเราอยู่ (บ้านเดียวกัน) แยกกัน ป๋าเหนือย (ขับรถ 555 เสียเวลาออกกำลังด้วย)

zaar65

สลับรางเก่งมากเลยครับ สู้ๆครับเมียเยอะต้องใช้แรงเยอะ

phu_nun

pp1659

อีกหน่อยป๋าชัยต้องซื้อบ้านติดกันเพิ่มอีก

Phisuiti Suwacheecharan

น้องนาเป็นโรคร้ายแรงหรือเปล่าครับ