ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 09 ] ตอนที่ 148 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 26, 2024, 12:50:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

ขออภัยที่เลื่อนวันลงครับ เนื่องจากป่วยนิดหน่อย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

ปล.3 ท่านสามารถแสดงความคิดเห็นเพิ่มเติมหลังอ่านจบด้วยการดูที่มุมขวาล่างของคอมเมนต์ที่ท่านแสดงความคิดเห็นไว้

เลือกที่เพิ่มเติมและเลือกแก้ไข

★★★★★★★★★★★

แนะนำสาวๆหน่อยครับ

พี่พลอย / กิ๊กคนแรกในชีวิตนายโทน ม.4

พี่พลอยเป็นคนหุ่นดีมาก เพราะเล่นกีฬาด้วย
อาจจะดีกว่าเจ๊หมิวด้วยซ้ำ ณ ช่วงเวลานั้น
เพราะถึงจะเลิกเล่นอย่างเป็นทางการ แต่
เพราะทำงานใกล้บ้าน ก็เลยมีเวลาไปซ้อมยูโดที่โรงเรียนเก่าบ่อยๆ

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมกับพี่พลอยนัดเจอกันหลังเลิกงานครับ

ก็ชวนกันไปกินข้าวตามปกติ แต่ว่า...

หลังจากนั้นก็เป็นอันรู้กันนั่นแหละครับ

ผมกับพี่พลอยจัดไป 1 รอบแล้ว

และพี่พลอยดูเหมือนว่าจะยังไม่ถึงใจ

เธอหันก้นให้ผมแล้วถามว่าไม่ทำต่อเหรอ

★★★★★★★★★★★

อูววว ก้นแน่นๆของพี่พลอย ลอยเด่นตรงหน้าแถมคำพูดคำจาก็ชวนเซี่ยนอีก  " ไม่ทำต่อเหรอ "  บ้าน่าพี่พลอย ไม่มีทางที่ผมจะไม่ทำต่อต่อ ผมจับไอ้จ้อนตัวเองสาว ๆ ๆ ดึงกลับให้หัวรบนิวเคลียร์ผงาดเต็มขั้น ขยับเข้าไปหาพี่พลอยทันทีเพียงผมสัมผัสเนินแก้มก้นด้วยฝ่ามือเบาๆ พี่พลอยก็ออกอาการทันที เธอขยับส่ายก้นเบาๆ ราวกับว่ากำลังท้าทายผมอยู่ กดสิ่ครับคุณผู้อ่าน ผมจับไอ้จ้อนของผม ปากขึ้นลง ขึ้นลง จนพี่พลอยมีเสียงออกมาเบาๆ แล้วก็กดซึ้บ !!! อูย เข้าไปแค่หัวกระสวยครับ

เสียงไอ้จ้อนของผมที่มันเปียก สอด เสียบ เสียดสีกับร่องเสียวของพี่พลอย ผมไม่สามารถบรรยายออกเป็นตัวอักษรได้เลยล่ะครับ แต่ผมคิดว่าเมมเบอร์ร้านเกะของผมทุกท่านต้องจินตนาการออกแน่ๆ อูยยย ขนาดเข้าไปแค่หัวนะ ทำไมแน่นแบบนี้ อูยยย อูวววว พี่พลอยก็ครางออกมาเลยล่ะตอนนี้ อูยยย ไม่กล้ากดเข้าต่อ อูยยย แน่นนนนน

อูยย ผมประคองก้นแน่นๆของพี่พลอยไว้ และเริ่มคลึงนวดเบาๆ ฟังเสียงพี่พลอย แบบ อึ่ อื้ออ ฮื่มม ผมนี่คึกจริงๆบอกเลย ผมแหวกแก้มก้นของพี่พลอยจนเห็นไอ้จ้อนของผมที่กำลังแหวนกลีบเสียวพี่พลอยและซวบ !!!  ผมกดเข้าไปหวังว่าจะมิดด้ามให้พี่พลอยหายใจไม่ทั่วท้อง

แต่อูยย เป็นผมต่างหากที่เป็นแบบนี้ เพราะว่าเข้าไม่มิดด้ามครับ เหลือโคนอยู่หน่อย แต่อูยย แน่นมากกกกก  ผมกดซวบ !!! เข้าไปจนมิดด้าม พี่พลอยครางเสียงนี้ออกมาครับ อ่ะอ๊า~ แล้วเสียงแผ่วๆ กระเส่าๆ หูยยย โคตรได้ฟิวส์ ผมบีบก้นแน่นๆของพี่พลอยจนแบบยวบไปตามร่องนิ้วเลยล่ะครับ อูยย ผมขยับช้าๆ อูยย คุณผู้อ่านเอ๊ย ตอนขยับเอวออก รู้สึกเลยว่าไอ้จ้อนโดนดูด อูยยย ผมขยับออกได้นิดนึงก็กดเข้าไปอีกที พี่พลอยก็อื๊ออ อ่า~

แน่น !!! แน่นอะไรแบบนี้นะทั้งๆที่ทำกันตั้งรอบนึงแล้ว แถมน้ำก็เดินจนแฉะแบบนี้ พี่พลอยเธอตั้งท่าโก่งก้นเหมือนท้าทายให้ผมรุกต่อ อูยย ท้าทาย ท้าทายยย ผมถอนเอวและกดซวบ !!!  เข้าไปอีกครั้ง ฮึ่มมม และเริ่มขยับเอวทันที จากตั้บ  ตั้บ  ตั้บ เสียงเริ่มถี่ขึ้น ตั้บๆ ตั้บๆ ตั้บๆ ซื๊ดด ฮื่มมม

ผมใส่เกียร์เพิ่มจังหวะไม่รอแล้วครับจังหวะนี้ พี่พลอยเองก็อูยย รู้ใจผมมากๆเลย เธอแอ่นก้นตั้งเป็นฉากแล้วเหมือนสู้ด้วยครับ ถึงจะไม่เด้งสวน แต่การตั้งรับแบบนี้เหมือนจะท้าทายให้ผมกระแทก อุวว ผมจับเอวพี่พลอยกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ แต่ไอ้การบีบก้นแบบนี้กลัวผิวสวยๆของพี่พลอยจะเสียครับ เลยเปลี่ยนไปจับที่เอวแทน ไงล่ะผมคนดีป่ะล่ะ

อูวว ซวบ ซวบ ซวบ ผมตอกเข้าไปด้วยจังหวะ เทมโป้ที่สม่ำเสมอ พี่พลอยก็ครางออกมาเรื่อยๆเลยล่ะ เธอครางกระเส่าสลับพูด ดีย์ดัง ลึกจัง ซื๊ดด ทำแรงๆอีกหน่อยสิ่ อื้อหืออออ เหมือนกองไฟที่เจอน้ำมันก๊าซสาดใส่ครับ พอได้ฟังแล้วคึกจัดเลยทีนี้ ผมเร่งจังหวะกระแทกปั้ป ๆ ๆ พร้อมกับเน้นแรงขึ้นอีกนิด เสียงพี่พลอยครางง อั๊ง ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลย ผมรู้สึกขอบคุณ ฟ้าฝนจริงๆที่มาตกตอนนี้ ช่วยกลบเสียงพี่พลอยได้มากเลย

อูยยย ท่าหมายังไงก็คือ 1 ในใจ แต่ยิ่งได้ตอก สด แตกในแบบนี้ด้วยคือไม่รู้จะบรรยายยังไงแล้วครับ อูววว ก้นแน่นๆที่กระเพื่อมตามแรงและจังหวะการกระแทกนี่มองยังไงก็ไม่เบื่อครับ แถมยังจะเพิ่มความคึกให้อีก ผมกระแทกอยู่นานเลย จนพี่พลอยเหมือนจะทนความเสียวไม่ไหว เธอทิ้งตัวลงไปซุกหน้ากับที่นอน ครางอื๊อๆๆๆ แต่ถึงจะทิ้งตัวลงไป แต่ก้นของเธอยังคงแอ่นลอยเด่นอยู่

อูยยย แบบนี้จังหวะการกระแทกติดขัดนิดหน่อยครับ เพราะองศาเริ่มขยับนิดๆ แต่ผมเองก็พอจะมีประสบการณ์บ้าง ผมรีบขยับตั้งขาขึ้นข้างนึงก่อน เพื่อไม่ให้ไอ้จ้อนหลุด แล้วตั้งขาอีกข้างจัดด้วยท่าซูโม่เลยครับ นึกไม่ออกล่ะสิ่ ผมมีภาพมาให้ดู

อูววว บอกเลยก้นจะโด่งแค่ไหนก็ บ่ยั่น ผมกระแทกตั้บ ๆๆ พี่พลอยก็ครางอื๊อออ แล้วหันหน้ามาพูดว่าท่าเยอะจังนะ ผมไม่ตอบพี่พลอยครับ แต่กระแทกย้ำเข้าไปอีกที พี่พลอยถึงกับหลับตา เม้มปากคราง อื๊ออออ ยาวๆเลย ลึกจังโทนจ๋า ลึกจัง พี่พลอยครางไปพูดไปไม่เป็นจังหวะเลย อูยยยยย แบบนี้โคตรคึกเลยครับ

พี่พลอยเธอคงทันไม่ไหวครับ เธอตั้งแขนขึ้น เอี้ยวตัวมาหาผมแล้วบอกจูบหน่อยไม่ไหว... ผมว่าคุณผู้อ่านคงจะรู้ว่าผมไม่ขัดใจแน่นอน ผมผ่อนจังหวะการกระแทกให้ช้าลง ช้าลง และกลับมานั่งคุกเข่าท่า Doggy แบบ Basic เหมือนเดิมพร้อมกับเอี้ยวตัวเข้าไปแลกลิ้นกับพี่พลอยคนสวย

ฮื้มม ร่องพี่พลอยตอดหนุบหนับเลยแฮะ จะเสร็จแล้วเหรอ ผมทั้งจูบ ทั้งช้อนมือล้วงเข้าไปคลึงหนองโพคู่โตของเธอเบาๆ เอวก็โยกเบาๆ เบาๆ ปากดูด มือคลึง เอวขยับ ทุกอย่างสอดประสานเข้ากันหมดเลย ผมกะว่าจะพาพี่พลอยขึ้นสวรรค์ด้วยท่านี้ แต่ว่าอยู่ดีๆพี่พลอยก็โหมจูบ ดูดดังจ๊วบ เธอมองผมด้วยแววตาที่หยดเยิ้มมมมม และพูดว่าอยากขึ้นมั่ง

อื้อหือออ ผมบอกเลยว่ามันเป็นสิ่งที่ท่านชายปรารถนาแน่นอน การที่สาวๆขึ้นให้โดยที่เราไม่ต้องบอกเธอเนี่ย ผมขยับเอวออก จังหวะที่หลุด พี่พลอยเม้มปากสะดุ้งเบาๆ ผมขยับทิ้งตัวลงนอนข้างๆพี่พลอยเธอเริ่มขยับ ๆ ๆ  ขึ้นคล่อมผมเลยล่ะ อูยยย หนองโพคู่ขาวๆของเธอช่างดึงดูดสายตาจังเลย

พี่พลอยนั่งโหย่งตัว เอื้อมมืออ้อมไปจับไอ้จ้อนของผมจ่อ จ่อ จ่อ เขี่ยเพื่อล็อคเป้าหมายและ ซึ้บ !!! พี่พลอยกดตัวลงครับ อูยย เข้าไปแค่หัวเองนะทำไมเสียวแบบนี้ และนี่ขนาดว่าพี่พลอยทั้งเปียก ทั้งแฉะ แต่ทำไมแน่นได้ขนาดนี้นะ พี่พลอยซู๊ดปาก ซื๊ดดดดด แล้วค่อยๆกดตัวลง ทีละนิด ทีละนิด จังหวะที่พี่พลอยไม่ไหว เธอก็หยุดและโน้มตัวมานอนทับผม หน้าอกตู้มๆของเธอเบียดกับแผงอกของผมซะแทบ ผสานรวมกันเลยล่ะ

เธอมองหน้าผมแล้วบอกใหญ่จัง คับไปหมดเลย จังหวะนั้นพี่พลอยก็พยายามโยกขึ้นลง ขึ้นลง จนไอ้จ้อนผมค่อยๆ เลื้อยเข้าลึก ลึก ทีละนิด ลึก~  พอเข้าไปมิดด้ามพี่พลอยก็เม้มปากหลับตาพริ้มม แล้วบอกซื๊ดด ลึกจัง แล้วเธอยันตัวขึ้นนิด และ ซอยเลยครับ พี่พลอยเธอขยับ ซวบ ซวบ ซวบ ตามภาพเลย

แล้วอื้อหือ ระยะประชิดหนองโพคู่สวยลอยเด่น เด้งไปมาตรงหน้า แบบนี้เหลือไรล่ะครับ ผมคลึงเบาๆและดูดดังจ๊วบและไม่แค่นั้นผมยังเด้งสวนเข้าไปด้วย พี่พลอยเธอเม้มปากพยายามกลั้นเสียงเสียวออกมา แต่ว่าแม้จะเสียอาการแต่พี่พลอยยังคงซอยเอวอยู่ครับ ฮื่มมม เสียวจริงวุ๊ยย

พี่พลอยคราง อื๊อๆๆ แต่ถึงจะครางยังไงเธอก็ยังขยับ ขย่ม เช่นเดิม แต่ดูเหมือนว่าเธอจะทนไม่ไหวครับ เธอขยับช้าลง แหงนหน้าคราง ซื๊ดดดดดดด ผมเองก็ละเลงลิ้นกับจุกหนองโพของเธอต่อ พี่พลอยเธอหยุดขยับและกอดหัวผมไว้เลยล่ะเธอขยับมาจูจุ๊ปกลางกระหม่อมแล้วพูดว่า อร่อยขนาดนั้นเลยเหรอ ผมเงยหน้ามามองแล้วบอกอร่อยสิ่ แล้วก็ดูดจ๊วบ ๆ ๆ ๆ

พี่พลอยเธอคราง ซื๊ดดด แล้วเริ่มขยับเอวทันที่อูยยยยย องศานี้ ครูดแบบนี้ เสียวว่าบเลยครับ เสียงขยับดังตับ ๆ ๆ ๆ ดังขึ้นมาเรื่อยๆ แต่ครับแต่ แต่จังหวะก็มีขัดๆบ้าง พี่พลอยก็มีเสียอาการบ้างครับ ก็เข้าใจแหละเนอะอาจจะไม่ได้แพรวพราวเท่าแม่เสือดาว ผมต้องขออภัยที่อ้างถึงครับ แต่ก็อย่างนั้นแหละ พี่พลอยเธอแบบว่าตอบสนอง ตามใจผมเต็มที่เลย แต่พอถึงคราวพี่พลอยขึ้น ก็จะมีติดขัดๆนิดนึง

แต่ทุกสิ่งอย่างถูกคำว่า ฟิลลิ่ง และ ความรู้สึก ทดแทนหมดเลยครับดีจังอูยยย เสียวแท่งหรรษาจริงวู๊ยยยย พี่พลอยเธอขย่ม ปั้ป ๆ ๆ แล้วถามผมว่าชอบมั้ยคะ ชอบมั้ย ผมจูบบบ แทนคำตอบครับ พี่พลอยบอก แต่ยังไม่ค่อยพริ๊วเลย ผมหัวเราะเบาๆพี่พลอยก็ทุบ อก ผมแล้วถามว่าหัวเราะไรเนี่ย

ผมจูบเธออีกครั้งแล้วบอกว่า งั้นทำกับผมบ่อยๆสิ่ จะได้เป็นไง พี่พลอยเธอยิ้มแล้วบอกว่าได้ดิ่ ทำบ่อยๆๆๆ เธอพูดแล้วขยับเอวอีกครั้ง จังหวะที่พี่พลอยยันตัวขึ้นและเสยผมนี่คือแบบโอ้ววว นี่มันภาพในโดจินชัดๆ ทั้งรูปร่างที่ได้ทรวดทรง ทั้งหน้าอกที่กลมกลึงสวยๆ อีกทั้งแววตาสี่หน้าที่แสนยั่วยวน บอกเลยว่าโคตรดีย์

แล้วพี่พลอยก็เริ่มขยับๆ ขยับๆ เธอแหงนหน้า ซู๊ดปาก จังหวะที่ก้มมาคือหน้าตาที่เบี้ยวเหยเก ด้วยความเสี่ยวเนี่ย มันทำให้พี่พลอยดู sexy มากกกก จริงๆนะ ตาปรือ จือปาก และเสียงซื๊ดเบาๆ เธอใช้มือสวยๆยันที่หน้าอกผมไว้แล้วเริ่มขยับเอว ขยับๆ ๆ  ซื๊ดดด ฮื่มมม ผมนี่เสียวแทบบ้า พี่พลอยเธอขยับเร็วขึ้น เร็วขึ้น แล้วก็เริ่มร่อนก่อนเลยครับ

อูยยย แบบนี้แหละ แบบนี้แหละ การร่อน การไถ แบบนี้ไอ้จ้อนของผมคือแทบจะควงเลย พี่พลอยเธอทำไปก็ครางไป ผมนี่สิ่จะแย่เอา ท่านี้ดำเนินไปอีกแปปนึงพี่พลอยเธอถึงกับหอบเลยนะ เหงื่อเรา 2 คนเริ่มออกมาบ้างละ แต่พี่พลอยก็ยังไม่พอครับ เธอก้มลงมาดูดนมผมแล้วบอกอึดจัง ต้องเจออออ แล้วพี่พลอยก็ขยับนั่งยองๆ อูยยย แย่แล้วววว และพี่พลอยก็เริ่มขย่มเลยครับ

อูววว ขึ้นสุดลงสุดเลยครับ จังหวะที่หัวกระสวยครูดกับผนังถ้ำเสียวนี่คือสุดแล้วจริงๆ พี่พลอยขยับขึ้นและทิ้งตัวลงสุดเลยครับคุณผู้อ่าน อูวววว แล้วจังหวะนึงพี่พลอยเธอโยกตัวขึ้นแล้วแบบค้างไว้ แล้วส่ายเอวอ่ะครับ อูยยย ถ้าเป็นช่วงเวลาปกติ ให้ตายก็คิดไม่ถึงว่าพี่พลอยจะทำแบบนี้ แต่นี่มันคือช่วงเวลาเสียวไง พี่พลอยคือปล่อยหมดเลยครับ แล้วกดเอวลงซวบบบบบ

พี่พลอยเธอขยับ ขย่ม หมุนเอวอยู่เป็นนาที สองนาที เลย จนเหมือนจะหมดแรงเธอพับขาแล้วร่อนเบาๆ เธอเอนตัวมาทับผม เธอซุกที่ซอกคอผมแล้วหอบแฮ่ก  ๆ ๆ ผมหอบแก้มเบาๆ คลึงก้นเธอนิดๆแล้วจับพลิกเลยครับ คราวผมแล้วสิ่นะทีนี้ ทันทีที่พลิกตัวมา พี่พลอยเธอก็อยู่ในท่าที่พร้อมจะเสียวแล้วครับ

เมื่อกี้ไอ้จ้อนของผมไม่หลุดซะด้วยสิ่ พี่พลอยเธอกัดริมฝีปากเบาๆเหมือนรู้แล้วว่าผมจะทำอะไรต่อ ผมขยับ ซึ้บ !!! เข้าไปมิดด้าม พอได้ทำกันในท่านี้ ทุกอย่างดูสมูธมากๆครับ ผมที่แหงนหน้าเป่าปาก พี่พลอยที่แอ่นอก ซื๊ดปาก มันช่างลื่นไหลจริงๆ ผมขยับจับล็อคเอว พี่พลอยก็ขยับขา อ้าออก เราเข้ากันได้ดีจริงๆครับ

แค่ผมเริ่มขยับ กางขาที่คุกเข่าเพื่อให้มั่นคง พี่พลอย ก็ออกอาการแล้ว ผมก้มลงไปหม่ำเต้าสวยๆมตู้มๆตรงหน้า ดูดดังจ๊วบบ จนจุกถึงกับแข็งเป็นไตเลย พี่พลอยเธอเอื้อมมือมาจับหน้าผม และออกแรงดึงขึ้นไปกา ทันทีที่ตาประสานพี่พลอยก็บอกผมว่า " อยากเสร็จท่านี้ "

ผมจู๊ปไป แล้วบอกว่าโดนแน่ พี่พลอยเม้มปาก สวนกลับโอยย โคตรจะ  sexy ผมขยับล็อคเอว และ ซึ่บ !!! ถอนเอวและเด้งเสวนเข้าไปทีเน้นๆ มิดด้าม พี่พลอยเองก็ถึงกับสะดุ้ง แล้วจากนั้น ผมด็เริ่มสับเกียร์เอว เพิ่ม Speed เลย อูววว เสียงเนื้อกระทบกันดัง ตั้บๆๆๆ ปั้ปๆๆๆ กับ หน้าอกคู่โตที่เด้งขึ้นลง ตามจังหวะการกระแทกนี่มองยังไงก็ไม่เคยเบื่อ

ยิ่งผมขยับ เน้นขึ้น ถี่ขึ้นพี่พลอยเธอก็เริ่มหลุด พี่พลอยเป็นประเภทถ้าเสียวสุด หรือถึงจุดที่โดน เธอจะไม่เก็บอาการและสีหน้ส ซึ่งตอนนี้พี่พลอยเธอปล่อยอารมณ์สุดๆ ตาลอย ครางอิ๊ ๆ แรวอีก อีก ซื๊ดดด ประมาณนี้เลยครับ

ผมล็อคเอว ตั้งเข่าซอย ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  พี่พลอยเองก็ตอบสนองด้วยเสียงครางแทบทุกครั้ง อูยยย เสียวแท้แต่ทำไม ไม่รู้สึกว่าตัวผมจะเสร็จง่ายๆเลย  แต่พี่พลอยนี่สิ่ เธอเสียอาการสุดๆแล้ว

ผมกระแทกปั้ป ๆ ๆ ๆ เสียงพี่พลอยก็คราง ออกมาไม่หยุดเลย ผมเพิ่มความแน่นด้วยการจับ ยกล้อ ข้อพับแขน รั้งข้อพับขา กระแทก เน้นๆตั้บ ๆ ๆ ๆ

พี่พลอยเธอเสียวจนชนิดที่ว่า ตาลอย ลิ้นนี้แล่บออกมา ราวกับโดจินหลายๆเรื่องที่เห็น ฮื่มม เร้าใจเกินไปละ ผมโหย่งตัวเข้าไปครับ ตัวพี่พลอยก็โดนกดจนก้นลอยโด่ง  ผมก็ยังกระแทกตั้บ  ๆ ๆ ๆ พี่พลอยเธอคือ ไม่ไหวแล้วตอนนี้ สายตาเราประสานกัน และมันแทบไม่ต้องพูดอะไรเลย ผมรู้อยู่แล้วว่าเธอต้องการอะไร

เพราะร่องเสียวของเธอ ตอดไอ้จ้อนของผม หนุบหนับๆเลยพี่พลอยจ้องผมด้วยสายตาที่เร่าร้อน  เธอเม้มริมฝีปาก และพยักหน้างึกๆ ให้ผม ผมเร่งขยับแขนเพื่อให้ขาของพี่พลอยหล่นลงมาเป็นท่าปกติ ผมล็อคเอวและซอยยับเลยครับตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ

อูยยย อูยยย ทำไมร่องเสียวพี่พลอยตอดหนุบหนับๆ แบบนี้นะ ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ หนองโพคู่โตของพี่พลอยก็เด้งราวกับลูกพินบอล  ฮึ่มมมม จะถึงแล้วว

ผมเองก็จะแตกแล้ว อูยผมกลัวพี่พลอยไม่ถึงสวรรค์ ผมเลยใช้ท่าไม้ตาย ใช้นิ้วโป้งคลึงๆยีๆ ตรงเม็ดละมุดจุดกระสันต์ แบบบี้เท่านั้นแหละพี่พลอยร้องอื๊ยย แล้วแอ่นตัวจนเกือบจะเป็นท่าสะพานโค้ง

จนผมต้องล็อคเอวไว้และซอยต่อตั้บ ๆๆ และสุดท้ายปรี๊ดดด ผมเกร็งท่อนเสียว กระฉูดน้ำใส่ร่องพี่พลอยเลยครับ ฮื่มมม มันซื๊ดจริงๆครับ แล้วที่สำคัญผมก็ยังคง ขยับเอวตอกสดใส่พี่พลอยเหมือนเดิม แต่เป็นจังหวะแบบเนิบๆเน้นๆ พี่พลอยครางในลำคอ อั๊ง อั๊ง ทุกครั้งที่ผมกระแทกมิดด้าม แล้วมีจังหวะนึงเธอเลียริมฝีปากแล้วซื๊ดด อื้อหือหายใจไม่ทั่วท้องเลยครับ

พี่พลอยเธอแอ่นเอวตัวกระตุก ปากซื๊ด ตาปรือ มือก็กำผ้าปูที่นอนแน่น ผมเองก็เสียวโคตรๆ แต่ว่าก็ยังมอง ทุกภาพเคลื่อนไหวตรงหนา บอกเลยว่าสวยงามมากๆ เหงื่อที่ผุดออกจากผิวขาวๆ หน้าอก ที่ขยับตามจังหวะหายใจ น่ามองมากๆและที่สำคัญร่องเสียวที่กระตุก ที่ตอดไม่ยอมหยุด น้ำขาวๆฟองๆฟ่อดๆ ที่อยู่ตรงตรงจุดเสียวของพวกเราสองคน มันทำให้ผมมั่นใจเลยล่ะ ว่าผมพาพี่พลอยขึ้นสวรรค์แล้วจริงๆ

ผมวางเอวเธอลงช้าๆขยับเข้าไปกอดเธอ โหย่งตัวเข้าไปกอดเธอ พี่พลอยพอรู้ว่าผมจะเข้ามากอด เธอชิงเข้ามากอดผมแน่นเลย เธอยังคงหอบหายใจแฮ่กๆๆๆ แล้วจูบแก้มผมเบาๆ แล้วยังหอบต่อ จมูกของผมซุกไซ๊ไปที่ซอกคอขาวๆของเธอและจุ๊ปเบาๆ แค่เบาๆครับ ผมไม่ใช่พวกชอบประกาศ ชอบโชว์ ประเภทที่มีรอยแดงๆที่คอไปโชว์ หรือ ทำให้ใครมีรอย ผมไม่ใช่แนวนั้น

ผมขยับกอดพี่พลอยแน่นๆ มันก็ทำให้ไอ้จ้อนของผมยิ่งแทงเข้าไปอีก พี่พลอยก็อื๊อออ แล้วบอกว่าขอพักก่อนน๊า ใจจะขาดแล้ว ผมขยับมามองหน้าพี่พลอยตรงๆ แล้วถามแบบอ้อนๆว่าจะไม่ให้ผมทำจริงๆเหรอ ผมพูดแล้วบีบคลึงหนองโพคู่โตเบาๆแล้วบอกว่า ผมยังไม่หายอยากเลย พี่พลอยเธอขยับจับหน้าผมแล้วพูดว่า ตามใจอยู่แล้ว อยากทำเท่าไรก็ยอมหมดเลย แต่ขอพักแปปน๊า

ผมจูบพี่พลอยเบาๆแล้วทิ้งตัวนอนข้างๆ ผมมองใบหน้าสวยๆใสๆของพี่พลอยที่มีเหงื่อ ด้วยองศาที่ต่างออกไป ผมคิดว่าคุณผู้อ่านหลายคนคงเข้าใจความรู้สึกนี้ ความรู้สึกที่ได้ทำกับคนที่เคยชอบ พอห่างหายกันไปก็ไม่คิดว่าจะได้เจอกันอีก แล้วนี่กลับมาทำอะไรกันแบบนี้อีก มันเกิดคำถามขึ้นในใจว่า จริงเหรอวะ ได้ทำจริงเหรอวะ

แปปนึงพี่พลอยหันมามองผมและเข้ามาจูบผมๆ เธอถามว่าอะไรมองอะไร ไม่เคยเห็นคนเหนื่อยเหรอ แล้วไม่ใช่แค่พูด เพราะพี่พลอยขยับมานอนทับผมเลยครับ เธอนอนทับนาบไปกับตัวผมเลย ผมชอบจังแฮะเวลาสาวๆมานอนบนแบบนี้ พี่พลอยใช้ศอกคำที่หน้าอกผมเบาๆ แล้วเท้าคาง ทำหน้าตาน่าร๊ากแล้วมองผม เธอใช้นิ้วเรียว ลากๆ ๆ วนๆ ที่หน้าอกของผมแล้วบอกว่า

เมื่อกี้ดุจังเลย... ผมขยับมือมาหนุนแทนหมอนแล้วมองหน้า ส่วนมือนึงก็เอื้อมไปคลึงก้นของเธอ กะว่าบีบให้เต็มมือ เธอเม้มปาก หลับตาเบาๆและหันไปมองที่ก้นตัวเอง และหันมาบอกกับผมว่ามือไวเชียวนะ ผมก็เลยบอกว่าก็น่าบีบนี่น๊อ แล้วผมก็ถามนะว่าเมื่อกี้ผมทำแรงไปมะ พี่พลอยถามทำไมล่ะ แล้วเธอก็เอามือมาจิ้มจมูกผมแล้วบอกว่า

ตอนโดนทุ่มและตบเบาะเจ็บกว่านี้เยอะ แค่นี้อ่ะสบายๆ และที่สำคัญ... พี่พลอยพูดทิ้งท้ายไว้แล้วเก็บศอก ขยับมาพูดข้างๆหูผมว่า มันเสียวใจจะขาดเลยยยย อื้อหืออออ แล้วพี่พลอยก็ขยับตัวไถๆๆ ลงมานอนนาบแนบ อก ของผมต่อจังหวะที่พี่พลอยหายใจจนหน้าอก ขยายตัวนี่ฮึ่มม วาบหวิววววว

ผมยังคงลูบก้น บีบก้นของเธอนะ ผมก็ถามนะว่า แล้วคืนนี้นอนไหนละนิเตียงเปียกหมดแล้ว พี่พลอยบอกอีกห้องนอนไง ห้องนี่ก็... เอาไว้ทำกันต่อ อ่าห๊า ผมได้ยินแล้วคึกเลยล่ะ แล้วพี่พลอยก็บอกอื่ยย เหนียวตัวจัง ผมก็หืมม ยังไม่ได้พูดอะไรนะ พี่พลอยก็บอกว่า มันคนละฟิลนี่นา ตอนซ้อม ( ยูโด ) มันไม่เหมือนกับตอนนี้หนิ

ผมก็หัวเราะเบาๆและกอดพี่พลอยไว้ ซึ่งเอาจริงๆมันก็แปลๆแหละครับ เมื่อก่อนเล่นยูโด ซ้อมยูโด เหงื่อแค่นี้มันเด็กๆมาก แต่ก็อย่างที่พี่พลอยบอกนั่นแหละว่า ตอนนี้เรามี sex กัน มันก็เลยให้ความรู้สึกคนละแบบกับตอนซ้อมยูโดมั้ง แล้วอีกอย่างนะ สาวๆคงไม่ชอบตอนเหงื่อ ออกแบบนี้หรอกมั้ง

ผมเลยถามว่าอาบน้ำกันมั้ยครับ พี่พลอยหันมามองแล้วบอกป่ะกัน ผมก็ขยับๆ ถามหาว่าผ้าคลุม หรือ ผ้าขนหนู อยู่ที่ไหน พอหาไม่เจอก็ต้องถามเจ้าของห้องแหละครับ ผมถามพี่พลอยค่าบบบ ผ้าขนหนูล่ะ พี่พลอยเธอลุกขึ้นมานั่ง แล้วบอกว่าน่าจะในห้องน้ำนั่นแหละ ผมก็อูยย คือมันแปลกๆอ่ะ เดินแบบเปลือยๆโทงๆ ไปห้องน้ำ ก็แปลกนั่นแหละ ทั้งๆที่เมื่อกี้ยังแทง ยังโยกกันอยู่เลย

พี่พลอยลุก ผมก็ลุกแล้วมานั่งตรงริมเตียงพี่พลอยเธอ ขยับๆ แล้วดูรอบๆตัวก่อนจะหันมายิ้มกับผมแล้วพูดว่า น้ำไหลเต็มขาเลย เอ๊า !!! แล้วผมเขินเฉย พี่พลอยขยับมานั่งข้างๆกันแล้วเอาไหล่แซะๆ และพูดว่าเขินอะไรก็น้ำของโทนด้วยอ่ะแหละ อุ๊ยยย ยิ่งหนักเลยผม เธอขยับจับผมจูบทีนึง แล้วก้มลงไปจ๊วบ ไอ้จ้อนของผมที่ยังมีแรงอยู่ พี่พลอยจูบที่หัวกระสวยเบาๆแล้วบอกว่า สู้มือดีจังเน๊อออ

เธอบอกว่าเดี๋ยวจะทำให้ลุกไม่ขึ้นเดี๊ยะ แล้วตอนนั้นผมก็แบบคิดเหมือนคุณผู้อ่านท่านนึงที่คอมเมนต์ไว้แหละ แบบว่าวันนี้พี่พลอยดูจัดเต็มโคตรๆ เหมือนจะทิ้งทวนหรือทิ้งหลายเลย ผมนิ่งไปแว๊ปเดียวพี่พลอยก็ขยับมานั่งตัวติดเลยครับ แล้วถามว่าเป็นไรหืม ผมก็คิดๆๆ พูดยังไงดีหว่า ให้มันออกมาดีๆ ตอนนั้นเวลาคิดแทบไม่มี

เลยหันไปกอดเอวพี่พลอยแล้วบอกว่า ไม่รู้สิ่ วันนี้ถึงใจจังเลยครับจัดให้ซะเต็มที่เชียว อูยย รอดๆๆ ผมก็นั่งกอดเอวแล้วงับไหล่พี่พลอยเบาๆ พี่พลอยก็นิ่ง ตอนนั้นน่ะผมใจเริ่มแกว่งละ แล้วพี่พลอยก็บอกว่า ก็ไม่รู้หนิว่าอีกกี่วันจะมาหาได้ ช่วงนี้งานเยอะมากกกก อื่ม.. ผมนิ่งและกอดกระชับเธอให้เข้ามาแนบมากขึ้นและพูดไปว่า

งั้นผมไปหาเอามั้ย พี่พลอยบอกว่าลำบากเปล่าๆน่า ผมบอกไม่ลำบากหรอก แต่ว่าอาจจะไม่ได้พักห้องสวยๆแบบนี้นะ ผมก็หัวเราะไป พี่พลอยเธอหันมาหยิกแก้มผมสองข้างแล้วบอกว่า ขอแค่มาก็ดีใจแล้ว ผมก็อื้ม แต่อาทิตย์นี้ไม่ว่างแฮะ พี่พลอยบอกว่าอื้อ แล้วเธอก็กอดเบียด เบียดดดด จังหวะนั้นเธองับที่ซอกคอผมเบาๆ

จากนั้นพี่พลอยก็ขยับมานั่งคร่อมผม ซึ่งไอ้จ้อนของผมมันก็ขู่ ก็สู้นะ แต่พี่พลอยเธอนั่งทับเลย กลีบกุหลาบเยิ้มๆของเธอกดทับไอ้จ้อนของผมไว้ พี่พลอยก็ร่อนเอวอูยย เสียดๆสีๆ ถูๆไถๆ แบบนี้ โคตรดี โคตรเสียววว พี่พลอยงับคอเบาผมๆ ไล่งับใบหู และ จูจุ๊ปที่ริมฝีปากผมเบาๆ ในตอนแรก และเริ่มเพิ่มน้ำหนักในการบด ฮื่มมมม มือของผมบีบไปที่ก้นแน่นๆของเธออย่างไม่รู้เบื่อ บีบคลึง บีบคลึง พี่พลอยหยุดจูบผมแล้วพูดว่า

" สุดหล่อ ขออีก ดอก ได้มั้ยจ๊ะ "

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

munkza

ryg123456

พี่พลอยท่าจะจัดเต็บเก็บดอกทบต้นแน่ๆ
นายโทนน้ำไม่หมดตัวคืนนี้ไม่ต้องนอน
ลูกอ้อนพี่พลอยมาเต็ม ถูกใจยิ่งนัก

marco35

only1A

❖SynchroNight❖

dick1050

Make love Not War

ads_s7

kodzilla