ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga] Teacher and Student Ch.5 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 18, 2018, 06:44:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panjun

ชอบนะที่พระเอกกับนางเอกเรื่องนี้ดูรักกันดีจริง หวังว่าไม่เกิดเหตุการณ์แย่ๆอีกนะ

jachal

Gunitle

พวกมาเต็มเลยฮ่าๆขอบคุณมากครับผมมท่านฮิปรีเมคได้ยอดมากก

nagatobimaru

เนื้อหาสนุกดีครับ มีฉากหักมุมให้ความรู้สึกดี แต่รู้สึกรุ่นพี่จะเครียดไปหน่อย มีปมอะไรซ่อนอยู่ไหมครับ
ส่วนอาจารย์น่ารักดี พิมพ์นิยมสาวญี่ปุ่นเลย

thegift52

ไม่เห็นจะยาก บอกว่าเจออาจารย์เมาอยู่ข้างสถานนี เลยพามาพัก ง่ายๆสบายๆอิอิ

takking1234

xsoulkung123

อาจารย์สาวความหื่นนี่ไม่แพ้กันจริงๆ
จัดกันได้ทุกที่เลย แถมเพื่อนยังมาหาพระเอกที่บ้านอีก เริ่มจะยุ่งแล้ว
::Me?::

xtazy

อาจารย์เห็นแก่ตัวเกินไปนะ เห็นนิชิโมโตเป็นพวกใขอ่อนก็เรียกร้องมากเกิน แต่เพื่อนร่วมห้องนี่ที่สุดชองความสอดรู้เลย

Akira Watanabe

::Ajark:: เปิดห้องมาก็บรรลัยจ้า  มากันเพียบจะเอาไปซ่อนไหนเนี้ย

reppok111

Tdestiny

ลุ้นหนักๆเลยครับ ถึงเคยอ่านแต่ก็ลืมเนื้อเรื่องไปหมดแล้ว

ชอบความชอบต่อล้อต่อเถียงของอาจารย์กับลูกศิษย์2คนนี้จริงๆ ::WooWoo::