ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ringo Gakuen] Perfect World โลกในอุดมคติ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 05, 2018, 06:37:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HooH9999

Clock “work” Planet

การฝึกงานตั้งแต่ร.ร.

จบไปก็มีงานทำแน่นอน

tornaja2

สรวิชญ์ ส

Joker-

nutza019

::Horror:: มีความรู้สึกว่ามันง่ายไปจนทำให้ไม่มีอารม แล้วผู้หญิงที่ให้ก้อไม่มีอารมด้วย  ::Crying:: ถ้ามันตู้ติต่างจริงผมว่าเป็นแบบนี้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แต่ในโดจินก้อเอาเทอะ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

l3l3master

ไม่ไหวมั้งครับโลกแบบนี้ วันๆโดนใครมามั้งก้ไม่รุ้ ::Horror:: ::Horror::

navaa

อยากไปอยู่โลกแบบนี้บ้างครับคงจะหำแฉะทุกวันแน่ๆ

xfreestylex

นึกว่าจะไม่มีฉากหัวหน้าซะแล้ว

ถ้ามีแบบนี้จริงๆ งานการก็ไม่ต้องทำกันแล้ว

darkdd1999

มันก็ปกติไปนะ บางที555555

/ ผมว่ามันไม่โออ่ะ แรกๆก็ใช่ นานๆไปคงหรรมหดหมด555555

สลัดผักใส่ไข่

แนวนี้มันก็แปลกๆดี ติดใจตรงที่หญิงสาวทุกคนหน้าตายมาก อยากให้มีอารมณ์ร่วมบ้าง

สลัดผักใส่ไข่

อ่าว ที่บ่นมากๆก็เพราะยังซิงอยู่นี่เอง จริงๆก็มีอารมณ์ร่วมอยู่ แต่แค่เพื่อนในชั้นเรียนอาจจะเล็กเกินไปนี่เอง

zaong345

สุดยอดตามชื่อเรื่องเลย
นาจะมีที่ไทยบ้าง
จะเยไม่ให้เหลือน้ำเลย

โดนของใหญ่ไปถึงกับเลือดออกลุกไม่ขึ้นเลย

HK

โดนจนชิ้วเลยเนอะ สาวๆพวกนี้ ::Waiting::

แล้วสาวๆพวกนี้เค้าจะมีแฟนไหมอะ แล้วแฟนจะรับได้ไหมเนี้ย  ::Orz::