ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Umezawa Takeki] Tonari no Kaede-chan รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2018, 08:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

not23149

karnkarn

เรื่อง40 แล้วยังซิง มิยากาวะก็คนดีเกินอากาเนะอุตสาห์มาเสนอตัวถึงที่ อ่อยแล้วอ่อยอีก มีของดีไม่รู้จักใช้ฟะ 5555

yopern

มีเด็กสาวน่ารักๆมาอยู่ในห้อง แถมแก้ผ้ามาถูหลังให้ ไม่น่ารอดตั้งแต่ตอนนั้นแล้วแหละ

anontatum

มีความแอบรักคนอายุมากกว่า 555 อยากมีแบบนี้สักครั้งหนึ่ง จะว่าไปถ้าพ่อแม่ผู้หญึงจะเป็นยังไงหนา ผู้หญึงก็ร้ายกาจนะเนี่ย วางแผนอยู่กับคนที่ตัวเองแอบรักได้ เยี่ยมยอด

syndromz

มีเด็กมาให้ท่าขนาดนี้เป็นผมจะจัดตั้งแต่นุ่งผ้าเช็ดตัวแล้ว

flukehaha

ยังดีน่าสุดท้ายก็ไม่โสดแล้วแถมได้เมียเด็กด้วย
Manchester United Football Club
We are Red Army

ัuffa555

trex700

เดี๋ยวต้องไปเดินดูแล้ว มีใครนั่งหนาวอยู่หน้าห้องบ้าง

wender_111

ที่จริงมันก็ไม่ต่างอะไรมากกว่าชีวิตจรืงนะ หนุ่มเวอจิ้นอายุเยอะ ๆ เพื่อนผมมีหลายคนนะ ไม่ใช่ไม่อยาก แต่ขาดความมั่นใจในตัวเองสูง เลยทำให้เป็นอารมณ์แบบนี้ มันบอกว่ามันของมันเล็กไม่กล้าเอาไปให้สาว ๆ เห็นแต่ขอโทษนะ ถ้าของมันเล็กของผมก็เส้นด้ายแล้ว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Gunitle

ท่านนี่แปลได้ทุกแนวตั้งแต่ใสๆยันแหวกโลกเลยนะครับ555 แต่เรื่องนี้น่ารักดี ฟินๆ

Ke2l3e2oS

สกิลสุภาพบุรุษ พระเอก เลเวลแม็กเลยไหมน่ะ ทนได้ขนาดนั้น 55

jachal