ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke]Kinpatsu no Shokunin-damashii [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 29, 2018, 06:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero21

คุณลุงป่วยเพื่อเปิดโอกาสให้สองคนนี้หรือเปล่า แต่พอได้กันแล้วมันน่ารักดีนะเนี้ย ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

sonteen42

นี่มันการ์ตูน R ใช่มั้ยครับ  อ่านเพลินมาก ขอบคุณมากคัรบ

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

baycon

เนื้อหาน่ารัก ค่อยเป็นค่อยไป จบแบบแฮปปี้ทั้ง 2 ฝั่ง ชอบจริงๆแนวแบบนี้ ขอบคุณมากครับ

Gingo

สรุป ญี่ปุ่นมองต่างขาติว่า ผิวสีแทน ไม่ก็ขาวไปเลย?
นางเอกเป็น คนออสเตรเรีย แต่ชื่อ โชเอะ? หรอว่า สร้างชื่อใหม่ใช้ในญี่ปุ่น?

poptt1238

Liftzthekop

โดนจัดไปซักน้ำ ถึงกับไม่กลับบ้านเลยน้า 555

tontarn123

หูย เป็นเรื่องที่นางเอกน่ารักสุดๆไปเลยแฮะ

css001

ขอบคุนครับ นางเอกนี้เป็นต่างชาติสินะครับเนียถึงผิวสีเเทนเเนวหน้ารักสดใสดีครับดีต่อใจดีครับ

Kit.m555

จัดก่อนไปสินะ ขายของหมดต้องได้กำไร
ครูหายป่วยมาเจอพอดีอีก555

Awesomes

สาวชาวไร่ต้องผิวแทนแบบนี้สินะ หึหึ

tamagot123

::Dribbling:: นางเอกน่าร้ากน่ารัก เดินเรื่อง/ด้ใสมั่กๆ

showlao

ลุงน่าจะว่าจนเสร็จแล้วแหล่ะถึงออกมา  ถ้ามีตอน 2 ครูน่าจะมาาขอแจมด้วยน่ะ 55

baycon

สายขาว จริงๆ เรือ่งนี้ เกริ่นนนนนานนนนนนนนนนนนนนนนมว้าก  

เน้นเรื่องราวอารม   ปรับตับไปอีกแบบ 55

twincock