ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Makinosaka Shinichi] Sapphiret no Kamen : หน้ากากมายา

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 03, 2018, 03:07:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thenefilim

css001

ขอบคุนครับ อะไรวะ มันจะสั้นไปใหนกำลังสนุกตัดจบเฉยเเล้วเสือกหักมุมอีกเฮอ อะไรเนีย

Kit.m555

โหเพื่อสร้างบทบาท ยอมทำแบบนี้เลยเหรอ
ตอนจบพลิคล็อคเกินคาด

Thanagrid

devil86

nothinghill

lordofthetwo

มันเข้าถึงบทบาทเกินไปหน่อยรึเปล่า

to12345

มันเข้าถึงบทบาทเกินไปหน่อยรึเปล่า ::Me?::

thegift52

เอ้ย มีแบบนี้ด้วยหรอ มันแสดงสมจริงสุดๆเลยนะเนีย อยากเข้าการแสดงขึ้นมาเลยครับ จะเข้าให้ถึงบทเลยจริงๆ

kitmer01

สาวน้อยน่ารัก มีของเล่นส่วยตัวมีชีวิตด้วย

BDragonWar

โอ้ยเล่นละครกันซะงั้น ลั้นตรงมาโซนี่ละ 5555+
BDragonWar

johnywalker

ไอ้เราก็นึกว่าจะร้าย ที่แท้เป็นการแสดงละครหรอกเหรอ สมจริงเกินไปแล้ว

แก้วใจ

อ่านมาตั้งนาน สรุปว่าฝึกบทละครกันเหรอ รุ่นพี่เข้าใจหาบทยากๆมาฝึกให้รุ่นน้องดีนะ