ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมและเมีย 1

เริ่มโดย nsa060, เมษายน 27, 2017, 03:24:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ผมและเมีย ตอนที่ 1
ผมชื่ออาต อายุ28 ปี แต่งงานกัน ฟ้า อายุ26 ฟ้าเป็นคนหุ่นดี ขาว นมใหญ่  เราแต่งงานกันได้เกือบปี  เราอยู่บ้านส่วนตัวโดยมีน้องสาว ฟ้า จะมาอยู่ไปๆกลับๆบ่อย  น้องสาวฟ้าชื่อดาว  อายุ 22 ยังเรียนอยู่ปี4 รูปร่างไม่แพ้พี่สาว ถ้าไม่ได้ติดว่ายังพอยับยั้งชั่งใจได้  อาจเอาทำเมียอีกคน  555ผมคิดเล่น  กลับมาที่เมียผม ตลอด 1 ปีที่ผ่านมาผมกับเมียเอากันบ่อย ใน3 เดือนแรกหลังจากนั้นก้อห่าง อาจเพราะผมเหนื่อยงานด้วย และผมเดินทางต่างจังหวัดบ่อย เมียผมทำงานออฟฟิศ  ส่วนมากผมชอบจับเมียเอาทั้งชุด  ได้อารามดี  แต่บางครั้งน้องเมียมาอยู่ด้วยเวลา กลับน้องได้ยินก้อมันไปอีกแบบ  แล้วเวลาน้องเมียอยู่บ้านชอบใส่เสื้อกล้ามขาวๆ  บอกเลยกว่านมใหญ่กว่าพี่สาวมาก  และกางเกงขาสั้นซึ้งบางครั้งก้อรัดมากจนกลีบนูนออกมา   เมียผมก้อไม่เคยว่าอะไรดาวเลย   แต่ช่วงนี้ดาวเรียนปีสุดท้ายเลยหนักหน่อยไม่ค่อยได้มาบ้านเท่าไร    ช่วงนี้ผมก้อไม่ได้อยู่บ้านผมต้องไปต่างจังหวัดอาทิตย์นึง   แต่พอดีงานเสร็จเร็วผมเลยกลับบ้านเร็วกว่ากำหนด 2 วัน  ผมขับรถมาถึงหมู่บ้านประมาณสามทุ่มโดยที่ไม่ได้บอกเมีย  และวันนี้ฝนตกหนักด้วย  พอไปถึงหน้าบ้านเห็นรถมอไซค์จอดอยู่  1 คันผมจำได้ว่าเป็นของวินหน้าหมู่บ้าน  ผมจึงจอดรถแล้วเดินเข้าไป ผมไขประตูเข้าทางประตูหลังบ้าน ผ่านห้องครัว ในบ้านเงียบมากได้ยินแต่เสียงฝน  ผมค่อยๆเปิดประตูจากห้องครัวไปห้องนั่งเล่น ภาพที่ผมเห็นตรงหน้าทำผมแทบช๊อคคือ ภาพที่ฟ้าในชุดทำงานนั่งอยู่บนโชฟากำลังถูกผู้ชายมุมอยุ่ระหว่างขา ผู้ชายไม่ใช่ใครที่ไหน ไอ้เดชวินมิไชค์หน้าบ้าน  กำลังมุมหระโปรงฟ้าโดยที่ยังไม่ได้ถอดกลางเกงใน  ใจผมเต้นแรงมากจะเข้าไปห้ามแต่ช่วงเวลานั้นผมกลับตื่นเต้นที่จะได้ฟ้าโดยคนอื่นเย็ด  สักพักไอ้เดชก็เงยหัวขึ้น แล้วดึงกางเกงในที่ชุมไปด้ายน้ำลายมันผสมกับน้ำของฟ้า  ฟ้าก้อได้แต่ครางและหลับตา  จากนั้นไอ้เดช ก็ก้มหน้าเอาจมูกสูดด้มหีของฟ้าอย่างหื่นกระหายทั้งลิ้นรัวใส่หีฟ้าแทบไมหายใจ  จนฟ้าร้องให้หลุดเพราะความเสียว    ผมแทบจะไม่ค่อยได้ทำให้ฟ้า  ทำให้ก็แค่แปปเดียว  หลังจากนั้นมันก้อเอื่มมือขยีนมเมียผมพร้อมกับแกะกระดุมออก   และไอ้เดชก้อเงยหน้ามาที่หน้าอก  ที่เหลือเพียงยกทรงสีดำ  แต่เสื้อยังใส่อยู่ บอกเลยมาตอนนี้เมียผมน่าเย็ดมากคิดใจใจเพราะผม ชอบเย็ดฟ้าในชุดทำงานอยู่แล้ว  ไอ้เดชค่อยๆดึงเสื้อในฟ้าลงเพลอให้เห็นนมอวบขาวมากขนาดกำลังพอดี  ทันใดทันมันรับเอาปาดดูดนมเมียผม สลับทั้งสองเต้า มือซ้าบบีมนมส่วนมือขาวก็แยงหีฟ้า  ฟ้าได้แต่ร้องเสียงค่อยดังเพิ่มขึ้นแสดงถึงความเสียวอยากมาก   ส่วนมือของฟ้าจับหัวเดชและอีกมือก็ลวงจับไปควยเของเดช   นี่เมียผมเต็มใจทำให้มันเหรอ  สักพักไอ้เดชลุกขึ้น พร้อมยืนมองฟ้า  ฟ้าลืมตามองเดชครูนึง  แล้วเดชก้อนั่งโชฟ่าของฟ้า พร้อมจูบปาดฟ้า  จากนั้นฟ้าก้อคุกเข่าแล้วก้อหน้าพร้อมปลดกางเกงของเดช    แน่นอนนั้นคือควยของเดชตั้งอยู่ต่อหน้าฟ้า  ซึ่งใหญ่และยาวกว่าของผมมากท่อนยักสีดำจากนั้นฟ้าก็อมอย่างรุ้งาน ค่อยอมช้าๆๆๆแล้วถอนปากตอนนี้หลังควยก็ถูกฟ้าใช้ปาดอมจนร่นลงเหลือแต่หัวแดงๆบานๆ แล้วฟ้าเอาต่ออย่างเมามันได้เดชได้แต่จับหัวฟ้ากดขึ้นกดลงไปพร้อมๆกัน จนในที่สุดได้สั้งให้ฟ้าหยุด และรีบจับฟ้านอนบนโชฟา จากนั้นก้มเลียหีฟ้าก่อนที่จะจับควยยัดเข้าไป   แต่ฟ้าร้องห้าม ให้ใส่ถุงยางก่อน  ไอ้ไม่ฟังเสียงจับยัดทีเดียวมิดด้าม และออกแรงกระแทกหีฟ้าแบบไม่ปราณี  ฟ้าได้แต่ร้องครางด้วยความเสียว ได้เดชโหมกระหน่ำซอยถี่ยิบ ทั้งจูบทั้งดูนมสลับกันไปมา เสียงครางของทั้งคู่ดังมากจากข้างในบ้านแต่ข้างนอกถูกกลบด้วยเสียงฝน ควยผมแข็งจนอยากจะปลดปล่อยออกมาเหมือนกันแต่ นาทีนั้นไม่อยากจะละสายตาของทั้งคู่   เดชจับขาพาดบ่ายกล้อ  แล้วซอยหนักแต่ไม่ถี่ จังหวะการซอยช้าๆแต่เต็มไปด้วยพลัง ฟ้าร้องตามจังหวะ  ด้วยความเสียว จากนั้นศักดิ์ก็อุ้มฟ้าด้วยท่าลิงอุ้มแตงยิ่งทำให้ความเสียวของฟ้าครางแบบแทบจะไม่หายใจได้   ขณะที่ผมกำลังดูฟ้าเมียผมกำลังโดนไอ้เดชเย็ด  โดนที่ผมสนใสแต่ทั้งคู่เลยไม่รู้สึกตัวว่าดาว น้องสาวฟ้ามาอยู่ข้างผมตั้งแต่เมือไร ผมตกใจแล้วต่างคนต่างมอตากันเหมือนรู้กันว่าให้อยู่เงียบ  ดาวในชุดนักศึกษารัดรุปกระโปรงสั้น ทั้งตัวเปียกฝนนิดหน่อย ดูแล้วน่าเย็ดมากแต่ผมกลับนึกได้และผม บอกให้ดาวเงียบๆพร้อมดูต่อ   เดชกำลังวางเมียผมลงที่โต๊ะอาหารพร้อมยกขาพาดบ่า มือก็จับนมบีบแบบไม่กลัวแตก   สักพักก็เดชเอาควยออกและก้มเลียหีฟ้าแบบอดอยาก ซึ่งเวลาเย็ดกันผมไม่เคนทำให้เลยเย็ดแล้วเลีย   มีแต่เลียแล้วเย็นจนเสร็จ ยิ่งดูยิ่งได้อารมณ์  ดาวดูพี่สามตัวเองถูกเย็นอย่างสงบแต่ผมรับรู้ได้ว่าดาวมีอารมณ์แค่ไหน หลังจากนั้นเดชเปลี่ยนท่าโดยให้ฟ้านอนคว่ำหน้า  หันก้นออดมา  ขายืนพื้น เดชก้มเลียทั้งหีทั้งตูดฟ้า ก่อนที่จะจับควยยัดหีจากด้านหลังกระหน่ำซอยถี่ยิป  มือก็ขับผมฟ้าทั้งดึงทั้งกดหัวสลับกัน  นมฟ้าแนบติดโต๊ะอาหารยิ่งดูยิ่งมีอารมณ์ หลังจากนั้นทั้งก็หยุดมีแต่เสียงหอบ เพื่อพักเหนื่อย จากนั้นเดชบอกฟ้า ถึงตาทำให้บ้างแล้ว   ฟ้าตอบตกลง เดชก็เอนตัวนอนลงบนโชฟาโดยที่ฟ้าจับควยเดชอมต่อ  ซึ่งเวลาผมกับฟ้าไม่เคยที่เย็ดกันแล้วเอาควยที่ติดน้ำหล่อลื่นฟ้ากลับจะกล้าอมให้ผม  แต่นี่ฟ้าไม่รังเกียจเลย กลับอมให้แบบไม่รังเกียจ   อมได้สักพัก ฟ้าก็ขึ้นค่อมจับควยยังหีตัวเองขย่มแบบไม่กลัวควยหัก เดชได้ครางด้วยความเสียว มือก้อจับนมฟ้าบีบ   และขึ้นมาทั้งดูดทั้งกักทั้งขยั้มนมฟ้า   นมขามมีแต่รอยแดงเป็นจั้มๆ  จนในที่สุดเดชบอกให้หยุดแล้ว  จับหัวฟ้ากดลงที่ควยอีกฟ้าอมอย่างรุ้งาน แล้วก้อบอกฟ้าว่าให้นอนลงเดชจะเผด็จศึกเอง เดชจับหัวควยที่เมไปด้วยน้ำลายและน้ำของฟ้ายัดที่หี่ฟ้าอีกครั้ง  ปล้วกระหน่ำซอบแบบไม่หยุดพัก  จนฟ้าเกร็งตัวถึงจุดสุดยอด   แล้วร้องเสียงดังด้วยความเสีย  ผมแทบจะไม่เคยทำให้ฟ้าเสร็จ มีแต่ผมเสร็จก่อนเสมอ  ฟ้าคงเก็บกดมาก  จากนั้นเดชก็กระหน่ำต่อบอกว่าเดชเสร็จตามไปขออีกนิดฟ้าได้แต่คราง   ฟ้าร้องห้ามว่าอย่าแตกในนะ  แต่เดชขอกไม่ฟังเดชพูดหีสวยแบบนี้ต้องแตกในสีกพักเดชเร่งเครื่องซอย กระตุกสองสามทีแล้วชักควยออกมา น้ำขาวขุ่นค่อยไหลออกมา  เดชจับควยมาจ่อที่ปากฟ้าพร้อมบอกว่าให้อม  ฟ้าไม่ยอมแต่ก็ทดแรงมือเดชไม่ได้ต้องอมทั้งกลืนแล้วทั้งสองคนก็นอนกอกกั้นบนโชฟา   กลับมาที่ผมกับดาวผมตัดสินใจดึงมือดาวไปที่รถและขับออกจากหมู่บ้าน  ดาวร้องไหและขอโทษผม  ผมสับสนไปไหนว่าเกิออะไรขึ้น

devilzoa

นั่นนะสิเกิดอะไรขึ้น

swss2511

ต้องให้น้องเมียปลอบใจ

hanabombam

น้องดาวน้องเมียคนสวย มีส่วนรู้เห็นในเรื่องนี้ด้วยหรอ อย่างนี้ต้องลงโทษให้หนัก

จุดดำ ภายในใจ

may_290607908

อย่างนี้น้องเมียก็ไม่เหลือครับ

elviswhat

แล้วนายอาตก็จัดการกับน้องดาว รึเปล่า

tacklove

เรื่องเศร้าแสนรันทดเกิดขึ้นเพราะความเหงาของฟ้าเป็นเหตุแน่ๆ สงสัยอาร์ตกะดาวจะได้กันอีกแน่ๆ เห็นซะขนาดนี้

ppp44

น้องเมียขอโทษแทนเมียด้วยตัวน้องเมียเอง

chriooth1996

ขอโทดทำไม อย่าบแกนะว่าสมรู้ร่วมคิด

aum691

น้องเมียโดนแน่ๆแบบนี้

manunited68

น้องดาวโดนแน่ๆ ต้องรับผิดชอบแทนพี่สาว

kosol0104

chinji23

เกิดอะไรขึ้นผมก็อยากรู้

aeadza

ใจดีมากครับ แต่ก็บอกเองว่าตัวเองทำให้ไม่ค่อยเสร็จ จุดนี้แหละครับจุดสำคัญมาก