ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 6 สอยดาว

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon66

งานนี้น้องดาวเสร็จนายอินทรีแน่นอน

jaaebaby

สอยดำ เปนอย่างนี้นี่เองคับ

preneko

ลูกเข้าเท้าแบบนี้ ยังไงก็ไม่น่ารอด  ::GiveMe::

sdgundams

หนูดาวไม่น่าจะรอดแล้วนะครับ รอบบนี้ แน่นอน

devilmanamon

โดนอินทรีสอยดาวสะแล้ว จัดยาด้วย จัดหนักเลยนะ
::GiveMe::

tip251226

ktbb1966

พญาอินทรีค่อยๆบินโฉบเหยื่อแบบไม่รีบร้อน เหยื่อมีแต่เร้าร้อน

Jim Lord

ได้ปรี้ซะทีนะ ลักหลับมาหลายครั้งแล้วนี่ ฮี่ๆ

จรัญ บุญชู

แค่ตัวอินทรีเพรียวๆเชื่อว่าน้องดาวก็คงจะแย่แล้ว นี่โดนยาปลุกไปอีก คงจะรอดยากแน่ๆ

Nong5670

สมันน้อนในมือพระกาฬไม่รอดแน่ๆ

typhoon41

010377

ดาวจะรอดหรือเปล่า ต้องรอดูต่อไป ขอบคุณครับ

KFzzz

ในที่สุดอินทรี ก็สอยดาวร่วงจนได้

inputpy

อินทรย์กินดาวแล้วหลงหัวปักหัวปำแน่นอน

Dowprakay Cha

โดนยาเข้ทไปดาวจะเป็นยังไงน่ะ