ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 3 ยกสั่งลาน้องหนึ่งเป็นครั้งสุดท้าย

เริ่มโดย nookky, ธันวาคม 30, 2020, 01:00:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookky

มาถึงตอนนี้แล้วครับ ถ้ายังจำได้ ผมเคยขอเย็ดน้องหนึ่งเป็นครั้งสุดท้ายเพื่อสั่งลา  ****หลังจากที่ผมและน้องหนึ่งแยกทางกันไปแล้ว หลังจากนั้นเพียงไม่กี่วัน เสียงโทรศัพท์ผมดังขึ้น  พอผมดู เป็นเบอร์โทรของน้องหนึ่ง ผมรีบรับทันที  ...สวัสดีพี่นุ๊ก สบายดีไหม ผมบอกร่างกายสบายแต่สภาพจิตใจไม่ค่อยดี ตั้งแต่น้องจากไป  ต่างคนต่างเงียบ  ผมเลยถามต่อว่า ตกลงว่าอย่างไรที่พี่เคยขอไว้......  แหม ๆ พี่ ไม่ถามเรื่องอื่นเลยนะ.... ก็ไม่รู้จะถามอะไรในเมื่อน้องจะไปเป็นเมียเจ้าต้นเต็มตัวแล้ว  นั่นน่ะซิรู้ทั้งรู้ว่าน้องจะมั่นกันแล้ว เห็นยังขอเย็ดน้องอีก ผมถามแล้วตกลงที่พี่ขอไว้ได้ไหม  น้องหนึ่งตอบก็เคยตอบไปแล้วนิ  ผมพูด...งั้นก็โอเคแล้วเราจะไปกันที่ไหน  น้องหนึ่งพูด ก็แล้วแต่  ผมว่า งั้นก็ไปที่บ้านเช่าน้องดาวแล้วกัน วันเสาร์นี้  น้องดาวไม่อยู่  น้องหนึ่งก็ตอบตกลง  พอถึงวันเสาร์ ผมก็ขับรถมอเตอไซค์ไปรับน้องหนึ่งที่คิวรถ  ผมก็พาน้องหนึ่งไปบ้านเช่าของน้องดาวทันที  เมื่อไปถึงบ้านเช่า  ผมก็เปิดประตูพาน้องหนึ่งขึ้นไปบนห้องน้องดาวเลย  เปิดแอร์ให้เย็นฉ่ำ เพื่อให้น้องหนึ่งได้เย็นๆ ผมบอกน้องหนึ่งว่าขอตัวเข้าห้องน้ำเดี๋ยว  ผมเข้าห้องน้ำก็จัดการ  เอายาทน ป้ายที่ปลายควย เพื่อให้ทนต่อการเย็ดนานๆได้ เมื่อป้ายยาแล้วก็ไปนั่งคุยกับน้องหนึ่งถึงเรื่องที่ผ่านมา แต่ความจริงไม่ใช่ประเด็นหรอก แต่เพื่อถ่วงเวลาให้ยาออกฤทธิ์  ใช้เวลาประมาณ 15 นาทีแล้วล้างออก  เมื่อถึงเวลาผมก็ไปล้างยาออกจาปลายควย ตอนนี้รู้สึกชาๆนิดๆที่ปลายควย ผมไปหยิบกล้อง VDO มาถ่ายด้วย น้องหนึ่งถาม จะถ่ายทำไม ผมบอกก็เก็บเอาไว้เป็นที่ระลึกในวันที่เราจากกัน ไม่ให้ใครดูหรอก  ผมก็ไม่พรวดพร่ำทำเพลง เริ่มด้วยการไซร์ซอกคอก่อน  แล้วเอื้อมมือมาด้านหลังจับนมน้องหนึ่ง รู้สึกนมใหญ่มากเต็มไม้เต็มมือแต่ไม่ค่อยแน่นเหมือนครั้งแรกๆ ผมถอดกางเกงเอาควยให้น้องหนึ่ง ดูดเลียทันที ผมบอกว่าทำแบบที่เคยทำแฟน น้องหนึ่งเลยจัดการพร้อมบอกว่า  ครั้งนี้ครั้งสุดท้ายนะ โอ้ว.....ซี๊ด ๆ ๆ ๆ น้องหนึ่งเริ่มเลียปลายควยทันที มันเสียวมากเลย ทั้งที่ป้ายยาทนมาแล้ว ผมจับหัวน้องหนึ่งกดลงมาให้อมควยเลย เพราะทนให้เลียปลายควยไม่ไหวแล้ว น้องหนึ่งก็อม ดูด รูด ด้วยปากของเธอแบบชำนาญ พลุบ พลุบ  โอย โอย เธอเร่งความเร็วถี่จนผมต้องแอ่นก้นเลยมันเสียวมาก เสียวจนป้ายาทนก็กลั้นไม่อยู่แล้ว ผมฉีดน้ำควยเข้าไปเต็มปากน้องหนึ่ง แต่น้องหนึ่งก็ยังรูดต่อ จนน้ำควยไหลออกข้างปาก บางส่วนก็กลืนไป  แปลกใจใช้ยาทนขนาดแตกแล้วก็ยังคงแข็งอยู่ได้อีก แต่ไม่เต็มที่ พอเจอน้องหนึ่งใช้ปากรูด พอมองภาพผ่านกล้องมันได้อารมณ์เหมือนกำลังแสดงหนังโป๊เลย ควยเริ่มแข็งเต็มที่อีกแล้ว น้องหนึ่งก็ดูดเลียให้จนเกลี้ยงแล้วถามผมว่าพอใจแล้วยัง ผมยิ้ม ผมจับน้องหนึ่งถอดผ้าออกหมด ผลักให้น้องหนึ่งนอนลงบนที่นอน  ผมจ้องมองสำรวจเป็ดน้องหนึ่ง แล้วใช้นิ้วถ่างแคมออก จากกลีบที่เคยสวยปิดสนิททั้งแคมใน แคมนอก ตอนนี้แคมในเริ่มบานๆแล้ว คงโดนไอ้เจ้าต้น เย็ดประจำแน่เลย เพราะของมันทั้งใหญ่และยาว  จากนั้นผมเอานิ้วสอดเข้าไปในรูเป็ดน้องหนึ่งทันทีตอนแรกก็นิ้วเดียว แล้วเพิ่มทีละนิ้ว ทีละนิ้ว จนครบสามนิ้ว ล้วง คว้าน เป็ดน้องหนึ่งจนน้ำเสียวเต็มมือ เสียงน้องหนึ่งดัง อืม  อืม  อืม ผมเริ่มสาวมือเข้า-ออก เร็วขึ้นเพร้อมทั้งเขย่ามือ โดยตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วครับว่า เป็ดน้องหนึ่งจะพัง เพราะวันนี้ขอส่งท้ายแล้วกัน ผมเขย่ามือเร็วที่สุดเท่าที่ทำได้ น้องหนึ่งร้องดังโอ๊ย  โอ๊ย  โอ๊ย  จนน้ำน้องหนึ่งแตกพุ่ง ฉีดกระจายเต็มที่นอน แผล้วผมเอามือออก เสียงน้องหนึ่งหายใจหอบ แล้วถามว่า ทำไมรุนแรงแบบนี้ ผมตอบแค่อยากลอง แต่ความจริงผมทำไปด้วยความโกรธ เพราะนึกถึงภาพที่ไอ้ต้นกำลังเย็ดน้องหนึ่งแบบแรงๆ  จากนั้น ผมจับควยผมที่แข็งเต็มที่แล้วยัดเข้าไปในรูเป็ดน้องหนึ่ง เข้าได้โดยไม่ติดขัดอะไรเลย ผมเริ่มซอยเย็ดน้องหนึ่ง ท่าเบสิค ธรรมดาก่อน  ประมาณ 10 นาทีได้มั๊ง ผมให้น้องหนึ่งเปลี่ยนท่ามาขึ้นนั่งคร่อมผม ให้น้องหนึ่งโยกควบคุมจังหวะและความเร็วเอง  ช่วงที่น้องหนึ่งโยก มันเสียวหัวควยมากเลย เสียวจนขาหมดแรง เสียงควยกระแทกเป็ดดัง แฉ๊บ ๆ ๆ  ๆ  สักพักน้องหนึ่งกระตุก กึ๊กๆๆๆ พร้องเสียง โอ๊ะ ๆๆๆ แปลว่าน้องหนึ่งคงแตกอีกรอบแล้วผมหยิบกล้อง VDO มาซูมดูด น้ำน้องหนึ่งไหลออกจากเป็ดมาเป็นทาง  แล้วให้น้องหนึ่งหมุนตัวหันหน้าไปหากล้อง แล้วโยกเพื่อเย็ดต่อ  โอว  มันได้ใจ ได้อารมณ์มากเลย น้ำเสียวน้องหนึ่งเป็นฟองไหลย้อยลงมาที่รังควยผม หยดลงบนที่นอน  สัก10 นาทีได้ น้องหนึ่งบอกปวดขา ผมเลยให้น้องทำท่าหมาแล้วผมเย็ดทางด้างหลัง  ทันใดนั้น ก็มีเสียงโทรศัพท์น้องหนึ่งดังขึ้นมา ผมก็หยุดเย็ดก่อน ได้ยินเสียงแว่วๆมา ผมบอกน้องหนึ่งให้เปิดลำโพง ค่ะ/พี่ต้น  ผมหมั่นไส้เลยครับ ไม่รู้จะทำไง ไอ้เจ้าต้นถามน้องหนึ่งว่าทำอะไร  พอผมได้ยินเสียงไอ้เจ้าต้นผมก็เริ่มซอยน้องหนึ่งต่อ น้องหนึ่งตอบทำงานอยู่บ้านเพื่อน แล้วซอยแบบแรงๆ คือกระแทกสุดจนนมน้องหนึ่งเด้ง น้องหนึ่ง น้องหนึ่งดังโอ๊ย ไอ้เจ้าต้นถามว่าร้องโอ๊ยทำไม น้องหนึ่งตอบว่าลวดเย็บกระดาษทิ่มมือ  แค่นี้ก่อนนะ รีบทำงานให้เสร็จจะได้รีบกลับบ้าน ฝั่งไอ้เจ้าต้น เคๆๆ บายนะที่รัก เท่านั้นแหละครับผมซอยถี่ๆเลยครับ น้องหนึ่งร้องดัง โอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย ตามจังหวะผมซอยเลย ผมเย็ดน้องหนึ่งท่าหมานี้นานมาก  จนน้องหนึ่งเสร็จไปหลายรอบแล้ว ผมยังไม่แตกแต่ก็ใกล้ๆแล้ว  ผมบอกน้องหนึ่งว่า พี่ขอแตกในนะ น้องหนึ่งบอกไม่ได้ หมดช่วงยาคุมแล้ว  ผมไม่สนใจผมเย็ดน้องหนึ่งต่ออีกไม่นานผมก็แตกแต่ผมไม่เอาออก ผมแตกในใส่น้องหนึ่ง น้องหนึ่งถามแตกในทำไม ผมบอกว่าขอฝากไว้เป็นครั้งสุดท้าย  แล้วผมถอนควยออกมา  น้ำเชื้อ ไหลตามลงมาเป็นทางออกมาจากรูเป็ดน้องหนึ่ง ย้อยลงบนที่นอนเป็นก้อนเลย  แล้วเราทั้งสองก็พากันไปอาบน้ำในห้องน้ำ  ผมก็เย็ดน้องหนึ่งในห้องน้ำ  ต่ออีกรอบ แตกในเช่นเคย  หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก็แต่งเพื่อจะกลับบ้าน ผมคว้าน้องหนึ่งเข้ามากอด จูบ สั่งลา แต่ควยผมมันดันแข็งอีกแล้ว ผมก็เริ่มปฏิบัติการต่ออีกรอบ เป็นรอบสุดท้าย  ผมจึงไปส่งน้องหนึ่งที่คิวรถกลับบ้าน น้องหนึ่งบอกว่า ครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายแล้วนะ ต่อจากนี้ไป ต่างคนต่างไปตามวิถีชีวิตของตัวเอง  ผมก็ยืนมองน้องหนึ่งจนรถไปพ้นสายตา  วันเปิดเรียนที่โรงเรียนเราก็ไม่มองหน้ากัน  เหมือนคนไม่รู้จักกัน มันเจ็บปวดมาก แต่ยังมีน้องดาวที่ยังคอยเอาใจใส่ดูแล.....ความสัมพันธ์ของผมกับน้องหนึ่งจบลงแค่นี้ครับ  สิ้นสุดแล้ว คนที่ 1  ตอนต่อไป เรื่องของน้องดาวจะเป็นอย่างไรติดตามได้ในตอนหน้านะครับ

1819

น่าเสียน้องหนึ่ง อุตส่าห์เป็นคนแรกของกันและกัน มันน่าจะผูกพันธ์กันบ้างแต่ก็นะ ช่วงวัยรุ่นมันอยากรู้อยากลองไปหมด  ผิดที่ไม่แสดงออกชัดเจนเองว่าสถานะภาพแบบไหน
edit
ว่าแต่น้องหนึ่งรับต้นได้อย่างไร ที่แฟนตัวเองมีอะไรกับน้องสาว  คงไม่แคล้วคบกันไม่นานแน่ ส่วยนุ๊กกับดาวคงชัด้จนว่า คบกันแค่เรื่องsexคงไม่เอามาเป็นแฟน มั้ง อนาคตจะรู้ได้ไงว่า ต้นจะไม่เอาน้องสาวดาวอีก 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

633sqd

ครั้งสุดท้ายแล้วครั้งสุดท้ายอีก ดูๆแล้วอาจจะมีขอครั้งสุดท้ายกันอีกรอบนะ  ::Confident:: ::DookDig::

donki

นึกถึงตัวเองเลยครับ จะไปลา ครั้งสุดท้ายกอดจูบกันแค่นั้นดันแข็ง เลยได้กดอีกหลายยกสั่งลาเลย

ัuffa555

เป็นคนแรก แต่ไม่ใช่คนสุดท้าย   รอรับชมเรื่องของดาวต่อนะครับ

tatong2222

เสียดาย​น้อง​หนึ่ง​ ปล่อยความประทับใจ​คนแรกไปแบบนี้​ หรือ​ว่า​หาประสบการณ์​ไป​เรื่อย​ๆ​ดีกว่า ::Thinking::

chanky2007

น้องหนึ่งก็ใจดียอมให้สั่งลาด้วย
รักจริงนั้นแหละ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป