ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 8 – สอบปากคลำ

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 20, 2016, 05:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จัดการให้หนำใจไปเลย เรื่องของพรุ่งนี้ก็ว่ากันพรุ่งนี้
237 (54.9%)
เก็บแรงเอาไว้ก่อน ไม่งั้นพรุ่งนี้อาจจะเสียคะแนนต่อหน้าโบกี้ได้ ถ้าหากหนอนน้อยหมดแรงไม่สู้มือ
195 (45.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 432

pakooople

เก็บแรงไว้ก่อนครับ ค่อยจัดฉากให้โดนแบบเต็มใจทีหลัง
ตอนนี้ให้รู้สึกเบลอๆแบบว่าโดนตอนใหน

nitty46

สุดยอดเลยครับ ขนาดแต่งแบบด่วนนะเนี่ย

Kris.

จัดสิครับ เน้นปัจจุบันก่อน .....เดี๋ยวพรุ่งนี้แรงก็มาเอง

yoot2499x

จัดไปเลยครับ..แล้วไปหาของโด๊ปเอาตอนเช้า....ปรึกษาคุณตาผู้ผลิตของในกระเป๋าโดราเอมอนรุ่นแรก...ต้องมีทางน่า

burunji

โห้ย ท่านแอสแต่งได้ถึงได้จริงๆ ขอคารวะ

thep59

จัดการแป้งก่อน ส่วนโบกี้นั้นยังไงก็ไม่รอดอยู่แล้ว เรื่องของพรุ่งนี้ค่อยว่ากัน

strikef.

ขอบคุณครับ โหวตจัดหนักครับ อายุยังน้อยยังไงก็มีพอ แล้วเจอสาวระดับโบกี้ยังไงก็พร้อม 555

Thor

ผมเลือกให้เก็บแรงไว้ครับแล้ววันรุ่งขึ้นให้แป้งไปเที่ยวเป็นเพื่อนโบกี้ครับ

bump

taton

รอติดตามนะครับ..ขอบคุณมากครับ

Demons_tee

เก็บแรงดีกว่า ชวนไปเที่ยวแล้วควบสองเลย

arkira

ขอร่วมสนุกด้วยการ โหวต จัดหนักน้องแป้งแล้ว แล้วไปสร้างภาพคนดีกะน้องโบกี้ฮับ หลังจากนั้นจะเคลียร์เรื่องน้องแป้งยังไงค่อยว่ากัน 5555

pinmonkey

เผื่อไว้บ้างก็ดีนะครับ ฮาเร็มต้องมีแรงเหลือครับ

darkwingzzz

หื่น จัดไปซะ 555 ยาววววแล้วต้องมีประสิทธิภาพเหอๆๆๆๆๆ
โหวดไปว่าจัดเลยครับ
ช่วงนี้รู้สึกว่าจินตนาการสายใต้ดินจะกลับมาแล้วนะ

pangtong

เพิ่งมาอ่าน ปิดโหวตตอนก่อนๆไปหมดละ
ผมโหวดตรงข้ามกับผลเกือบทุกตอนเลย
555
ขอบคุณเรื่องมันส์ๆ แปลกแหวกแนวมากๆ