ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 22 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 17, 2020, 12:56:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

พี่เตยแสบจริง คงแสบจนถึงปัจจุบัน นายโทนน่าจะโดนไปเยอะตลอดเส้นทางของการคบกัน

สามสาวร้านเกะ ดูๆไปก็น่าสงสาร ความสัมพันธ์ที่ต่างฝ่ายต่างมีกำแพงกันระดับหนึ่ง อึดอัดหน่อย แต่ก็ไม่เต็มใจปล่อยทั้งสองฝ่าย

อ่านยังไงก็ไม่จุใจ สองสาวเริ่มเคลียร์แล้ว เหลือดาวล่ะที่นี้

ขอบคุณครับ ที่แบ่งปันเรื่องราวดีๆ

อ่านจบ ค้างอีกรอบ พี่เตยไม่ธรรมดาจริง แสบมาก เพลงก็ร้องไปแล้ว ของก็ทำมาให้กินถึงห้อง แล้วนี้สองสาวอยู่ในห้องนอนอีก จะยังไงล่ะที่นี้
คิดว่าดี ก็ทำไป

I2ta3ta3

outsider

พี่เตยนี่แม่งปั่นเก่งจริงๆ ดูทรงแล้วไม่น่าแค่แกล้งปั่นเฉยๆหรอกมั้ง
แต่แล้วสุดท้ายก็วนลูปสินะ กลับเข้าเกมส์ของสามสาวเดี๋ยวนี้ !!!!!

1819

สาวเกะ2นางเปิดตัวอีกครั้ง  แต่ยังคงมีอะไรในใจอยู่ ลองคาดเดา พฤติกรรม  มินต์อาจรู้สึกผิด ที่บอกว่าโสดให้โทนได้ยิน จึงเลิกเก็ก แล้วเปิดใจจริงๆเพราะมินต์มีใจให้โทนคนแรกๆเลย ถึงบ๊วบสดให้  แก้มอาจว่าคิดว่ากำลังจะเสียผู้ชายที่เข้าใจคนแบบเธอที่ใส่ใจเธอ ไป และช่วงแรกอาจจะคิดกับโทนเป็นเกมส์   
ส่วนดาว นี่ ยังไม่มาไม่รู้ว่าจะยังไง
เข้าใจเทพโทนเนาะ วัวเคยขามาเคยขี่ คงตัดใจยาก เพราะมีความรู้สึกดีๆเยอะ
ส่วนเจ้เตย นี่ประมาณ หวงกิ๊กเหมือนเด็กเสียดายของ ทั้งที่ตัวเอง มีของรักเจ้หมิวอยู่ แต่ก็ชอบความแสบของเจ้เตยจริง นายโทนแพ้ทางแนวเจ้เตย กับ ดาว ด้วย 

edit ครึ่งหลังแบบ เห้ย เห้ย เห้ยยย     อีโรติก  แซนวิส  กับ2 สาว   กับ พี่เต้ยยย ไม่นะเทพโทน  อย่าตัดจบให้รอแบบนี้
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pliwds

นี่ไม่ใช่ปิดเกมส์แน่ๆ มันเป็นการย้าย map ที่มีบอสเตยสายโหดเพิ่มมาอีกคน ... ยังรอแซนวิชสาวฉิ่งอยู่นะ

singkanong

เป็นงงเลยอยู่ๆสองสาวมาแบบแปลกๆแต่แล้วพี่เตยก็มาแปลกกว่าเล่าไวๆพี่เทพโทน ตอนนี้นึกว่าจะไม่มีบทเสียวเสียแล้วและแล้วแม่เสือสาวก็ปลุกให้จนได้ FC น้องแก้มครับ

bittion

ขอบคุณครับ งานนี้มีเคลียร์ใจกันยาวเลยครับ แต่พี่เตยนี้กวนใช้ได้เลยนะครับ แล้วดาวเป็นยังไงบ้างนะครับ ติดตามครับ

jeditay

เจ๊เตยดูหลงรักโทนเหมือนกันท่าทางจะไม่จบแต่3นะน่าจะมี5 ฮาเล็มชัดๆเลยนี่

thanetza

ballzae

โดนรุม2ต่อ1 อีกแล้ว คราวนี้เปลี่ยนคน เมื่อไหร่จะมา3ต่อ1 หละครับพี่โทน