ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนพิเศษ : Deleted Scene #3.1 คอนโดของหมอพลอย

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 06, 2022, 12:14:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phuwarin

แค่เริ่มตอนพิเศษก็ดีใจมากแล้ว มาลุ้นเสียวกับหมอสาวกันครับ

C-Runners

อ่านเรื่องนี้มาตั้งแต่ต้น อ่านถึงลักษณะของหมอพลอยทีไร ผมนึกถึงผู้หญิงอยู่คนนึงทุกทีเลย คาแรคเตอร์คือใช่เลยสำหรับผม (กัปตัน)

silenceghost

เนี่ย มันต้องฉากแบบนี้สิ หมอพลอยของโผมมมมมต้องมาก่อน ::Ahoo::

ballza25

paoimpreza

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ตอนพิเศษเลย ระหว่างลุพลกับหมอพลอย ที่คอนโดของหมอพลอย เลยครับ

natius

ไรท์ครับ ผมโกรธไรท์มากเลยครับ ผมอุตส่าห์จะนอกใจหมอพลอยไปหาครูเบสท์แล้ว
แต่ไรท์กลับมาแจกความน่ารัก สดใสของหมอพลอยแบบนี้
ผมที่จะไปหาครูเบสท์แล้วต้องหันหัวเรือกลับแทบไม่ทันเลย55555555555555555555555555555555555
ถึงปัจจุบันจะเข้าด้านมืดไปแล้วก็เถอะนะ5555
------------

ตอนนี้น่ารักมาก ๆ เลยครับอ่านแล้วรู้สึกผ่อนคลายมากเลยครับ
ไรท์เขียนความโรแมนติกได้ดีนะในความรู้สึกผม
รอครูเบสท์เลยครับว่าจะน่ารักได้ขนาดไหน

kvachira