ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

การเดินทางของความสุข 1

เริ่มโดย _Unknow_, ตุลาคม 27, 2021, 05:16:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

_Unknow_

ตอนที่ 1 จุดเริ่มต้น (โชว์แฟน)
   เรื่องเล่าของครอบครัวผม เป็นการเดินทางไปตามเส้นทางของเวลาเพื่อเติมเต็มความสุขให้กับชีวิตของพวกเรา เริ่มจากผมคบหากับรุ่นน้องชื่อแนน ครบ 5 ปีและแต่งงานด้วยกัน 2 ปี แนนอายุ 25 ปีเป็นคนที่หุ่นดี ผิวขาว ไม่อ้วนไม่ผอม ที่สำคัญหน้าอกค่อนข้างไปทางใหญ่ เอาเป็นว่าใครที่เดินผ่านมักจะแอบชายตามองไม่มากก็น้อย ชีวิตเซ็กของคู่เราก็ปกติเหมือนคู่ทั่วๆไป เพราะเราต่างเลยช่วงที่ตื่นเต้นของการมีอะไรกันแบบช่วงแรกไปแล้ว แต่แล้วเรื่องราวดั่งนิยายของชีวิตก็เริ่มต้นขึ้น วันนั้นเป็นวันศุกร์เพื่อนก็ชวนออกไปสังสรรค์ตามปกติ เป็นร้านอยู่ย่านชานเมือง ไฟสลัว ผมกับแฟนไปถึงร้านก่อน แต่เจ้ากรรมอะไรก็ไม่รู้ ผมดันปวดท้องหนักขึ้นมาเลยให้แฟนไปนั่งจองโต๊ะรอก่อน ซึ่งหลังจากที่ผมเข้าห้องน้ำมาได้ซักพักก็ออกมาเจอผู้ชายวัยกลางคนเดินออกจากโต๊ะแฟนไปพอดี ผมก็ถามแนนว่าใครเดินออกไปเมื่อกี้ แนนก็บอกว่าพี่เค้าเดินมาขอไลน์ นึกว่าโสดมานั่งร้านเหล้าคนเดียว ซึ่งแนนก็ไม่ได้ให้ไลน์ไปกับพี่คนนั้น ผมที่ได้ฟังนี่หัวใจเต้นแรง ยังกับตอนจีบกันใหม่ๆ แต่ไม่ได้หึงหวงจนเป็นฟืนเป็นไฟ ซึ่งระหว่างนั้นเจ้าเพื่อนตัวดีของผมก็เดินมาทัก มันชื่อเจ้าต้น เพื่อนกันตั้งแต่สมัย ม. ต้น ไปไหนมาไหนด้วยกัน เรียกว่ารู้ใจกันแทบทุกซอกทุกมุม มันเป็นคนดี มีอะไรชอบแบ่งปัน ไม่ค่อยมีเรื่องให้เพื่อนปวดหัว สมัยก่อนบ้านมันมีอินเตอร์เน็ต ผมก็ไปอาศัยเน็ตบ้านมันนี่แหละโหลดหนังโป๊มาดู ไฟล์ 3gp เอามาลงโทรศัพท์แบ่งกันดูเป็นว่าเล่น แนนกับต้นก็รู้จักกันมานาน พวกเราสามคนก็คุยสารทุกข์สุขดิบเฮฮากันไปตามภาษา ต่างคนเรียกว่าเริ่มเมากันแล้ว มันเหมือนกับแอลกอฮอร์ลงไข่ อยู่ดีๆก็นึกถึงเรื่องคนมาขอเบอร์แฟนขึ้นมาซะงั้น ผมเลยถามเพื่อนออกไปแบบทีกวนว่าแนนสวยหรือเปล่า เพราะเมื่อกี้อยู่ดีๆมีไครไม่รู้มาขอเบอร์แนน แฟนผมทำหน้าอายๆพร้อมกับหยิกแขนผมไปด้วย หน้าเขินตอนเมาของแนนทำให้เห็นเลือดฝาดขึ้นหน้าอย่างเห็นได้ชัด พอเจ้าต้นเห็นแบบนั้นก็ตอบแบบทำท่าเกรงใจว่าแนนเป็นคนสวย ใครเห็นก็อดใจไม่ได้ที่จะมาจีบหรอก ก็เขาไม่รู้หนิว่ามากับแฟน พวกก็หัวเราะกันใหญ่ จากเดิมที่ไม่เคยสังเกตุเพื่อน กับกลายเป็นระหว่างที่กินเบียร์ไปผมก็แอบสังเกตุต้นเพื่อนผมไปด้วย เห็นบางทีแอบมองหน้าอกแฟนช่วงแฟนเติมเบียร์หรือแฟนผมไม่ได้ระวังตัว ไอ้จ้อนของผมค่อยๆพองขึ้นมาพร้อมกับความตื่นเต้นที่ไม่ได้เจอมานาน ผมจึงชวนออกปากชวนเพื่อนไปร้องคาราโอเกะกันไหม ซึ่งแนนก็เห็นดีเห็นงามไปด้วยเพราะนางชอบร้องเพลงอยู่แล้ว ไอ้ต้นเพื่อนผมก็ตอบตกลงแบบไม่ลังเลเลย เราก็เลยตัดสินใจเช็คบิลย้ายไปคาราโอเกะแทน ก่อนออกจากร้านแฟนผมแวะเข้าห้องน้ำผมเลยเดินตามไปคุยกับแฟน บอกว่าหาเรื่องแกล้งต้นดีไหม เนื่องจากเจ้าต้นยังไม่มีแฟน จะให้แนนลองแกล้งต้นด้วยการเต้นยั่วๆหรือโชว์วับๆแวมๆให้เจ้าต้นได้หงี่น่าจะสนุกดี แฟนก็ทำหน้างงๆ แต่ก็ตอบตกลงมาพร้อมทั้งเดินเข้าไปในห้องน้ำ ระหว่างรอแฟนอยู่ก็งงกับตัวเองว่ากล้าถามออกไปได้ยังไง ไม่กลัวแฟนโกรธหรอ และแฟนตอบตกลงมาได้ยังไง หรือเป็นเพราะแฟนเราเริ่มเมามากแล้ว ระหว่างที่กำลังงงๆอยู่ เจ้าต้นก็เดินมาแล้วบอกว่าจะติดรถไปด้วยเพราะขามามันนั่งแกร๊ปมา
   พวกเราสามคนระหว่างทางก็คุยเฮฮาบ้างทะลึ่งบ้างทั้งทาง จนมาถึงยังร้านคาราโอเกะ เราก็สั่งเครื่องดื่มมาที่โต๊ะ แฟนผมนั่งกลาง ผมกับเจ้าต้นนั่งคนละข้าง ช่วงระหว่างที่เราร้องเพลงบางครั้งแนนก็ลุกขึ้นเต้นยั่วๆบ้าง ก้มลงเก็บของโชว์เนินอกบ้าง บางทีก้มมาทางผมซึ่งกระโปรงมันร่นขึ้นไปสูงบ้าง เจ้าต้นก็ตีเนีนยนชำเลืองมอง ผมนี่ก็ชอบไปใหญ่ ในใจนี่อยากจะจับแฟนตัวดีมาจัดการลงตรงกลางห้องซะให้ได้ เจ้าต้นก็ขอตัวไปห้องน้ำซึ่งเป็นโอกาศดีของผม ผมเอามือลอดผ่านกระโปรงที่สั้นประมาณหน้าขาขึ้นไป ตัวผมนี่เย็นวูบพร้อมกับใจเต้นรัวๆเลย แนนไม่ได้ใส่กางเกงในตรงกลีบของเนินสวรรค์เต็มไปด้วยน้ำเยิ้ม ผมอดไม่ได้ที่จะสอดนิ้วเข้าไปซึ่งนิ้วของผมก็เข้าไปได้อย่างง่ายดาย ระหว่างนั้นเจ้าต้นก็เดินเปิดประตูเข้ามา ผมรีบเอามือออกจากใต้กระโปรงก่อนเจ้าต้นจะเห็น แนนซึ่งน่าจะเมามากก็ทำท่าพะอืดพะอมเหมือนคนจะอ๊วก ต้นก็รีบหาถุงพลาสติกยื่นมาให้ก่อนที่แฟนผมจะอ๊วกออกมา เรียกว่าตอนนี้แฟนผมเมาหมดสภาพไปแล้ว ผมก็เลยบอกต้นว่าเช็คบิลกลับกันก่อน ซึ่งสีหน้าของต้นแสดงให้เห็นเลยว่ากำลังเสียดายแต่ก็ต้องยอมกลับเพราะทั้งเกรงใจเพื่อนและไม่มีทางเลือก ผมกับต้นช่วยกันประคองแฟนกลับไปรถ ผมเป็นคนขับ ให้แฟนนั่งหลังกับต้นเผื่อจะได้ประคองและช่วยดูแฟนอ๊วก ในระหว่างขับรถไปส่งต้นที่หอพัก ผมก็ชำเลืองดูกระจกว่าแนนเป็นไงบ้างแต่ตาเจ้ากรรมดันเห็นมือข้างนึงของต้นอยู่ใต้กระโปรงของแฟน หรือว่าต้นมันจับรูสวรรค์ของแนนอยู่ ในใจสับสนไม่รู้ยังไงตอนแรกตื่นเต้นที่แฟนได้ยั่วคนอื่นแต่ตอนนี้มีคนมาจับร่องที่มีแค่เราเท่านั้นที่ได้เสียบมันมาเป็นหลายๆปี อีกใจนึงก็แฟนเราน่าจะอยากโชว์ตั้งแต่ออกจากร้านแล้วเพราะไม่รู้กางเกงในหายไปตอนใหน ผมก็เลยคิดแต่ว่าเพื่อนกันให้มันจับนิดเดียวไม่เป็นไรหรอก อีกอย่างความตื่นเต้นของวันนี้เป็นสิ่งที่เราไม่ได้สัมผัสมานาน อีกซอยหน้าก็จะถึงหอต้นแล้ว ผมก็เลยปล่อยเลยตามเลย หลังจากที่ต้นลงรถและลากันแล้วผมก็รีบบึ่งรถกลับไปบ้าน ในใจอยากถึงให้เร็วที่สุดดูว่าเนินแฟนเป็นยังไงบ้าง พอถึงบ้านผมประคองแฟนขึ้นบนที่นอน เปิดกระโปรงขึ้นดูตอนนี้เห็นเนินอูมพร้อมน้ำเยิ้มที่ยังไม่แห้ง มือผมค่อยๆจับและแหวกออกมาดู รู้สึกตื่นเต้นเหมือนได้เอากับแฟนใหม่ๆ ในใจตอนนี้ลักหลับก็ลักหลับ ผมถอดกางเกงออกแล้วเอาดุ้นของผมจุ่มหายเข้าไปทีละน้อย แฟนผมแม้จะเมาไปแล้วแต่หน้าตาคล้ายแล้วว่ายังรู้สึก ผมได้แต่คิดว่าคืนนี้เป็นอีกคืนที่ได้หวนย้อนความหลัง ถ้าแฟนผมโดนคนอื่นมาเอาแฟนผมจะเป็นยังไง ผมจะตื่นเต้นขึ้นไหม น้ำเมือกที่เคลือบเจ้ามังกรผมมันลื่นจนไม่ต้องใช้เจลเพิ่ม ซึ่งผมกับแฟนก่อนหน้าต้องใช้เจลหล่อลื่นช่วยด้วย ผมยิ่งคิดยิ่งเสียว จับขาแฟนมาพาดบ่า กระเด้าเข้าออกราวกับว่าความสุขแบบนี้ที่เราหายไปนานมาก ภาพท่อนเอ็นที่ลู่เข้าลู่ออกพร้อมแคมที่ยู่ตามแรงขยับเป็นภาพที่สวยยิ่งนัก ไม่นานผมก็เร่งตวามเร็วปล่อยน้ำออกมาในที่สุด ผมดูน้ำเงี่ยนไหลออกมาเป็นทาง เดินไปเอากางเกงในของแนนมาจากกระเป๋าแล้วใส่แค่ขาข้างเดียว ผมได้คิดว่าปล่อยให้แนนตื่นมาเห็นตอนเช้าสภาพตอนเช้าจะเป็นยังไงบ้าง จากนั้นผมก็ทิ้งตัวนอนแบบหมดแรงพร้อมกับความสุขยอดที่ไม่ได้เจอกันมานาน...

ถ้าชอบรบกวนเม้นท์กลับด้วยนะครับ แนวทางในการแต่งจะอ้างอิงจากจินตนาการและคอมเมนท์จากเพื่อนๆพี่ๆครับ
จงใช้ชีวิตให้มีความสุขและแชร์ความสุขให้คนอื่นที่พอจะทำได้ ^^

namluang1978

เล่นบิวส์อารมณ์ทั้งคู่ โดยถอดปราการด่านสุดท้ายอย่างนี้ก็เป็นเรื่องสิ ::Orz::

ขาหื่น

พอได้เคยจับ ก็อยากจับอีก จากเมาเป็นตอนไม่เมา จากจับเป็นเลียมแล้วก็เย็ด ทั้งทางปกติ แต่ให้ดีมีเปิดซิงตูดด้วย ให้ผัวคลั่ง แนวนี้ครับ ก่อนที่จะให้ผัวรู้ว่าเคยโดนพาไปรุมก่อนเปิดเผยกับฝัวตัวจริงว่า เตี๊ยมกันตั้งแต่ต้น

blackjack

::HoHo:: นี่แค่เริ่มต้นนะครับ ต่อไปสนุกแน่ๆ

artherox

จุดเริ่มต้นของความปวดตับเลยครับ

แมงโก้ส้นตีน

ลองว่าเห็นแล้ว เอาไปต่อรองเพื่อนได้นะ ว่าให้ร่วมวงยังไงดี
::DookDig::

Somchai Saichon

ultarman7

เยี่ยมครับเนื้อเรื่องน่าติดตาม

hanabombam

ต้นน่าจะได้เสียบเป็นคนต่อไป ถือว่่าเติมสีสันในชีวิตด้านเซ็กส์ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

sthanya