ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 59 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 30, 2021, 12:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guzzpai

j_manus

ดร่าม่าสุดๆ
ผมก็เคยนะ ทะเละกับเพื่อนร่วมงาน โมโห แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง เดินไปหลังตึกชกต้นไม้ แล้วเจ็บเลย จะได้จำไว้ ว่าครั้งหน้า อย่าไปชกเลยต้นไม้ ชกหน้าคนแหล่ะ ดีกว่า

Kiss my ass

::Orz::เห้อ เข้าใจความรู้สึกโดนกดดันจากทุกทางเลย สู้ๆนะครับ ยังมีสามสาวให้กำลังใจอยู่นะครับ

KengNaJa

ช่วงอารมณ์วัยรุ่นตอนปลายด้วยเจอกดดันหลายๆอย่างแบบนี้จะหลุดก็ไม่น่าแปลก 
แต่ว่าต่อยกำแพงเอย ต่อยพื้นเอย ระวังมือด้วยนะท่านน

rastafari

ga_mes

เป็นผม ผมก็เครียด นะ สิ่งที่เราทำ เราทำสิ่งที่ดีที่สุดเสมอในช่วงเวลานั้น มันมีเหตุผลของมันเสมอ แต่บางทีอยู่ที่เราจะพูดหรือเปล่าก็แค่นั้น .. เราแคร์เสมอกับคนที่อยู่ตรงหน้า แต่เค้าจะคิดเหมือนเรารึป่าว เดาใจไม่ได้จริงๆ ถึงแม้จะสนิทกันแค่ไหนก็ตาม ..

occocc

aekkung

คำบางคำที่อาจจะไม่ได้ตั้งใจที่ฟังดูแล้วมันก็ธรรมดาแต่สำหรับบางคนอาจไปกระตุกความรู้สึกเพียงเล็กน้อยออกมาระเบิดได้ระวังกันน่ะ

tossapoln

Eldy CR

ระเบิดอารมณ์ที่กดดันออกมาบู้มบ้ามอย่างนั้นมันจะแย่ไปกว่าเดิมไหมครับนั่น

lukpuman

เศร้าใจแทน...จนไม่รู้จะพูดอะไรจริงๆ

อ่านจบแล้วทำไมใจมันหวิวๆที่สุดเลย

volpe

การไม่เปนตังของตัวเองพอระเบิดทีมันก็ระเบิดหมดเลย แต่การได้เปิดใจให้เจ๊ๆ อาจจะทำให้ทุกอย่างดีขึ้นนะ

อ่านจบต้องกลับมา เม้นเพิ่มเลยย
ตอนนี้คือจุดเปลี่ยน แนวคิด หรือจุดเปลี่ยนตัวเรื่องไหมเนี่ยย ทำไมมันถึง.....ขนาดนี้ โอ๊ยย เศร้าแทน