ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 26 "ฟื้นคืน 2"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 07, 2020, 01:48:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero009

มายด์​จะโดนรุมอีกแล้วเหรอ

wut tong

สงครามครั้งใหม่กำลังเริ่ม

panya1111

ติดตามเรื่องนี้มานานมาก ขอบคุณที่ลงต่อ

แมว69

สมิงเก่งขึ้น มายด์เปิดใจ อินทรี เริ่มกังวล

weem123

pongsap

มายน์เปิดประคูเจอพ่อไม่รู้จะเป็นไง

Fazz

ถ้ารู้เรื่องที่นกไปกินน้องสาว มีมวยจริงๆแน่นอนครับ

Flare cnx

ป่านนี้มายด์ ทำแบบธรรมดาปกติไม่ได้แล้วล่ะ

Nong5670

แหม่พอเริ่มฟื้นคืนชีพก็เริ่มหื่นเลยนะพี่ดนัย

petergg

เย้ๆๆ ดนัยกลับมาแล้ว หลังไปแอบบ่นๆมา555 ขอบคุณมากครับ มาก่อนปีใหม่จริงๆ
อะไรกันครับเนี่ย

sschatut

อยากปวดตับจะสมหวังมั้ยน้อ

chanky2007

ึคิดถึงดนัยกับมายด์มาก
คู่นี้จะยังไงกันต่อ ดนัยน่าจะรับได้เพราะรักมาก
แต่มายด์จะมีความผิดปกติในใจลึกๆหรือเปล่า

ขอบคุณมากครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ข้าจะแทงเจ้า

ห่วงคู่ดนัยจริงๆ กลัวจะมีเรื่องร้ายๆอีก

peddo

น้องมายด์จะโดนหนักไปถึงไหน แค่ตอนนั้นตอนเดียวก็ปวดตับยังไม่หาย แถมท่าทางคนร้ายจะออกมาอีก ดนัยจะได้ออกบู๊อีกมั้ยหรือจะต้องให้สหายทั้งสองผจญศึกรบและศึกรักแทน
ขอบคุณครับ
เจอพ่อหนักเข้าไปอีก เป็นบาปจากตัวพ่อหรือเปล่านะถึงทำให้มายด์เจอเรื่องนี้ตลอด

poster007

พระเอกจะได้เสียบนางเอกไหมนะนางเอกโดนลุมมาแล้ว