ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Yoshihisa] Getsuyoubi no Tights | Monday Tights ปริศนาวันจันทร์ By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 17, 2019, 07:37:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thai4id

เอ่อ แนวซาดิสแน่ๆ แบบนี้สะใจโคตรๆ

เด็ด ได้ใจมาก
อะไรๆ ก็กู

Crypt

ปริศนาวันจันทร์ คือปิดบังรอยเชือกไว้สินะ ( นางเอกยังมัดตัวเองได้นะ สุดยอดจริง ) เดาว่าสาวคงสนใจเหมือนกันแหละ ถึงส่งพิกัดให้แบบนี้

ตอนปกตินี่นางเอกไม่เหมือนสาย m เลยนะ เหมือนสาย  s มากกว่า  ::Thinking::

mspeed

จะกล้าเข้าไปไหมครับ
หนุ่มน้อยเราก็ไม่เบานะครับมัดเก่งเสียด้วย

fallenversa

ผู้หญิงคงเลือกคนที่สนใจแล้วล่ะ ไม่งั้นไม่นั่งตำแหน่งเดิมทุกๆวันให้หนุ่มสังเกตุขนาดนั้น
..
ขึ่นหลังเสือ เลือกจะเย็ดคนๆนึง ดันเลือกตัวแม่ มีอะไรทีนี่เหนื่อยแน่นอน

I2eI3oI2n D Ace

โอ้วรู้เลยใส่เพื่อมาจับมัดตัวเองจะได้ไม่มีรอย สายมาโซนี่เอง กล้าๆเข้าไปหน่อยนะจะได้สนุกสุดๆไปเลย

เป็นการอ่อยที่แปลกสุดๆแต่พระเอกก็ดันมัดเป็นอีกเข้าคู่กันจริงๆเลย

andycarton

ปริศนาของวันก้อคือไม่ให้เห็นรอยเชือกอะนะพระเอกไขข้อนี้น่าจะได้ ::Shy::Edit:สรุปเป็นแผนของนางเอกนี่เอง งานนี้ต้องมีปลอกแขนอีกอะนะ ::Confident::

RevolKnight

รู้เหตุผลไปแล้วอ่าจิครับ (นางอ่อยพระเอกเพราะตัวเองสาย M) เคยอ่านที่เป็น Eng ไปแล้ว เพราะส่วนตัวติดตามผลงาน นักเขียนคนนี้อยู่แล้วง่ะ แต่อยากอ่านแบบแปลไทยอีกมากกว่ามันสะดวกกับซึบซับเนื้อเรื่องได้ดีกว่าเพราะไม่ต้องนั่งแปลในหัวเอง

อ่านจบแระ ตอนอ่าน Eng มันใช้คำตรงๆเลยแต่ไม่รู้สึกแปลกเท่าไหร่ พอมาแปลเป็นไทยนี่แอบจั๊กจี๋เหมือนกันเนอะพวกประโยค xxx ง่ะ  ::Shy::