ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 27 : เมื่อความจริงปรากฏ

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 18, 2022, 11:29:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามหน่อย ในก๊วนนักศึกษาพยาบาล คุณอยากให้เพิ่มบทใครมากขึ้นอีก (เผื่อไว้พิจารณา)

ใบเฟิร์น - เนตรชนก
โดนัท - ณิชา
นาถ - นาถลดา
ยัยอุ๊ - หทัยรัตน์
อีฟ - อรัญญา
หมวย - เดือนดารา

Watchira

ถ้าถามว่าอยากให้เพิ่มบทใครมากขึ้นในความคิดผมก็คงจะเป็น ใบเฟิร์น โดนัท อุ๊ 3 คนนี้แน่นอน เพราะ 3 คนนี้เป็นตัวละครในภาค 1 เนื้อเรื่องในตอนนี้คือภาค 2 แล้วแน่นอนว่ามันต้องโฟกัสไปที่ตัวละครภาค 2 อยู่แล้ว

ส่วน นาถ ในความคิดผมคือตัวละครพิเศษเพราะว่า ไปแจมบทกับเหตุการณ์อื่น ๆ บ่อย5555

อีฟกับหมวย เป็นตัวละครภาค 2 (ถ้าจำไม่ผิด) 2 คนนี้มีบทอยู่แล้ว

ฉาก 7p ในอนาคตอันใกล้ที่จะถึงนี้มันยิ่งใหญ่อลังการเหมือนนาซ่าไปดวงจันทร์55  แค่คิดก็รู้สึกวุ่นวายแล้ว555
ผมว่านักเขียนตายแน่ ๆ เซ็กส์ซีนระดับนี้  เอาใจช่วยนะครับ5555555

Empire13

ปัญหาเรื่องสาวๆของลุงพลเริ่มจะวุ่นละครับ แต่เชื่อมือลุงพลเอาอยู่ครับผม

veeveena

น่าเป็นห่วงลุงพล จะตายเพราะแรงหึงโหดหรือเปล่าเนี่ยะ

mawinxxx104

nujane_dude

kaku1234

Tom-Surasak