ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 3 Teisou Gyakuten Sekai Konyoku Onsen

เริ่มโดย oswald, มกราคม 28, 2017, 03:54:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thenefilim

อ่านมาถึงตอนนี้ีละ มันก็ดีนะ ชอบคุณครับ

rsrm8993

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

ASUNA

สนุกมากเช่นเคยครับ แปลมาให้อ่านอีกจะครับ

MMJ

ชอบเรื่องนี้มากเลย ตอดตามอยู่นะค้า>__< ขอบคุณค่า

Kataki3030

tapzaa

เป็นแนวเรื่องที่แปลกมาก อยากให้มีต่อเยอะๆ คับ

fillisfox

เนื้อเรื่องดีครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ::Thankyou::

keatmano

ได้ศัพท์ญี่ปุ่นด้วย แต่สงสัยเดี๋ยวก็ลืม 555
เป็นเรื่องแปลก ชอบที่มีการเปรียบเทียบระหว่างมุมมองของชาย และ สลับขั้วไปเป็นหญิง

ขอบคุณครับ

sutud

ขอบคุนมากเลยครับ
ไม่ได้เข้ามานานแล้วแต่ยังสนุกเหมือนเดิมเลยครับ

elviswhat

ipodnano

ติดตามผลงานเรื่องนี้ครับ สนุกมาก แหวกแนวดี ผู้หญิงหน้าตอนหื่นกับหน้าตอนโดนอย่างแตกต่าง น่ารักดีครับ ขอบคุณผลงานดีๆครับ ::Shy::

jw4321

แปลกแนวดีครับ น่ารักไปอีกแบบ ขอบคุณครับ

testseven

แปลครบ 5 ตอนแล้ว ขอบคุณมากครับ
ว่าแต่ผู้หญิงก็ยังด่า ไอ้ดอกทองเลยมีเดียว (มุมมองกลับกันจริงๆด้วย)