ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ 4

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 24, 2019, 06:33:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตามจะได้ Go อินเตอร์หรือไม่ และรี่จะแอบไปมีอะไรกับตามหรือไม่

ได้  , มีแน่นอน
155 (89.1%)
ไม่ได้ , รี่คงไม่ทำแบบนั้น
19 (10.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 174

Koog Google

เวลา 10:30 เป็นเวลาพักเที่ยงไทก็ได้นัดรี่ออกมาหาอะไรหร่อยๆกินกันสองคน.

ณ ร้านอาหารแห่งนึง
รี่ในชุดสายเดี่ยว+กางเกงยีนส์เสื้อคลุม นั่งสั่งออเดอร์ตรงข้ามกับไทเด็กหนุ่มหล่อลูกน้องของสามีตนที่ตอนนี้คงนั่งกินข้าวอยู่ที่ออฟฟิศ

(สั่งออเดอร์เสร็จ)

นัดรี่มาหาอะไรทานข้างนอกแบบนี้ไม่กลัวตามจับได้เหรอ?🤨

ฮ่าๆ กลัวไหมนะ 😱

ฮ่าๆ (กวน👣)

ที่ไทกล้านัดเพราะวันนี้มีประชุมบอร์ดทั้งวัน (ระดับผู้จัดการขึ้นไป)

วันนี้รี่สวยจังนะครับ 😁

เป็นอะไรเนี่ย จู่ๆก็มาชม😊 (ยิ้มในใจ)

ก็สวยจริงๆนิครับ เมื่อวานก็สวย ขนาดจะนอนยังสวยเลย(รูปในแชท)

แหมม (จะเอาอะไรจ่ะ ฮ่าๆ)

และออเดอร์ที่สั่งก็เสริฟที่โต๊ะ ทั้งคู่ก็กินและพูดคุย(เหมือนคู่รักยังไงยังงั้น) พออิ่มก็เช็คบิลและออกจากร้าน

(เปิดประตูขึ้นนั่งในรถสปอร์ต)

เฮ้อออ~ (อิ่ม😙)

เป็นอะไรครับ อิ่มเหรอ ฮ่าๆ

อิ่มซิ ท้องป่องเลย ก็จะจับมือไทมาลูบที่ท้อง(ลืมตัว)

แหม~ ท้องป่องจริงด้วยเหมือนท้อง 3 - 4 เดือนเลย ฮ่าๆ🤣

จะบ้าเหรอ 😂 (ผลักมือไทออก)

ฮ่าๆ ไปไหนกันดีครับ

หื้ม? ไทก็กลับไปทำงานซิ

เหลือเวลาตั้ง 2 ชม.เลยนะครับ  งานก็เครียเสร็จแล้ว ช่วงนี้ก็ไม่ค่อยมีค่อยมีงานเข้า ถ้ากลับตอนนี้ก็ไม่มีไรทำเบื่อแย่

ไททำงานเกี่ยวกับอะไรเหรอ?

ออ ผมทำเกี่ยวกับการขายแล้วก็ระบบไอทีในบริษัทนะครับ

ว้าว😯 ทำไมขยันจัง ทำสองอย่างคงเหนื่อยเเย่

ฮ่าๆ เดียวนี้เทคโนโลยีพัฒนาก้าวหน้าแล้วนะครับรี่ ผมก็แค่แก้โปรแกรมนิดๆหน่อยๆ ให้มันทำงานด้วยตัวเอง ถ้าเกิดมีปัญหา มันจะเเจ้งขึ้นเข้าโทรศัพท์ผมทันที (เก่งเกิ๊น) ส่วนการขายมันก็แค่งานรองทำแก้เบื่อเฉยๆ ไม่งั้นคนเขาจะมองว่าผมไม่ทำงาน

ก็จริงนะ สมัยนี้รู้หน้าไม่รู้ใจ

แต่สำหรับผม แค่มองตาก็รู้ถึงเสื้อในนะ (🤪ทำหน้ากระรื้น)

บ้าาาา ไทนี่ทะลึ่งจริงๆ (😅)

ฮ่าๆ

แล้วไทก็จับมือรี่ ก่อนจะขับรถออกจากร้านไป

เวลา 13 : 00
ณ ห้องประชุมของบริษัท ตามได้นำเสนอแผนงานการจัดการส่งคณะผู้บริหาร และได้รับคำชมจากผู้ใหญ่

Hello , What your name? (สวัสดีคุณชื่ออะไร?)

Oh...Hello My name xxxx you can call me Tam  (โอ๊ว... สวัสดีครับ ผมชื่อ XXX แต่เรียกผมว่า ตาม)

Ok , Mr.Tam nice to meet you.  (โอเค, คุณตาม ยินดีที่ได้รู้จัก)

nice to meet you too. (ยินดีที่ได้รู้จักเช่นครับ.)

คนที่ตามสนทนาอยู่นั้นคือประธานบริษัท ที่อยู่อเมริกาเขาสนใจในความสามรถของตาม ทั้งคู่พูดกันสักพักก่อนจะที่ประธานจะเดินทางกลับอเมริกา

เพื่อนๆต่างเข้ามาพูดคุยกับตามเพราะ ท่านประธานคนนี้เป็นคนที่ไม่ทักทายใครก่อน ทำให้หลายคนฮือฮากันทั้งบริษัทว่า ตามอาจจะได้  Go อินเตอร์

และทุกคนก็ต่างแยกย้ายไปทำงาน โดยไม่มีใครสังเกตเลยว่า มีพนักงานหายไปตั้งแต่10โมงยังไม่กลับเข้างาน

...........................................................

Koog Google

x-gen

คำถามดู งงๆ จังคับ หมายถึงรี่จะยอมแอบมีอะไรกับไท หรือเปล่าครับ
ปล ตอนนี้สั้นจังเลย

Asura4237

แบบนี้ ไปเล่นจ้ำจี้ชัวร์ งานนี้

dome704

ตรงที่โหวต งงๆนะคับ... ทำไมสั่นไปเรื่อยๆละคับผู้แต่ง

code47

swss2511

แอบกินตอนกลางวันแบบไม่เกรงใจสามี

strikef.

รี่ติดใจแล้วหละ เรื่อง sex มันสำคัญกับชีวิตคู่จริงๆ นะ เราจะทำแบบขอไปทีไม่ได้ ต้องใส่ใจต้องถามไถ่ ขอให้ตามคิดได้

bigbuff

สามีทำงานงกๆ เมียโดนจกไม่รู้เรื่องเลย

Whoo Amm Ii

ทำงานเพลินเลย เมียทำไรไม่รู้เลย

tantawanjames

ตามจะโกอินเตอร์งานนี้รี่คงให้ไทจัดแทนทุกวันแน่ๆเลย

birdkung

ในความคิดผม ตอนนี้มันดูสั้นเกินไปครับ และตามเพิ่งได้เป็นผู้จัดการแค่วันเดียว ถึงกับประธานบริษัทมาทักเลย อันนี้ค่อนข้างโอเวอร์ไปหน่อย (ในความคิดผมนะ)

อีกอย่าง ไทออกมาตั้งแต่ 10 โมงจนบ่ายไม่เข้าไปทำงาน ถ้าบริษัทไม่ใหญ่มาก หรือไม่ก็ไทไม่มีเพื่อนในที่ทำงานเลย จนไม่มีใครสังเกตขนาดนั้นเลยหรอ

เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนและนำไปพัฒนาฝีมือนะครับ :)
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

kamlk

ถ้าตามโกอินเตอร์ ไทก็ยิ้มเลยสิค้าบบบบบ

ohodaya

Noosziis