ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Hayami-san wa Me ga Mienai แค่เธอเห็นฉันก็พอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2019, 09:28:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

special55555

time288

ร้องเรียกขนาดนี้ ทำไรอยุ 555

Edit เริ่มแอบสงสารนางเอก TT

thelegendary29

นางเอกหัวอ่อน แถมตาบอดอีก

Edit นางเอกหน้าคล้ายๆกับตัวละครในเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบป่ะ

Worrarat Imkaow

นางเอกสูญเสียประสาทรับรู้ไปแค่ตาแน่หรอครับโดยเปิดกระโปรงยังไม่รู้สึกเลย แล้วก็เรื่องทางเพศก็ดูไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไร ปกติก็น่าจะส่งเข้าโรงเรียนเด็กพิเศษ...แต่ถ้าพ่อแม่รู้สึกรับไม่ได้ที่ต้องส่งให้เรียนที่แบบนั้นผมก็พอจะเข้าใจ(คิดว่านะ)

อ่านจบแล้วครับ สนุกดีนะครับจะรอตอนต่อไปครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันเหมือนทุกๆครั้งครับ

Sealormoon

::YehYeh:: ::YehYeh:: ::Bloody:: ::Bloody::เป็นเรื่องที่ปวดตับ จริงๆครับ ทีแรกยังไม่แปลดูแต่ภาพ ก็เห็นเฉยๆ พอมาอ่านแปลแล้วยอกเลยว่าสุดจริงๆ

moomoma

น่าสงสารนางเอกจัง แต่ก็นะ...><

Note : ชอบลายเส้นของนักเขียนคนนี้มาก

PenTaGon

เนื้อเรื่องแบบนี้น่าติดตามมาก ผมตามหลายเรื่องของนักเขียนท่านนี้ครับ
ตอน2มาแล้วนะครับ ถ้าแปลก็ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Heaven_Helll571

นี่ คือของการที่มีสายตาผิดปกติสินะ ......ไออ้วนนนน แว่นนนน

Edit : รู้สึกสงสารพระเอกยังไงไม่รู้ เฮ้อ ไออ้วน แม่มก็เจ็สทนชิบหายเลย

game2539

ดูยังไงนางเอกคงไม่รอดคงโดนไอ้อ้วนนี้ทำจนติดใจแบบ"ไอ้โล้น"ตามสไตล์งานอาจารย์แกแน่

Edit:ไอ้อ้วนนี้แย่กว่า"ไอ้โล้น"นั้นซะอีกอย่างน้อยไอ้โล้นก็ไม่ยอมให้ผู้หญิงของตัวเองโดนรุมข่มขืนแต่ไอ้อ้วนนี้ปล่อยให้นางเอกโดนรุมข่มขืนตามสบายเลย

mummebufa

เสร็จไออ้วนหน้ามันชั่วได้ใจจริงๆผู้หญิงดันไปเชื่อมันอีก

ซื่อเกินไปจริงๆดันไปเขื่อมันอีกว่ามันจะข่วยให้ดีขึ้น มันเอาเวลาไปหมดแล้วตื่นนนนน

Baby_trex

ไอ้อ้วนฉวยโอกาส หลอกผญเพื่อเย้ดจนได้นะ
ไออ้วน

dkwachara

น่าเห็นใจอยู่นะนางเอก โดนใช้ประโยชน์ตาไม่ค่อยดี

สักพักคงติดใจ แต่ก็สงสารพระเอกถึงจะบื้อก็เหอะ

Tuwarpzone

ไอ้อ้วนเลวมาก ใช้จุดอ่อนของคนอื่นมาทำร้ายกันแบบนี้ น่าสงสารพระเอกจริงๆ ไม่รู้เลยว่านางเอกต้องเจ็บปวดแค่ไหน
ไอ้เลวนี่วางแผนไว้หลายชั้นจริงๆ

micmicmic6

หลังจากที่อ่านๆช่วงเเรกๆเเล้ว จะว่าไงดี เรียกๆได้ว่านางเอกซวยรหือไว้ใจคนง่ายไปดี

เเล้วพ่อเเม่นางไปไหนหรือคนในครอบครัวไปไหน คือ กรณีคนตาบอดเเล้วสาวหุ่นดีสวยเเบบนี้

ต่อให้เป็นญาติพี่น้อง ผู้ชาย เขายังไม่ให้อยู่ด้วยกันเลย นี่ไอ้อ้วนเข้าบ้านนางได้เหมือน

เป็ยบ้านตัวเองเลย

สะเทือนใจอ่ะ มองมาตั้งนานโดนคาบไป