ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

ได้ช่วยคน ดีครับ เป็นบุญกุศลต่อไป ว่าแต่ช่วยไปกี่ดอกละครับ ดูจากรูป น้องน่าจะมีความสุขนอนยิ้มเลย

I2ta3ta3

thongdaeng_skk

pd19811983

แหนมตุ้มได้ทำงานอีกแล้ว คราวนี้น้องดรีม แล้วจะมีครั้งต่อไปหรือเปล่าครับกับน้องคนนี้ จากที่บรรยายถึงเนื้อหนังรูปร่างก็ดูเข้าที

thongdaeng_skk

kyouma

น้องน่ารักอย่างนี้มีปัญหาพี่แมนช่วยให้เสียวเต็มที่

biggiggog

น้องเค้ามาจัดฟัน
แต่พี่มาจับฟันซะงั้น
ขอบคุณครับ

Tonnnn1249

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ มีอารมณ์ไปตามหมอแมนเลยครับ น้องดรีมพอจุดติดแล้วก็รุกต่อเลยนะครับ

weeraj

คุณหมอมีคนไข้แบบนี้เยอะๆตายแน่ๆครับคงช่วยเหลือไม่หมด

quantize

readder

เด็กมีปัญหาก็มาหาผู้ใหญ่ แบบนี้ต้องช่วยให้สุดๆ

Rrrrop

2000HP

มาบ่อยไม่เบื่อครับ อยากให้มาบ่อยๆด้วยซ้ำ
เรื่องเงินคลีนิค ผมว่าถ้าแยกเงินร้านกับส่วนตัวออกจากกันก็ไม่เป็นปัญหา

sdtop1108