ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องการให้เครดิต

เริ่มโดย kanotta, ธันวาคม 02, 2009, 07:34:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kanotta

ขอความร่วมมือสมชิกด้วยค่ะ เรื่องการให้เครดิตกับหนังที่นำมาโพส
หากเป็นชื่อเว็ปขอความกรุณา ใส่เป็นเว็ปเพื่อนบ้านจะดูดีกว่า
หากเป็นชื่อเจ้าของก็ยินดีอนุญาติให้ใส่
แต่การใส่ชื่อเว็ปที่ท่านนำหนังมา มันเป็นเหมือนกับมาโปรโมทเว็ป
อยากจะขอให้ลงเป็น เว็ปเพื่อนบ้านแทนนะค่ะ
ก็ขอความร่วมมือนิดค่ะ