ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 5 : อย่าห้ามชั้นเลยนะ ริวกะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 10, 2019, 04:11:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

occocc

มีแทรกเรื่องราว้้้กี่ยวกับสาว้้กลไว้เป็นความรู้ด้วยนะ จอบคุณมากครับ

nagatobimaru

นายน้อยริวกะ อย่าลืมนะครับ ขอ list ภูติทั้งหมดของ อิซานางิ หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

n_neng

tumsweet

ริวกะนี่เก่งตั้งแต่ยังเด็กเลยแล้วบทรักสมัยเด็กจะเก่งด้วยป่าวน้อ

saintmono01

อ่านจบอยากกินอาหารญี่ปุ่นเลย แบบประเภทสตรีทฟู้ด   ::Dribbling::

คิราระน่สงสารจังรักเค้าหมดใจแต่รู้ว่ายังงัยก็ไม่ใช้เบอร์หนึ่งในใจเธอ ::Crying::

err

คิราระอยู่เคียงข้างกับริวกะ  ได้ทุกที่แน่ๆแบบนี้  เก่งแล้ว  เหลือแต่บนเตียง
ได้ ปล่อยอารมณ์ออกไปแล้วนะคิราระ  เหลือแต่ริวกะนั้น จะยอมรับตอนไหน

bbblack

Evolution PK

ครอบเครื่องมากริวกะทั้งบริหาร​ วางแผน​ ชื้อใจคน​บู้​เสือผู้หญิงได้หมดจิงๆไ

dectai

ปิติ จิตกะพงษ์

ชอบตอนนี้อ่ะมันมีทั้งความงุ๊งงิ๊ง ทั้งความเป็นมาและที่สำคัญรอการสารภาพของคิราระอยู่ด้วย