ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.23 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 26, 2021, 06:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vwdt41

ถ้าไรต์แต่งอีกเรื่องแล้วสะดวกกว่า ได้เปลี่ยนบรรยากาศ ก็สนับสนุนให้แต่งอีกเรื่องครับ แต่ถ้าส่วนตัวชอบเนื้อเรื่องของเรื่องนี้มาก ก็เลยอยากให้แต่งเรื่องนี้ก่อนจนจบเลยครับ

pp1659

เรื่องซับซ้อนมาก จะมีหักมุมไหมครับ สงสารต่อครับ

siwa119421

cd13579

ได้ซ้ำดอก 2 แล้วเย้ และหวังว่าพล็อตจะไม่ปวดตับตามที่พูดนะครับ 55555555555

ส่วนเรื่องใหม่ผมยากให้ใกล้จบเรื่องนี้ก่อนครับ ซัก 5 ตอนจบค่อยลงเรื่องต่อไป ผมว่าจะได้ไม่หั่นเวลาเขียนกันและกัน

ขอแสดงความเสียใจเรื่องเพื่อนด้วยนะครับ งวดนี้เชื้อมันแรงขึ้นครับหนุ่มๆ ก็ไปง่ายๆได้เหมือนกัน ผมก็ไปเอกมัยช่วงต้นมีนา + กินเหล้าหน้ารามวันเดียวกับมีผู้ติดเชื้อไปแถวนั้น สยองมานั่งเครียดอยู่หลายวัน กลัวเอาไปติดพ่อแม่ที่บ้าน สุดท้ายรอดดดด หวังว่าพอวัคซีนได้มาฉีดกันแล้วทุกอย่างจะดีขึ้นจริงๆ เบื่อบ้านแล้ว
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Alan

อย่างแรกเลย ขอแสดงความเสียใจที่สูญเสียเพื่อนใกล้ตัวด้วยนะครับ... เราต้องดูแลตัวเองดี ๆ ดีมาก ๆ จริง ๆ แหละครับ งานนี้ไม่จบง่าย ๆ แน่ ส่วนเรื่องแต่ง ค่อยเป็นค่อยไปดีกว่าครับ ตอนนี้คนตามก็เยอะอยู่ เอาทีละเรื่องดีกว่าครับ...

ngoo

คนกำลังจะรักกัน ก้อมีเงื่อนงำมาให้สงสัย
แต่ตอนนี้อีฟจะมาให้จัดถึงห้องเลยเหรอ

สมชาย ร่ำรวย

MirrorAce

ได้จัดแน่ๆ ส่งเรื่องสองแต่งพร้อมกันเลยก็ได้ครับ

Titanจู่โจม

ยังไม่เคยเห็นอีฟแบบแซบๆเลยนะ

ปล.ขอแสดงความเสียใจเรื่องคุณอัพด้วยนะครับ

ylnox xonly

เสียใจด้วยนะ ไม่ได้รู้จักอัพมาก่อน แต่กลับมาไลน์หาประวัติดูแล้ว อัพเป็นลูกผู้ชายที่น่านับถือคนหนึ่งเลย น่าเสียดายที่เเขาไม่ได้แสดงความสามารถของเขาออกมาอีกแล้ว

arsenyo

รักษาตัวด้วยครับไรต์ ถ้าไรต์จะเขียนเลยผมก็ยินดีอ่านครับ 5555 อีฟเปลี่ยนใจแน่ๆเลย

kreetha2

นอนคนเดียวเหงา ต้องการความอบอุ่น นอนกอดกันก็พอ

Pitor

อีฟเหงาไมีมีรัยทำสิแบบนี้ เข้าทางนายต่อเลย

ตรี1131

ท่าทางอีฟคงจะทนไม่ไหวคืนนี้เลยให้ต่อจัดให้อีกสักคืนแน่

ka55anova

ไรท์เองก็อย่าลืมดูแลสุขภาพนะครับ โควิดไม่เอา เอาสาวๆก็พอ