ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kagami] MaMaKoi แม่เลี้ยงสุดสวยของผม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 09, 2021, 07:53:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::
แนวๆ แม่เพื่อนต้องโดนจัดหนักในบ้าน
เดาว่า เดี๋ยวลูกชายก็แอบดูแล้วก็ร่วมแจม
สแวงแกงคุณแม่คนสวยด้วยคนแน่ๆเลย
จริงๆ คุณแม่ดูไม่ได้แก่เลยนะสาวอวยอิ่มมากๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

phatsa

ลูกเลี้ยงน่าจะแอบดูแบบนั้นแล้วก็ถ่ายวีดีโอ​แล้วก็เอาไว้ต่อรองกับแม่เลี้ยง

Edit​ ผิดคาดไม่มีการเข้าไปห้ามอะไรทั้งนั้น... ตัวเองก็เสร็จไปด้วย​(ต้องมีครั้งต่อไปแน่นอน)​

Taesahasarat1515

Ntrrrrr

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

keatmano

คงไม่เอาแต่แอบดูอยู่อย่างนั้นมั๊ง แล้วคุณแม่ก็น่าจะยอมให้จับแค่นั้น จากนั้น ก็ให้ลูกเลี้ยงที่รักดับไฟอารมณ์ที่เกิดขึ้น

กลายเป็นแบบนี้ เฮ้อ เจ้าลูกเลี้ยงเอ๋ย จงสู้ต่อไป โอกาสและเวลาข้างหน้ากับแม่เลี้ยงมีอีกเยอะแยะ

นายไข่ย้อย

เลเวลอัพ จากลูกเลี้ยง กลายเป็นสามีเลี้ยง  ::DookDig::

โอ้ ผิดคาด คาด ไม่ถึง ::Waiting::
อิอิอิ

pfrankz

ลูกเข้าไปขัดแล้วกินเองรึเปล่า

เก็บเป็นความลับเพราะไม่อยากเสียเพื่อนกะเสียแม่สินะ

ipor

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไปและจะจบอย่างไร????
ตอบได้เลยว่าเข้ามาขัดแน่นอน ส้วนหลังจากนั้นก็เก็บไว้กินเอง

อ้าววววทำไมกลายเป็นแอบดูหล่ะ ดูทรงแล้วงานนี้แม่เลี้ยงชอบขอบหนุ่มๆแน่นนอน งานนี้มาตอนต่อไปชัวร์

xostep69

คุณเเม่โดนสวิง3ไหวไหมนะ สู้ๆนะคุณเเม่ จบเเล้วคุณเเม่ไม่ชวนคุณลูกมาด้วยรึ เสียดาย

Summermay

โห ไอ้นี่หื่น้วมาอ้างว่ารัก ท่าทางแม่เลี้ยงหัวอ่อน ยอมแน่ ลูกชายจะได้แจมอีกคนมั้ย 3P ก็ดีนะ

ว้า จบซะแล้ว อดไปร่วมสวิง เสียดาย อยากให้มีตอนต่อเลย

siwapeeza

มาตามนี้น่าจะได้แค่แอบดูแล้วโดนเพื่อนคาบไปกินนะ ตามระเบียบ แต่ก็แอบหวังว่าจะเข้าไปทันไหม 555

น่านนนไง สุดท้ายแม่เลี้ยงติดใจซะด้วยแบบนี้ไม่ครั้งเดียวแล้วหล่ะ

Tdestiny

พอหนุ่มมาขอ ก็ให้ง่ายๆแบบนี้หรอ555

หวังว่าจะไม่จบแบบ3Pนะครับนิ

คิดดาร์คไปหน่อยครับ จบสวยงามครับ55

patrict

NanobotS

เอิ่ม นายจะไม่เข้าไปห้ามแม่นายหน่อยเหรอ เจ้าหนู

Love_Luck

ลูกน่าจะเข้าห้ามเพื่อน แล้วเข้ามาแทนที่

edit เอ็งมันอ่อนแอเกินไปแล้ว ถ้าเข้าไปขัดจังหวะก็ได้ 3p แล้ว 555

irojeit